KẾt quẢ giẢi bóng bàn ngành công thƯƠng hà nam nĂm 2013

MaLong_nd

Trung Uý
Bác chào thằng cháu yêu sáng mai bác bảo anh hậu gủi ngay .chịu khó tạp luyện vầo đáy bác định ngày quốc khánh mời các cầu thủ quê hà nam về phủ lý giao lưu .riêng thằng cháu quý của bác được ưu tiên .nếu gặp ai quê hà nam cháu thônpg báo giúp bác nhé.

ok bác ạ, cháu đợt này vẫn tập luyện đều a., mới thêm cả món tập giao bóng kèm thêm nhảy dây và hít đất tăng thể lực nữa! Sau trận thua hơm đấy cháu cũng nản mấy hôm nhưng thôi kém thì phải tập luyện thêm bác ạ. Thế quê nội hoặc quê ngoại ở hà nam có được đánh không bác????:p

MaLong_nd

Trung Uý
Phong trào bóng bàn hà nam sính sau nhưng có tốc độ phát triển tương đối nhanh là nhờ vào sụ cố gắng của toàn thể anh em nhiệt tình tham gia .mong rằng anh em phát huy nhe.
Cần thêm cả người chèo lái con thuyền có nhiệt huyết nữa thì phong trào không còn gì bằng nữa a.

MaLong_nd

Trung Uý
Anh còn có video quay một số trận chú đánh nữa ( bán kết, trung kết) nhưng mấy hôm nay bận quá chưa có thời gian up lên. Hôm nào về nhớ ghe qua Sở chơi nhé

vâng 0k anh, hôm nào rảnh anh up lên cho em xem lại và rút kinh nghiệm những trận sau a.

malong_dung

Đại Tá

Tặng ảnh thằng cò nhà A Nguyên nhận giải này, động viên cháu cố gắng nhé, tập chuyên nghiệp nhanh lên bóng lắm đấy, hôm nào về chú D chấp 4 bóng xem thế nào ?????????????????????

tipphono8x

Trung Uý

Tặng ảnh thằng cò nhà A Nguyên nhận giải này, động viên cháu cố gắng nhé, tập chuyên nghiệp nhanh lên bóng lắm đấy, hôm nào về chú D chấp 4 bóng xem thế nào ?????????????????????
Thằng cò trong ảnh là giải mấy hả a? Cu Đức Hải Dương áo vàng đánh hay lắm mà cũng giải 3 thôi kìa, e nó thịt nhiều cao thủ C trên HN rồi, cao to hơn mấy bạn mà ko vô địch :D

QUIET_RAMBO

Thượng Sỹ
Thằng cò trong ảnh là giải mấy hả a? Cu Đức Hải Dương áo vàng đánh hay lắm mà cũng giải 3 thôi kìa, e nó thịt nhiều cao thủ C trên HN rồi, cao to hơn mấy bạn mà ko vô địch :D

thằng cu vô địch kia năm nay đánh D T&T đấy Q ah.AMS sẽ sớm có cơ hội cọ sát với e ấy BiaBiaBia

QUIET_RAMBO

Thượng Sỹ

mấy thằng cháu nó đánh hay thế mà a chấp 4 thế hum nào về cũng cho e xin 4 viên nhá:D:D:D

malong_dung

Đại Tá
Thằng cò Giải nhì, bố nó là a Nguyên, a ấy bảo nó nhì là do may mắn, không gặp Đức ở bán kết, e thứ Nhất là Hoàng, đánh C hay lắm đấy

QUIET_RAMBO

Thượng Sỹ
Nghe nói tháng 6 là Đại hội TDTT toàn tỉnh, trong đó có Bóng bàn, Q có về đánh cho huyện Bình Lục không vậy ?

nếu ko bận j thì chắc là e sẽ về ah.giao lưu là chính mà hii.nhưng e sợ gặp các cao thủ từ sơn của bác Quyết lém thèm Biathèm Biathèm Bia

malong_dung

Đại Tá
nếu ko bận j thì chắc là e sẽ về ah.giao lưu là chính mà hii.nhưng e sợ gặp các cao thủ từ sơn của bác Quyết lém thèm Biathèm Biathèm Bia

Giải này là Đại hội TDTT tỉnh, hộ khẩu Hà Nam nên không có hàng thửa đâu, chú về đánh với Long, Minh thì đội hình khủng quá còn gì. A lại tiếp tục đánh cho Phủ Lý

Bình luận từ Facebook