KẾt quẢ giẢi bóng bàn ngành công thƯƠng hà nam nĂm 2013

malong_dung

Đại Tá
Sau 01 ngày thi đấu sôi nổi, giải đã thành công tốt đẹp, kết quả như sau (nhờ đ/c Hậu - Phó ban tổ chức up ảnh lên nhé)

NỘI DUNG

Đơn nam
NHẤT: Đỗ Anh Thao (Từ Sơn)
NHÌ Dũng ba (Từ Sơn)
ĐỒNG GIẢI BA Hưng đốm (Công an tỉnh), Quy (Kim Bảng)

Đơn nữ

NHẤT: Linh (Sở Công thương (chị ruột của Tuấn Nam Định)
NHÌ Hà (Từ Sơn)
ĐỒNG GIẢI BA Trang (Cty Mạnh Tiến)

Đôi nam

NHẤT Dũng – Nguyên (Cty Ngọc Sơn)
NHÌ Thanh – Thanh (Cty Mạnh Tiến)
ĐỒNG GIẢI BA Quyết - Hậu (Sở Công thương)
Giang – Khiêm (Xi măng Bút Sơn)

Đôi nam nữ

NHẤT: Dung - Thế Anh (Sở Công thương)
NHÌ Lâm - Thuỷ (Cty Ngọc Sơn)
ĐỒNG GIẢI BA Hoà - Thuỷ (xăng dầu Hà Nam)
Thành – Trang (Cty Mạnh Tiến)

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Đồng chí Hậu - Phó BTC đâu rồi, úp ảnh lên hộ cái nào ?
Bận quá, giờ mới co thời gian
Một số hình ảnh của giải đấu
[url=http://upanh.com/view/?id=arn41s7cejm][img]http://nx7.upanh.com/b4.s37.d4/a78bfa9ca3365deef03782fbed474676_55574747.img1481.jpg[/url] [/IMG]

QUIET_RAMBO

Thượng Sỹ
eo.công thương hà nam bây giờ tuyển ngoại binh gê wa hic.thế này đánh giải tỉnh thì làm j có đối thủ . sao ko có trình Hp hả bác D???

malong_dung

Đại Tá
eo.công thương hà nam bây giờ tuyển ngoại binh gê wa hic.thế này đánh giải tỉnh thì làm j có đối thủ . sao ko có trình Hp hả bác D???

Năm ngoái Giải Tỉnh cúp báo Hà Nam thì Sở Công thương có mời Trình HP, giải này là do Sở Công thương tổ chức nên mời Dũng ba, nếu có Trình thì sẽ ngang ngửa với Thao Từ Sơn, Dũng ba vấn cửa dưới so với Thao, chung kết Thao thắng 3 - 1

cuong_nhanh

Thượng Sỹ

Công Thương có bác Quyết mới lên chủ tịch liên đoàn bóng bàn tỉnh Hà Nam, muốn đưa một vài cao thủ về đánh để động viên phong trào bong bàn ha nam đi lên.
Trình Hải Phòng dịp nay đang bận không đánh giải này em ạ. Hai chú Q_Q bố chí về phủ lý giao lưu đi, gặp đôi anh với malong_dung là căng đấy

malong_dung

Đại Tá
Công Thương có bác Quyết mới lên chủ tịch liên đoàn bóng bàn tỉnh Hà Nam, muốn đưa một vài cao thủ về đánh để động viên phong trào bong bàn ha nam đi lên.
Trình Hải Phòng dịp nay đang bận không đánh giải này em ạ. Hai chú Q_Q bố chí về phủ lý giao lưu đi, gặp đôi anh với malong_dung là căng đấy

Bây giờ mới thấy mặt thằng bạn, nick nghĩa là gì mà lạ thế ??????????

tipphono8x

Trung Uý

A nào vậy ạ? E đã gặp chưa nhỉ? :)

tipphono8x

Trung Uý
Q đang online ở đâu vậy? Đây là cao thủ ở Sở Công thương, hôm chú về a gọi nhưng do A nhỡ mồm nói chú trình hơi cao nên anh nó sợ kô dám ra, hehehhehe

E đang ở HN a ạ. Sáng nay đi phỏng vấn xin việc rồi bảo được làm luôn, nhưng lương họ trả hơi kẹt nên bỏ về. Nắng như thiêu như đốt mà cũng phải mò về nhà! :)

cuong_nhanh

Thượng Sỹ
Bây giờ mới thấy mặt thằng bạn, nick nghĩa là gì mà lạ thế ??????????

Thấy Hà Nam ít anh em tham gia diễn đàn quá (khéo chỉ có malong_dung, QUIET_RAMBO, một vài thành viên khác nũa) lên đăng ký gia nhập hy vọng phong trào bóng bàn Hà Nam sẽ hoà nhập được với sự sôi động của phong trào bóng bàn cả nước. Cái nick là hai thằng nhỏ, hy vọng sau này chúng nó có đam mê như Chú Dũng. Ah ông lập toppic kêu gọi anh em bóng bàn Hà Nam trên diễn đàn vào trao đổi, gặp gỡ và bố trí offnine đi.

malong_dung

Đại Tá
Thấy Hà Nam ít anh em tham gia diễn đàn quá (khéo chỉ có malong_dung, QUIET_RAMBO, một vài thành viên khác nũa) lên đăng ký gia nhập hy vọng phong trào bóng bàn Hà Nam sẽ hoà nhập được với sự sôi động của phong trào bóng bàn cả nước. Cái nick là hai thằng nhỏ, hy vọng sau này chúng nó có đam mê như Chú Dũng. Ah ông lập toppic kêu gọi anh em bóng bàn Hà Nam trên diễn đàn vào trao đổi, gặp gỡ và bố trí offnine đi.

Hà Nam trên diễn đàn làm gì có ai nhiều, bây giờ thêm 2 thầy trò ông vui hơn đấy, hôm qua ăn mảnh ở Bắc Sơn không gọi tôi, sợ gọi sang lại phải nộp bia chứ gì ????

malong_dung

Đại Tá
E đang ở HN a ạ. Sáng nay đi phỏng vấn xin việc rồi bảo được làm luôn, nhưng lương họ trả hơi kẹt nên bỏ về. Nắng như thiêu như đốt mà cũng phải mò về nhà! :)

Khổ thân chú e xin việc giữa thời điểm khó khăn nhỉ, thôi cứ chiến pingpong cho thoải mái đi, sau đi làm bận bịu chức gì được chơi nhiều ????????

cuong_nhanh

Thượng Sỹ
Hà Nam trên diễn đàn làm gì có ai nhiều, bây giờ thêm 2 thầy trò ông vui hơn đấy, hôm qua ăn mảnh ở Bắc Sơn không gọi tôi, sợ gọi sang lại phải nộp bia chứ gì ????
Bạn làm gì có khái niệm sợ, tập xong cho anh em ở cơ quan đã 7giờ rồi, nhưng đứng nhiều quá lên muốn vào Bắc sơn làm trận với Anh Hưng cho người nó thanh thoát nên không gọi cậu thôi, hôm nay sang Sở đi làm trận Bia

malong_dung

Đại Tá
cái chị giải 3 đơn nữ nhìn xinh phết anh Dũng nhờ :D

Em nó đang là sinh viên, năm ngoái nhất đơn nữ giải tỉnh đấy, năm nay có hàng khủng về nên phải nhường thôi, Nhất là Linh béo (chị của Tuấn Nam Định), Nhì là Hà - sinh viên Từ Sơn (dân Từ Sơn gì mà giao bóng siêu đục chọi.............)

Bình luận từ Facebook