ITTF Asian Championships 2017

Son_ct

Đại Uý
JSE đánh ấn tượng nhất trong 3 ku HQ, XX quá ổn định chứ ZJK gặp có khi thua thật

Em ấn tượng với quả phải của chú Long V lót xanh :D k ham đối giật mà chơi kiểu đứng gần bàn né giật phải một đập ăn quan, ML khá khó chịu với quả phải đó. Tất nhiên, tụi CNT chơi mặt Tàu từ bé nên có những skills riêng. Thế giới dù có chuyển sang mặt H3 lót xanh thì cũng phải 20 năm sau, khi đào tạo đc 1 đội chơi tàu đạo từ bé thì mới có bất ngờ :D

lamtq

Đại Tá
-----------------
Nữ Nhật cũng có em này chơi lót xanh (Ko biết mút gì) với BTF Liu shiwen chắc em này thần tượng "chị" Liu.
Cùng với giả thuyết DIMA (OVT) chơi chuyển chơi FH khựa thay Ten 05 chứng tỏ mút Tàu đang đc bọn chúng nó thực sự chú ý. @Trạng .... CÁ , @vietcan , @lamtq .
bọn này ngu vãi chầy. Mút ngon bổ rẻ mà toàn đánh Ten làm lìn gì cho 6 tốn

bachikho

Đại Tá
tui thì nghĩ ko phải tụi HQ xài H3 blue đâu mà là đức nhật j đó blue thôi, vì đến Gao Ning còn phải chơi cam do k kiếm đc blue xịn thì tụi HQ móc đâu ra đc (thêm nữa tui nghĩ tụi tàu coi h3 blue là đồ gia bảo thì đời nào nó để lọt ra cho tụi đối thủ xài)?

Kakarot

Trung Uý
tui thì nghĩ ko phải tụi HQ xài H3 blue đâu mà là đức nhật j đó blue thôi, vì đến Gao Ning còn phải chơi cam do k kiếm đc blue xịn thì tụi HQ móc đâu ra đc (thêm nữa tui nghĩ tụi tàu coi h3 blue là đồ gia bảo thì đời nào nó để lọt ra cho tụi đối thủ xài)?

TQ đang điều quân đội ra biên giới TT, nên có thể tài trợ 1 ít cho HQ để thêm đồng minh. :D

Trainee

Đại Tá
Con lót cam của nó không rõ giá nhiêu nhỉ anh? :D
Hơn con lót xanh NT Blue anh em phong trào đang sở hữu nhiều không!

bachikho

Đại Tá
Con lót cam của nó không rõ giá nhiêu nhỉ anh? :D
Hơn con lót xanh NT Blue anh em phong trào đang sở hữu nhiều không!
thấy bảo nó chơi lót cam Nittaku, còn blue của phong trào thì chịu, ko dám đánh giá chất lượng cũng như nguồn gốc :p

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Bo2 lại tái xuất giang hồ này bác @Trạng .... CÁ . Đánh đơn dùng Long 5, đánh đôi dùng Bo 2 :))
may là bọn 729 nó không đổ tiền vào quảng cáo, chứ sợ nó mà đầu tư, các bác còn thấy nó cầm 729 dán sẵn mã 1002, 1003 VÔ ĐỊCH THẾ GIỚI ấy chứ :p

chỉ là quảng cáo thôi bác ạ, chứ nó chơi cái gì, ai biết đâu ma ăn cỗ:rolleyes:

bachikho

Đại Tá
tui vẫn nói JSE đánh ấn tượng nhất trong mấy ku HQ mà, chẳng qua XX quá khủng chứ ZJK chắc gặp là die (tụi fan cuồng cứ viện lí do này nọ mà k chịu nhìn nhận thực tế là hiện tại ZJK đánh như hạch)

Last edited:

ha_hadinh

Trung Uý
Các bác cứ mải chú ý các trận tâm điểm mà ko để ý là Tú mẩu đã có trận thắng trưowcs GNANASEKARAN SATHIYAN, tay vợt người Ấn Đụ đã vô địch giải Bỉ mở rộng năm 2016 (giải đấu có sự tham gia của Steffen Mengel, Jon Persson, Kenji Matsudaira....). Chúc mừng Tú mẩu đã có bước tiến vượt bậc từ 2016!!!

Bình luận từ Facebook