KẾt quẢ giẢi bóng bàn ngành công thƯƠng hà nam nĂm 2013

malong_dung

Đại Tá
Bạn làm gì có khái niệm sợ, tập xong cho anh em ở cơ quan đã 7giờ rồi, nhưng đứng nhiều quá lên muốn vào Bắc sơn làm trận với Anh Hưng cho người nó thanh thoát nên không gọi cậu thôi, hôm nay sang Sở đi làm trận Bia

Cứ đòi chiến sân nhà à, mấy trận chưa kinh hả, có nên tăng lên 2 3 2 không nhỉ, 2 quả nộp BIA nhiều rồi còn gì ????

conghaihau

Thượng Sỹ
Em nó đang là sinh viên, năm ngoái nhất đơn nữ giải tỉnh đấy, năm nay có hàng khủng về nên phải nhường thôi, Nhất là Linh béo (chị của Tuấn Nam Định), Nhì là Hà - sinh viên Từ Sơn (dân Từ Sơn gì mà giao bóng siêu đục chọi.............)

Sinh viên thì tốt quá. em ấy đang học ở đâu vậy anh, giới thiệu cho em đê BiaBia

malong_dung

Đại Tá
Sinh viên thì tốt quá. em ấy đang học ở đâu vậy anh, giới thiệu cho em đê BiaBia

Đang học ở Hà LỘI. Trông trên ảnh thế thôi, bên ngoài cũng phìng phường ý mà. Mà chú tham vừa thôi nhé, có em Thuý ở Duy Hưng rồi còn gì ?????????

tipphono8x

Trung Uý
Đang học ở Hà LỘI. Trông trên ảnh thế thôi, bên ngoài cũng phìng phường ý mà. Mà chú tham vừa thôi nhé, có em Thuý ở Duy Hưng rồi còn gì ?????????
Công yêu e Thúy Hót từ khi nào thế? :D A Dũng ở PL thỉnh thoảng mới lên mà nắm bắt thông tin nhanh quá! Hehe

conghaihau

Thượng Sỹ

ớ. anh có nhầm em với thằng nào ko. em vẫn còn trong hàng ngũ của bộ tư lệnh Phòng Không mà :(
em ko quan trọng xinh gấu đâu, làm sao có mối tình vắt vai là đc rồi :D

malong_dung

Đại Tá
Công yêu e Thúy Hót từ khi nào thế? :D A Dũng ở PL thỉnh thoảng mới lên mà nắm bắt thông tin nhanh quá! Hehe

A nghe đồn vậy chứ biết chính xác đấu. Hôm nọ xem kết quả đội Ams của Q đánh với Anninhviet của Q, thấy chú e đánh thắng 2 trận mà đội lại thua 3 6 . tiếc nhỉ, Q gặp Quyết có khi vừa miếng đấy, 2 chú đều có lối đánh 2 càng đẹp mắt.

tipphono8x

Trung Uý
A nghe đồn vậy chứ biết chính xác đấu. Hôm nọ xem kết quả đội Ams của Q đánh với Anninhviet của Q, thấy chú e đánh thắng 2 trận mà đội lại thua 3 6 . tiếc nhỉ, Q gặp Quyết có khi vừa miếng đấy, 2 chú đều có lối đánh 2 càng đẹp mắt.

Híc. Biết là đội Anninhviet chưa tung hết đội hình mạnh nhất ra chiến với đội e, nhưng mà thắng trước 3-0 mà để thua ngược cũng hơi tiếc. E được 2 trận đầu, đến trận thứ 3 gặp chú Tân gai đánh hay quá, e bí. Hự :(
Quyết thì e chưa được giao lưu, nhưng e nghĩ Quyết kinh nghiệm hơn e! E nhận cửa dưới thôi. :)

malong_dung

Đại Tá
Đấy là em Linh anh Dũng ah.Có phải tên Hà đâu.Em đấy có quả giao bóng xoáy rồng kinh lắm.hehe

A thấy tên trong đăng ký thi đấu là Hà mà, xoáy rồng hay phượng kô biết nhưng đục chọi như vậy là kô chú Hoà à, khán giả bên ngoài cứ kêu hoài: Sao dân Từ Sơn mà giao bóng xấu thế, séc 1 thắng Linh gai Nam Định bằng 4 quả giao bóng trực tiếp

bongban_bia

Trung Tá
A thấy tên trong đăng ký thi đấu là Hà mà, xoáy rồng hay phượng kô biết nhưng đục chọi như vậy là kô chú Hoà à, khán giả bên ngoài cứ kêu hoài: Sao dân Từ Sơn mà giao bóng xấu thế, séc 1 thắng Linh gai Nam Định bằng 4 quả giao bóng trực tiếp
các anh mà bắt em nó tung bóng lên chắc không ăn được ai nữa;)

QUIET_RAMBO

Thượng Sỹ
Híc. Biết là đội Anninhviet chưa tung hết đội hình mạnh nhất ra chiến với đội e, nhưng mà thắng trước 3-0 mà để thua ngược cũng hơi tiếc. E được 2 trận đầu, đến trận thứ 3 gặp chú Tân gai đánh hay quá, e bí. Hự :(
Quyết thì e chưa được giao lưu, nhưng e nghĩ Quyết kinh nghiệm hơn e! E nhận cửa dưới thôi. :)

mình cũng chỉ đánh ao nhà thui có giao lưu cọ sát đâu thèm Biathèm Biathèm Bia hum nọ đánh tay chân run lẩy bẩy đấy:confused::confused::confused:

QUIET_RAMBO

Thượng Sỹ

e què cụt có 1 càng thui bác Dũng uiii ;);););););)

gaibongban

Binh Nhất
Mình cũng quê ở Hà Nam, lên diễn đàn ngó hoài mà chẳng thấy tin tức gì của bóng bàn quê minh thì cũng buồn. Giờ có tin vui cho bóng bàn Hà nam rồi, hy vọng có dịp nào về quê minh sẽ ghé CLB để giao lưu học hỏi (măc dù chỉ trình "gà" thôi.
Hà Nam trên diễn đàn làm gì có ai nhiều, bây giờ thêm 2 thầy trò ông vui hơn đấy, hôm qua ăn mảnh ở Bắc Sơn không gọi tôi, sợ gọi sang lại phải nộp bia chứ gì ????

Drhongson

Đại Tá
Mình cũng quê ở Hà Nam, lên diễn đàn ngó hoài mà chẳng thấy tin tức gì của bóng bàn quê minh thì cũng buồn. Giờ có tin vui cho bóng bàn Hà nam rồi, hy vọng có dịp nào về quê minh sẽ ghé CLB để giao lưu học hỏi (măc dù chỉ trình "gà" thôi.

Nga gaibongban là đệ tử ruột của Trần Tuấn Anh đấy , các bạn nào giao lưu thì nhớ bảo trọng với mấy cú bạt nháng bàn của cô ấy nhé , hì .

cuong_nhanh

Thượng Sỹ
Nga gaibongban là đệ tử ruột của Trần Tuấn Anh đấy , các bạn nào giao lưu thì nhớ bảo trọng với mấy cú bạt nháng bàn của cô ấy nhé , hì .

Mặc dù chưa gặp bác Drhongson lần nào nhưng theo dõi qua diễn đàn thấy Bác thật là nhiệt tình, niềm đam mê cháy bóng với trái bóng. Khi nào ra Bắc Bác cố gắng ghe qua Hà Nam nhé để anh em Hà Nam được gặp gỡ và giao lưu với Bác.

Bình luận từ Facebook