ITTF Asian Championships 2017

tuankhoai

Đại Tá
JSE đánh ấn tượng nhất trong 3 ku HQ, XX quá ổn định chứ ZJK gặp có khi thua thật

bác có vẻ ghét ZJK nhỉ? chắc đánh thua nó mấy trận trong giải hay sao ý :D
Bác lớn tuổi rồi mà toàn những nhận định đánh giá có phần tiểu học.
XIn nhắc lại là toàn CNT đội 1 đấy. với CNT đội 2: Fang Bo, Lin gaoyuan, Yan An.... chưa chắc đội Korea đã ăn đc đâu.

chajen_HD

Đại Uý
Hình như Long V với H3 lót xanh bác nhỉ, chắc fan chú Long
-----------------
Nữ Nhật cũng có em này chơi lót xanh (Ko biết mút gì) với BTF Liu shiwen chắc em này thần tượng "chị" Liu.
Cùng với giả thuyết DIMA (OVT) chơi chuyển chơi FH khựa thay Ten 05 chứng tỏ mút Tàu đang đc bọn chúng nó thực sự chú ý. @Trạng .... CÁ , @vietcan , @lamtq .

Trạng .... CÁ

Đại Tá
-----------------
Nữ Nhật cũng có em này chơi lót xanh (Ko biết mút gì) với BTF Liu shiwen chắc em này thần tượng "chị" Liu.
Cùng với giả thuyết DIMA (OVT) chơi chuyển chơi FH khựa thay Ten 05 chứng tỏ mút Tàu đang đc bọn chúng nó thực sự chú ý. @Trạng .... CÁ , @vietcan , @lamtq .
Nghe nói bọn But mới ra mặt mới thay thế 05 cho BH, không biết thật hư thế nào nhỉ ?

tuankhoai

Đại Tá
này này này, toàn anh em, phải có tí lịch sự chứ :mad::p
Nghe nói bọn But mới ra mặt mới thay thế 05 cho BH, không biết thật hư thế nào nhỉ ?
thì có sao nói vậy :p
mặt mới ra là REZONA thì phải nhưng lót màu hồng mới chết chứ :D ANDRO cũng mới cho ra dòng RASANTER V và R: 37 đến 50 độ có vẻ cũng rất hấp dẫn.
Mà dạo này bác mài kiếm ở đâu thế, T7 này gặp nhau tí nhỉ :D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
thì có sao nói vậy :p
mặt mới ra là REZONA thì phải nhưng lót màu hồng mới chết chứ :D ANDRO cũng mới cho ra dòng RASANTER V và R: 37 đến 50 độ có vẻ cũng rất hấp dẫn.
Mà dạo này bác mài kiếm ở đâu thế, T7 này gặp nhau tí nhỉ :D
mày hình như cũng chơi Jun, hay SJ thế ? T7 anh chơi chớp nhoáng, vì chiều T7 cứ 30 phút lại tua 1 vòng 30 phút làm Grab :p

Trạng .... CÁ

Đại Tá

mấy thằng CNT tập cũng toàn bóng DHS 1 * như anh em mình thôi :p

Trạng .... CÁ

Đại Tá
em chơi súp gà :p ủa ông anh làm gì mà tua ghê thế :D đánh với e phải mặc áo giáp vào, dạo này a khống chế quả xoáy ngang hay phết a nhỉ :D
2 đứa học 2 ca lệch nhau đúng 1 ca, nên mình đưa đón, coi như 3 đứa học 3 ca

mới đổi jeu, đổi vợt, chưa chắc đã ăn được mày như trước

Bình luận từ Facebook