Nguồn gốc, xuất xứ cốt Butterfly Viscaria, tem bạc, hiện đang bán ngoài thị trường ?

Trainee

Đại Tá
Liều quá anh ơi, em đánh không đến nội tệ, ngang ngửa @Trainee , @Red Arc chắc cũng chỉ chấp được 6 bóng, @lamtq chấp được 4 quả, nhưng đã có anh trong khu chấp 9 - 10 - 9 vẫn đi thẳng cẳng đó bác.
Nghe có phải quái đản, nhưng thế mới nhiều người, như em, bị bóng bàn nó ám chứ.
Nếu bác trình D diễn đàn, thì ông nào điên chấp 8 chơi tất tay anh em đều bảo là ông ấy dốt. Chứ bác trình E diễn đàn, em sợ nhiều cao thủ chấp 9 - 10 - 9 mình vẫn thua như thường ạ.
D diễn đàn thì vẫn đầy người chấp 9 đó anh. Chấp 10 thì hơi phiêu!

dungatvt

Thượng Tá
Liều quá anh ơi, em đánh không đến nội tệ, ngang ngửa @Trainee , @Red Arc chắc cũng chỉ chấp được 6 bóng, @lamtq chấp được 4 quả, nhưng đã có anh trong khu chấp 9 - 10 - 9 vẫn đi thẳng cẳng đó bác.
Nghe có phải quái đản, nhưng thế mới nhiều người, như em, bị bóng bàn nó ám chứ.
Nếu bác trình D diễn đàn, thì ông nào điên chấp 8 chơi tất tay anh em đều bảo là ông ấy dốt. Chứ bác trình E diễn đàn, em sợ nhiều cao thủ chấp 9 - 10 - 9 mình vẫn thua như thường ạ.
Cho mình hỏi chấp 9-10-9 có phải là sec 1 chấp 9, sec 2 chấp 10, sec 3 chấp 9 quả không vậy?

dungatvt

Thượng Tá
Chính xác. Nếu đánh 5 sec thì có 3 là ng ta chấp 9.
Nếu vậy trình độ người ta phải cao lắm, hoặc có nhiều chiêu lạ mới dám chấp như vậy. Chỉ cần họ đánh hỏng 2 quả là xem như thua 1 sec rồi. Mình thấy các cao thủ thi đấu, đánh hỏng vài quả trong 1 sec là bình thường mà. Chắc họ đánh gài bóng cho mình tự đánh hỏng. Mình chưa xem trận nào chấp nhiều vậy.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
ÔI thế cái của minh lấy của a Lâm là ko có chứ cộc cộc à bạn?hi..
Bác bán lại cây vừa mua của anh Lâm là em xúc liền, chỉ vì ông ấy nghĩ em thích chơi thương hiệu tem đồng nên không gọi em thôi, chứ không là em múc trước bác liền. Cây bác mua được giá quá hời, bán lại em trả thêm 10% luôn, không lăn tăn tí nào. Nguồn @lamtq chưa bao giờ em hỏi lại nhé. Bán lại đi bác ơi ?

anhthinh098

Thượng Tá
Bác bán lại cây vừa mua của anh Lâm là em xúc liền, chỉ vì ông ấy nghĩ em thích chơi thương hiệu tem đồng nên không gọi em thôi, chứ không là em múc trước bác liền. Cây bác mua được giá quá hời, bán lại em trả thêm 10% luôn, không lăn tăn tí nào. Nguồn @lamtq chưa bao giờ em hỏi lại nhé. Bán lại đi bác ơi ?
Ôi, mình kiếm mãi mới đc bạn ah, a ý nói là nhanh ko a ấy đổi ý nên mình lấy luôn mà. Hi. Nếu ko hợp mình để lại đúg giá lấy của a ấy cho bạn. Thanks

lengocthe

Binh Nhất
Mình làm theo h.dẫn của bạn @QuangHung đ/v mã vạch của em Vis mới mua; kết quả ra thế này kô biết là hàng thật hay giả vậy ?
Mã vạch trên hộp bao bì của nó là: 490690100375 - 0
B.1: 5 + 3 + 0 + 0 + 6 + 9 = 23
B.2: 23 x 3 =69
B.3: 4 + 0 + 9 + 1 + 0 + 7 = 21
B.4: 69 + 21 = 90
B.5: 100 - 90 = 10
Sao lại mã trên bao bì nhỉ? Em tưởng trên cốt chứ? Trên bao bì chuẩn nhưng nó thay cốt khác thì sao?

Bình luận từ Facebook