Nguồn gốc, xuất xứ cốt Butterfly Viscaria, tem bạc, hiện đang bán ngoài thị trường ?

docmaorg

Đại Tá
hehe, thế đánh đồng có lên ngay 2 bóng so với bạc ko, nếu ko lên thì cũng chả có ý nghĩa j mấy nhỉ?
Lại cái luận điệu này thì nản rổi. Em đánh cốt chuẩn em lên được 3 bóng đấy bác tin không. Mà phải nói chính xác là từ lúc em đánh VIS chuẩn lên được 3 bóng đó bác tin không.

loiphong

Đại Tá
Bác nhìn kỹ nhé ko lại bảo là nhầm lẫn, Cây hàng thửa và hàng serial M cũng như cây tôi đang đánh ở nhà + cây tem đồng cùng 1 form Còn hàng tem mác khác hẳn vể ngoại quan đó. Cái vẩy đuôi cá cuối cán là rõ nhất.
Nhìn kĩ thì thấy khác tí thật!:)

Nhân tiện các bác cho hỏi luôn :

cây boll ZLC này nhìn logo chữ T có vẻ hơi lệcho_Oo_Oo_O, có vấn đề ji ko ah?

Last edited:
Nhìn kĩ thì thấy khác tí thật!:)
View attachment 39690
Nhân tiện các bác cho hỏi luôn :View attachment 39693
cây boll ZLC này nhìn logo chữ T có vẻ hơi lệcho_Oo_Oo_O, có vấn đề ji ko ah?

Mấy cây trừ cây customed giống nhau hết bác à, tất nhiên không tránh khỏi những sai số nho nhỏ ( vẫn năm trong sự cho phép của nhà sx).
Logo lệch chút ko sao đâu bác. Quan trọng là cái tem bạc nó có ko bình thường ở chỗ nào ko thôi.

docmaorg

Đại Tá
có j mà nản, chú mày lên 3 bóng thì đúng là nó ngon thật, chứ với người chả lên được bóng nào thì đặt dấu? về việc ngon hay k là đúng còn j (vì ngon mà ko lên bóng thì có ý nghĩa j đâu)???
Dám khẳng định với bác là cùng 1 người chơi cùng 1 kỹ thuật hàng chuẩn mình đánh 10 quả vào bàn thì hàng không chuẩn đánh vào bàn chỉ được 5 đến 6 quả. Cây nào ngon lắm thì được 8 quả. Chứ không thể nào đạt được tương đương. "Tôi nói là cùng 1 người chơi cùng 1 kỹ thuật nhé".

lamtq

Đại Tá
R bo cán khác nhau bác nhé, 1 thằng R5, 1 thằng R8. Vẩy đôi cá cũng khác nhau như đã nói ở trên.
Chiều dầy cán thì như nhau ( phần đuôi cán cuối cùng )
Chiều rộng đuôi cán thì hàng không tem mác to hơn hàng có tem mác khoảng hơn 1mm như em đã ghi chính xác ở trên.
Về ngoại quan thì có mấy điểm đó
Còn về độ ổn định thì với trình còi như em thấy cây nào hàng tem mác thỉnh thoảng cũng có cây ngon cũng được 8 phần hàng không tem mác.
Để cảm nhận rõ nhất thì bác cứ đánh hàng có tem mác khoảng 1 tuần, sau đó bác đánh hàng không tem mác 1 tuần, rồi quay lại đánh hàng có tem mác bác sẽ thấy. Số lỗi đánh bóng hỏng vô lý của từng loại khác nhau rõ ràng.
Ccmnl
Như vậy thì hàng customed sẽ có chất lượng đúng như catalog còn gì anh, tội gì mà không đặt nhỉ ?
Đắt nhưng sắt ra miếng mà
Như vậy thì hàng customed sẽ có chất lượng đúng như catalog còn gì anh, tội gì mà không đặt nhỉ ?
Đắt nhưng sắt ra miếng mà
Đặt từ Nhật nhưng cũng chẳng dám chắc hàng được sx tại Nhật:mad:

SchlagerVN14

Binh Nhì
Dám khẳng định với bác là cùng 1 người chơi cùng 1 kỹ thuật hàng chuẩn mình đánh 10 quả vào bàn thì hàng không chuẩn đánh vào bàn chỉ được 5 đến 6 quả. Cây nào ngon lắm thì được 8 quả. Chứ không thể nào đạt được tương đương. "Tôi nói là cùng 1 người chơi cùng 1 kỹ thuật nhé".
Ccmnb

aunhh

Đại Tá
Lời khuyên là ko nên đặt làm vợt customed. Vì trình độ của mình thực sự là khó cảm nhận, cái thứ 2 là cây đó rất dễ khi làm bản clone. Đặt làm bản theo yêu cầu chắc cũng chỉ 6 tr thôi mà sao lại 8 tr nhỉ?
Bản clone là bản gì bác nhỉ? Thấy trên web gì ở TQ bán giá 700 usd cho cây Vis custom, giảm giá còn 500. E đặt cây 400 vậy rẻ hơn rồi còn gì. Trang saletabletennis cũng bán 368 hay 386 usd rồi. Nếu đặt bên Nhật vận chuyển về VN cũng gần với giá 400 usd rồi. Mình nghĩ dùng hàng Nhật ko sợ hàng giả hay kém chất lượng nên nhờ người quen đặt bên đó

VR46

Đại Tá
Nghe bảo có anh nào đánh cây tem đồng vis lên đc vài bóng làm ở bảo việt. Anh vào đây mình chứng minh cho, 8 banh nhé. Vis đồng với chả bóng. Trạng với chả vạng. Máu thì xách tem đồng vô đây......

h2ptnn

Trung Uý
Cây chuẩn bây giờ ko khác gì serial M và tem đồng từ cái cán, đến chất lượng Bác nhé. Tiếc là cái ảnh hôm trước em chụp hàng tem mác với tem đồng và tem bạc của em, lại xoá mất rồi.
Bác cứ hiểu tiền nào của nấy.
Bác mua Mười cây hàng tem mác, để chọn ra 1 được 1 cây chỉ bằng 80 cùng lắm là 90% hàng chuẩn.
còn 9 cây còn lại Bác thử và biết lỗi Bác bán nhanh khi thử 1-2 tiếng cũng lỗ ít nhất 200-300k/ 1 cây. Mà lại mất công thử, mua bực vào ngời
Với việc Bác mua 1 phát ưng ngay thì bác chọn cách nào.
Thế này thì đồ cổ,đồ cũ càng đc giá ha.

Bình luận từ Facebook