Nguồn gốc, xuất xứ cốt Butterfly Viscaria, tem bạc, hiện đang bán ngoài thị trường ?

docmaorg

Đại Tá
Nghe bảo có anh nào đánh cây tem đồng vis lên đc vài bóng làm ở bảo việt. Anh vào đây mình chứng minh cho, 8 banh nhé. Vis đồng với chả bóng. Trạng với chả vạng. Máu thì xách tem đồng vô đây......
Bạn chấp mình 8 quả nhé.

h2ptnn

Trung Uý
Nếu các Bác để ý kỹ thì cái vạch đen trên cùng của cốt sẻial M tem bạc và tem đồng giống nhau, ko có sự khác biệt nhiều. Phần màu đen trên cùng của cán vợt thon hơn hàng có tem mác. Nếu để cạnh phần đuôi cán vợt của hàng tem đồng và serial M và hàng tem mác, các bạn sẽ thấy rõ cán vợt hàng tem mác( phần đáy có tem) chiều cao bằng nhau nhưng hàng tem đồng và serial M cán sẽ vẩy ra to hơn, hàng tem mác ( cụ thể là 1,37mm). Nhưng phần bo cong R trên cán hàng tem mác chỉ khoảng R5, còn hàng tem đồng là R8. nếu bạn nhìn hai đáy cán sẽ thấy rất rõ.
Đây cũng là lý do hàng Tem đồng và serial M cán cầm có cảm giác thon dễ cầm và ko cộm tay như hàng tem mác.
Trời ạ!Đúng là PRO.

docmaorg

Đại Tá
thế này có là chuẩn ko nhỉ:

Chuẩn rồi bác cái cán nó thon và thắt vào trong hơn

docmaorg

Đại Tá
Từ L trở về trước thì là:ĐỒNG CHẤT or ĐỒNG NHẤT à?
Cốt bây giờ vẫn đồng nhất, tem đồng chỉ có giá trị sưu tập. Ở nhà tìm được 1 cây tem bạc chuẩn thì khó nên mọi người tìm tem đồng là chắc nhất.

h2ptnn

Trung Uý
Cốt bây giờ vẫn đồng nhất, tem đồng chỉ có giá trị sưu tập. Ở nhà tìm được 1 cây tem bạc chuẩn thì khó nên mọi người tìm tem đồng là chắc nhất.
Luyện 1 tg nữa ổn định cũng tìm 1 cây.Ngon ngon 1 tí chắc là khó lắm đây.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Nghe bảo có anh nào đánh cây tem đồng vis lên đc vài bóng làm ở bảo việt. Anh vào đây mình chứng minh cho, 8 banh nhé. Vis đồng với chả bóng. Trạng với chả vạng. Máu thì xách tem đồng vô đây......
Vào một cuối tuần đẹp giời, sẽ có thằng đứng trước cửa đòi xin tí tiết thì anh đừng có chối nhé

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Tôi thách thằng nào ở việt nam đủ gan chấp tôi 8 quả đấy. Bán nhà chơi ngay. Ai lại đi đòi ngừoi ta chấp 8. Dở hơi à.
Liều quá anh ơi, em đánh không đến nội tệ, ngang ngửa @Trainee , @Red Arc chắc cũng chỉ chấp được 6 bóng, @lamtq chấp được 4 quả, nhưng đã có anh trong khu chấp 9 - 10 - 9 vẫn đi thẳng cẳng đó bác.
Nghe có phải quái đản, nhưng thế mới nhiều người, như em, bị bóng bàn nó ám chứ.
Nếu bác trình D diễn đàn, thì ông nào điên chấp 8 chơi tất tay anh em đều bảo là ông ấy dốt. Chứ bác trình E diễn đàn, em sợ nhiều cao thủ chấp 9 - 10 - 9 mình vẫn thua như thường ạ.

vinhyds

Trung Sỹ
Cho e hỏi vậy là Viscaria hàng mới chính hãng ở VN bây giờ chất luợng tệ lắm à?
Lý do vì sao vậy, nó vẫn là hàng nhập chính hãng từ nhật chứ?

Last edited:

docmaorg

Đại Tá
Cái việc tranh luận để tìm đến cái đúng, các bác đóng góp ý kiến cho vui thôi. Liên quan đến chấp banh với đánh độ mong các bác hạ nhiệt.
Nếu động chạm đến bác nào đó đánh độ này nọ thì mình cứ SR trước cái, để ae diễn đàn tìm được cái chung và mua được cái đúng mà chơi. THÂN;););););)

Bình luận từ Facebook