KẾt quẢ giẢi bóng bàn ngành công thƯƠng hà nam nĂm 2013

malong_dung

Đại Tá
Mình cũng quê ở Hà Nam, lên diễn đàn ngó hoài mà chẳng thấy tin tức gì của bóng bàn quê minh thì cũng buồn. Giờ có tin vui cho bóng bàn Hà nam rồi, hy vọng có dịp nào về quê minh sẽ ghé CLB để giao lưu học hỏi (măc dù chỉ trình "gà" thôi.

Chị Nga đang ở đâu vậy, có dịp về quê gọi em nhé, trình Gà của chị về đây thì nhiều thóc lắm, tha hồ mà mổ............................... !

Drhongson

Đại Tá
Chị Nga 50 TUỔI , là nữ quái thủ , đánh 2 mặt gai , jeu Gò và Bạt , có cú Bạt FH chính xác và cực kỳ khủng bố .
Chị là đấu thủ lâu năm của đội xăng dầu VITACO SÀI GÒN .

Last edited by a moderator:

malong_dung

Đại Tá
Chị Nga là nữ quái thủ , đánh 2 mặt gai , jeu Gò và Bạt , có cú Bạt FH chính xác và cực kỳ khủng bố .

Vâng, hậu sinh khả uý, e kô biết rõ được. Nhưng là đệ tử của Vua gai Trần Tuấn Anh thì trình độ ghê gớm rồi, thaks bác Drhongson

gaibongban

Binh Nhất
Chị Nga đang ở TP HCM năm nào chị cũng về quê. Chị sử dụng 2 mặt gai nên về quê phải mang vũ khí về mới ra sân được . Cản ơn em đã quan tâm, khi nào về chị sẽ gọi DT cho em nhé.

lamtq

Đại Tá
Chị Nga 50 TUỔI , là nữ quái thủ , đánh 2 mặt gai , jeu Gò và Bạt , có cú Bạt FH chính xác và cực kỳ khủng bố .

chị Nga mới có 35 tuổi mà a
đánh dở lắm chấp e có 2 trái thôi

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Bong ban

Bây giờ mới thấy mặt thằng bạn, nick nghĩa là gì mà lạ thế ??????????

Đa lau kh vao lien he hoi tham câc hoi vien Tu nay đen cuoi nam minh dinh moi cac anh em hoi vien que o ha nam ve tham gia mot giai mi ni chao mung ngay quoc khanh mung hai thang chin nam nay rat mong đuoc su hoi am cua các ban . Quyet sct ha nam

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Chao anh em đa lau kh tham anh em đuoc đê tao cho ha nam co phong trao bong ban .tu nay den ngay quoc khanh dan toc m
Inh moi nhung cau thu bong ban que ha nam ve giao luu tai que nha .rlat mong hoi am cua cácban

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Xin trân trọng kính mờicacs cầu thủ đang công tác xa quê hươngcos đièukieen thì này nghỉ quốc khánh của dân tộc về phu lý giao lưu nhe ,

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Xin chào chị nga tay vợt gai nổi tiéng của vitaco sài gòn hôm nào có dịp về quê hà nam mời chị vào phủlys giao lưu nhè lúc nào ra cú lien hẹ với mình số đt 0913 289574.mình nhièu hơn bạn 3 tuổi mà

MaLong_nd

Trung Uý
Xin chào chị nga tay vợt gai nổi tiéng của vitaco sài gòn hôm nào có dịp về quê hà nam mời chị vào phủlys giao lưu nhè lúc nào ra cú lien hẹ với mình số đt 0913 289574.mình nhièu hơn bạn 3 tuổi mà

bác quyết cũng chăm lên mạng theo dõi diễn đàn bóng bàn thế ạ! Từ hôm đánh giải tới giờ cháu mới thấy topic này, tại cháu cũng ít ra mạng,hihi hôm nào cháu gặp anh hậu phải hỏi anh còn ảnh nào cho luôn lên mạng đi, hôm đấy cháu thấy chụp nhiều lắm mà, cháu Dũng ba đây ạ

gaibongban

Binh Nhất

Cảm ơn chủ tịch Quyết nhé. Dr Sơn ưu ái bớt của mình 3 tuổi vậy là Mình Với Quyết cùng tuổi có lẽ mình là bạn cùng học mà Ko biết, Mình học Biên Hòa K75-78 đấy. Cho Mình gửi lời thăm Mr Toản Nhé. Khi nào có ĐK mình sẽ về HNam để giao lưu ĐT cua Nga : 0983160761. Nga xin chúc phong trào bóng bàn tỉnh nhà sẽ phát triển và gặt hái được nhiều thành tích cao.

cuong_nhanh

Thượng Sỹ
bác quyết cũng chăm lên mạng theo dõi diễn đàn bóng bàn thế ạ! Từ hôm đánh giải tới giờ cháu mới thấy topic này, tại cháu cũng ít ra mạng,hihi hôm nào cháu gặp anh hậu phải hỏi anh còn ảnh nào cho luôn lên mạng đi, hôm đấy cháu thấy chụp nhiều lắm mà, cháu Dũng ba đây ạ
Anh còn có video quay một số trận chú đánh nữa ( bán kết, trung kết) nhưng mấy hôm nay bận quá chưa có thời gian up lên. Hôm nào về nhớ ghe qua Sở chơi nhé

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Ai oi nhớ lấy câu này . Bóng bàn tập luyện hăng say hàng ngày .văn ôn võ luyên mới hay .thi đấu tuyệt đỉnh làm say lòng ngừoi.

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Bác chào thằng cháu yêu sáng mai bác bảo anh hậu gủi ngay .chịu khó tạp luyện vầo đáy bác định ngày quốc khánh mời các cầu thủ quê hà nam về phủ lý giao lưu .riêng thằng cháu quý của bác được ưu tiên .nếu gặp ai quê hà nam cháu thônpg báo giúp bác nhé.

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Chào gai bóng bàn .như vậy là mình với bạn học cùng khóa rồi .mình học lớp 10b lớp cô tính và thầy thảo chủ nhiệm mà .vậy bạn học lớp nào đáy cùng khóa bọn mình ở phủ lý nhiều lắm nhé bạn cẩm ,bạn dũng ,bạn toản ,bạn thơm ,bạn đông,..nhiều lăm hôm nào về quê cho mình học đỡ vợt gai với nhé mình đỡ mặt gai kém lắm . Đt của mình 0913 289574. Nhớ v nhe, cảm ơn bạn quyêt 10b biên hòa

gaibongban

Binh Nhất
Bạn học lớp 10B còn Nga học lớp 10E cô Thơm chủ nhiệm> Bạn bè cùng khó mình có nhiều lắm (từ lớp A cho tới lớp I mà) chỉ có điều các bạn trưởng thành hết rồi còn Nga thì lại vô danh tiểu tốt, tha phương cầu thực nơi đất khách quê người, về quê toàn tranh thủ thời gian nên ít co dịp giao lưu với mọi người. Hôm nay tình cờ gặp Quyết lại thấy nhớ trường Biên Hòa .Vậy là minh làm quen nhé.
Chào gai bóng bàn .như vậy là mình với bạn học cùng khóa rồi .mình học lớp 10b lớp cô tính và thầy thảo chủ nhiệm mà .vậy bạn học lớp nào đáy cùng khóa bọn mình ở phủ lý nhiều lắm nhé bạn cẩm ,bạn dũng ,bạn toản ,bạn thơm ,bạn đông,..nhiều lăm hôm nào về quê cho mình học đỡ vợt gai với nhé mình đỡ mặt gai kém lắm . Đt của mình 0913 289574. Nhớ v nhe, cảm ơn bạn quyêt 10b biên hòa

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Bong ban

Bây giờ mới thấy mặt thằng bạn, nick nghĩa là gì mà lạ thế ??????????

Quyet chào nga nhe . Bay giờ mình với vào diễn đàn gặp ban được . Thế bây giờ nga công tác ở đơn vị nào . Vào sài gòn lâu chưa . Nhà ở phủ lý thì ở chỗ nào đáy .đươc may cháu rồi , quyêt hoc trường mỏ địa chât ra trường công tác ở vĩnh phú đến nắm 1997 tách tỉnh mình xin về công tác tại sở công nghiệp nay là sở công thương hà nam.

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Phong trào bóng bàn hà nam sính sau nhưng có tốc độ phát triển tương đối nhanh là nhờ vào sụ cố gắng của toàn thể anh em nhiệt tình tham gia .mong rằng anh em phát huy nhe.

Bình luận từ Facebook