Giao lưu Phủ Lý - Xuân Khanh

Longst

Trung Uý
Trận đấu giữa Long Phủ Lý gặp Mệnh Ba Trại, A Long được đánh giá cửa trên với những quả giất hoa mỹ và nghệ thuật trước bác nông dân Mệnh. Nhưng thật ko may khi bác Mệnh đã tiễn a với 3 bát không hành.

Last edited:

Longst

Trung Uý
Thưa bà con, chú ý chú ý, và đây là trận đấu được mong chờ và được đánh giá là hấp dẫn nhất buổi giao lưu, Thắng lục quân - đương kim vô địch huyện Thạch Thất gặp Dũng vô địch tỉnh Hà Nam 2013

Last edited:

ducxuankhanh

Binh Nhì
Hôm qua anh phải lái xe nên bọn em tạm tha cho anh đấy, lần sau xuống hà nam mà thế thì bọn em không chịu đâu nhé, tiếc là hôm qua các anh bận nên chúng ta không tổ chức được chương trình 2 anh nhĩ, hii

ducxuankhanh

Binh Nhì
Hi Đức, hôm qua uống rượu khoẻ quá, a kô dám theo, he he

Hôm qua anh phải lái xe nên bọn em tạm tha cho anh đấy, lần sau xuống hà nam mà thế thì bọn em không chịu đâu nhé, tiếc là hôm qua các anh bận nên chúng ta không tổ chức được chương trình 2 anh nhĩ, hii

Longst

Trung Uý
Các trận khác đâu rồi anh, cho lên đi !
Hehehe, cứ từ từ, anh đang up theo trình tự từ đầu đến đuôi mà, à mà hôm qua rượu của chú đỉnh thật đấy, táng thế mới lại đi hát táng bia vào mà hôm nay a bình thường như cân đường hộp sữa chả sao cả, hảo tửu, hảo tửu:zingme14:

malong_dung

Đại Tá

Cảm ơn các chú, ngoài tha rượu còn tha a cả bóng, hjhj, lần sau a sẽ lại quả vây, hjhjhjhj

Longst

Trung Uý
Hôm qua tha đấy nhé, ae trên này song chầu 1 lại đi uống bia và hát, hình như rượu nó kích ghê quá nên toàn chơi nhạc remix Dũng ạ, tiếc quá nếu chú Quyết đồng ý thì tôi đã có cơ hội nghe giọng ca của a Long rồi.
Hi Đức, hôm qua uống rượu khoẻ quá, a kô dám theo, he he

Longst

Trung Uý
Quả ko hổ danh nhà vô địch Hà Nam và đã từng thịt cả Hoàng Bư, Hoàng Chốp ở giải sinh viên và cựu sinh viên do Tùng satthu@ tổ chức, Dũng với quả chặn giật cực khó, quả bạt như búa tạ, quả cắt trái nặng hơn đồng đen đã làm cho Thắng lục quân ko thể phát huy những quả giật khó, Hình như trong lối đánh của Dũng có hình dáng của bác thợ dèn quai búa, lại có hình ảnh của anh cơ khí chuyên cắt sắt

MaLong_nd

Trung Uý
Quả ko hổ danh nhà vô địch Hà Nam và đã từng thịt cả Hoàng Bư, Hoàng Chốp ở giải sinh viên và cựu sinh viên do Tùng satthu@ tổ chức, Dũng với quả chặn giật cực khó, quả bạt như búa tạ, quả cắt trái nặng hơn đồng đen đã làm cho Thắng lục quân ko thể phát huy những quả giật khó, Hình như trong lối đánh của Dũng có hình dáng của bác thợ dèn quai búa, lại có hình ảnh của anh cơ khí chuyên cắt sắt

Anh Dũng đợt này khủng thế a.??? nếu thế sau anh em mình gặp nhau tình hình anh chấp em đi, mấy anh với chú quyết đi đánh lẻ chẳng cho em đi với

Konopbia

Binh Nhì
Sau thời gian nghỉ ngơi hai bên tiến hành họp bàn nước để giới thiệu lý do buổi giao lưu, lý lịch từng thành viên hai clb. Đại diện clb Phủ Lý, chú Quyết - chủ tịch liên đoàn bb Hà Nam, Giám đốc sở công thương Hà Nam phát biểu

Bác ngồi cạnh chú Quyết bên phải có phải tham gia sinh hoạt ở CLB Hòa Lạc ko nhỉ?

Thanh_con

Trung Sỹ
vao doc moi nguoi ban luan voi nhau ron rang ma em thay tiec cuoc giao luu do qua.hihi.nhung thoi con dip toi don khach ve nha nho bao em day nha.hom vua roi ve em biet ong Long noi doi em la di lam sau bi lo the la ve em phat luon 100k.hihi.chau noi doi chu da la co loi roi.ma chu lai noi doi chau toi con to hon.the la vua ve den clb em ga luon vao cap doi voi em danh voi doi Ha pit la thua nhung van choi.vi bit la co thua thi de chu nop tien nen ga danh ngang luon ko nghi :zingme21::zingme21::zingme21:

Longst

Trung Uý
vao doc moi nguoi ban luan voi nhau ron rang ma em thay tiec cuoc giao luu do qua.hihi.nhung thoi con dip toi don khach ve nha nho bao em day nha.hom vua roi ve em biet ong Long noi doi em la di lam sau bi lo the la ve em phat luon 100k.hihi.chau noi doi chu da la co loi roi.ma chu lai noi doi chau toi con to hon.the la vua ve den clb em ga luon vao cap doi voi em danh voi doi Ha pit la thua nhung van choi.vi bit la co thua thi de chu nop tien nen ga danh ngang luon ko nghi :zingme21::zingme21::zingme21:
Bạn Thanh_con lượt về nhớ khớp lệnh với mình một trận nhé

Longst

Trung Uý
Sau một thời gian gián đoạn, chương trình truyền mồm trực tiếp buổi giao lưu Xuân Khanh - Phủ Lý xin được tiếp tục

Longst

Trung Uý
Tiếp tục sang sec 3 Malong_dung vẫn gây cực kỳ nhiều khó khăn cho nhà đương kim vô địch huyện Thạch Thất, cuối cùng Dũng 3 - 1 Thắng. Một kết quả làm bàng hoàng cả sân đấu. Nhưng dù sao cũng xin chúc mừng Malong-dũng, mong bạn sẽ tiếp tục giữ vững phong độ để trận lượt về trên đất Hà Nam sẽ thực sự thuyết phục khán giả và cá nhân Thắng lục quân hơn nữa.

Last edited:

Bình luận từ Facebook