Giao lưu Phủ Lý - Xuân Khanh

Sobat

Trung Uý
Mái nhà xưa của mình đây mà. Nhớ quá. Hôm nọ ghé qua k được gặp bố Thành. Chúc 2 CLB Xuân Khanh vs Phủ Lý ngày 1 vững mạnh và có 1 buổi giao lưu lượt về tại Phủ Lý vui vẻ và thành công tốt đẹp ạ.

Hay hôm nào anh với chú Trâu về Phủ Lý giao lưu đi.....

malong_dung

Đại Tá
Chơi thể thao làm gì có chuyện đút túi, AE mình là chơi Văn hóa thể thao chứ không phải Thể thao văn hóa. Ông nào định vào CLB ănh giao lưu định đút túi cho ngồi chơi xong rồi về.

Cũng cõ nhiều bác đút túi đấy, hôm nọ ở Phủ Lý có bác gạ e đánh (nhưng với cầu thủ khác) 500k đút túi, e hỏi cầu thủ đó thì bảo kô muốn đánh, e tức mình gạ chiến luôn với bác ấy, e chấp 5, thế là sợ chuồn mất, ghét nhât kiểu khóc thuê..........

malong_dung

Đại Tá
vâng. Hôm nào bố trí đc a alo e trc nhé. Hi. E cũng hay về Ba Sao. Đi qua Phủ Lý mấy lần kiếm chỗ chơi mà k biết chỗ nào a ạ. ^^!

Bạn Trâu cô độc ---- có lễ nên đổi thành Độc cô cầu bại đi......., bạn về Ba Sao có chỗ chú Chi ở CLB thương binh ấy, có vài người đánh cũng hay, nếu về Phủ Lý cứ alô cho mình

Trau_CoDoc

Trung Uý
Bạn Trâu cô độc ---- có lễ nên đổi thành Độc cô cầu bại đi......., bạn về Ba Sao có chỗ chú Chi ở CLB thương binh ấy, có vài người đánh cũng hay, nếu về Phủ Lý cứ alô cho mình

Hi. Đúng là chỗ chú ấy đấy ạ. E về đấy lĩnh lương và lấy thuốc cho pa pa. E cũng hay chơi ở trong đó mà. Hi.

Trau_CoDoc

Trung Uý
Vậy hôm nào về chơi gọi mình nhé, bạn tên gì, đang chơi ở LYON team àh ?

Hi. Vâng e đang đánh ở đội Lyon ạ. E trùng tên với a đó. Nhưng mọi ng thường gọi e là Trâu cho nó "độc" hại và dễ nhớ ạ ^^! Khi nào qua e alo. Có gì a cho e học hỏi đôi chút nha. Hôm vừa rồi thấy a bất bại ở Xuân Khanh. Hay quá. Hi.

malong_dung

Đại Tá
Hi. Vâng e đang đánh ở đội Lyon ạ. E trùng tên với a đó. Nhưng mọi ng thường gọi e là Trâu cho nó "độc" hại và dễ nhớ ạ ^^! Khi nào qua e alo. Có gì a cho e học hỏi đôi chút nha. Hôm vừa rồi thấy a bất bại ở Xuân Khanh. Hay quá. Hi.

Ok, hôm nào mời bạn dẫn Lyon Team về Phủ Lý giao lưu nhé, mình bố trí Girl Team tiếp đón...............

nhuonghaihau

Trung Tá
Chào bác Nhượng, thêm mắm muối cho nó rộn ràng ý mà, thực tế các thành viên hai bên rất cởi mở và giao lưu hết mình vui vẻ, e xuất phát dân khối D nên cũng lai rai tý cho nó hấp dẫn hơn, chảng nhẽ post bài mà cứ bóng mới bàn nó nhanh chóng mặt lắm:zingme69:
Mình chém gió tý thôi chứ bác tường thuật rất hay hẹn gặp bác tại phủ lý

Longst

Trung Uý
Thơ cháu Long tặng chú Quyết (đã được sửa bởi bạn red arc)
Chưa gặp nên chưa biết đấy thôi
Hà Nam chú Quyết rất yêu đời
Nhiệt tình banh bóng yêu thơ phú
Bia bọt không nhiều vui chút chơi

Xuân Khanh gặp gỡ ngày mưa bão
Mà lửa tâm hồn rực sáng tươi
Bóng chơi vài trận nghe chưa đã
Hàn huyên đôi phút rượu đã vơi
Giận nỗi thời gian sao vội quá
Giã biệt Hà Nam, hẹn sớm thôi.

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Mái nhà xưa của mình đây mà. Nhớ quá. Hôm nọ ghé qua k được gặp bố Thành. Chúc 2 CLB Xuân Khanh vs Phủ Lý ngày 1 vững mạnh và có 1 buổi giao lưu lượt về tại Phủ Lý vui vẻ và thành công tốt đẹp ạ.

Trước Trâu cô đơn cũng ở Xuân khanh à,Ngày xưa chú công tác ở xưởng X965 Pháo binh cạnh Z151 đó(1980-1988)
Nhà bạn Longst nằm ở đoạn nào nhỉ,khi nào có dịp về thăm đơn vị cũ sẽ tới giao lưu với AE

Longst

Trung Uý
Trước Trâu cô đơn cũng ở Xuân khanh à,Ngày xưa chú công tác ở xưởng X965 Pháo binh cạnh Z151 đó(1980-1988)
Nhà bạn Longst nằm ở đoạn nào nhỉ,khi nào có dịp về thăm đơn vị cũ sẽ tới giao lưu với AE
Bác đi từ Z151 thêm khoảng 2km đến cổng trưởng cấp 3 Xuân Khanh thì nhìn sang bên trái là trụ sở clb bb Xuân Khanh, hân hạnh được đón bác cuongphong_nitaku vào chơi ạ

son_canloc

Đại Tá
Xin giới thiệu sơ qua về cây vợt Đức Xuân Khanh, quê gốc Hà Tĩnh, hiện đã có 1 vợ và 1,5 con. sau khi lau nhà và cắm cơm trưa cho vợ Đức đã được cấp visa đến clb tiếp khách hết ngày 04/8/2013.
Đức chơi bóng bàn khoảng 11.2 năm, vừa vô địch phường Xuân Khanh, nhất clb Xuân Khanh, từng đạt giải nhì và giải ba bộ tư lệnh pháo binh. Chứng kiến đàn anh Thắng lục quân vừa phơi áo, Đức rất quyết tâm hạ Dũng
DUCXUANKHANH không biết có còn nhớ tới GỐC không , khi nào có dịp tìm về gốc rễ thông báo để AE bố trí giao lưu một số trận nhể

ducxuankhanh

Binh Nhì
DUCXUANKHANH không biết có còn nhớ tới GỐC không , khi nào có dịp tìm về gốc rễ thông báo để AE bố trí giao lưu một số trận nhể

Cháu chào chú Sơn, cháu cũng thường xuyên vào Inbox của Nghệ An Hà Tĩnh, qua đó cháu biết được Chú và nỗi niềm của chú về bóng bàn Hà Tĩnh, cháu rất cảm phục Chú và mong cho chú luôn có sức khỏe để theo đuổi tâm nguyện của mình. Còn cháu, cháu xin giới thiệu qua về bản thân cháu: Cháu tên là Đức, sinh năm 1982, quê cháu ở Thị trấn Kỳ Anh, giờ cháu công tác và lấy vợ ở ngoài này, nên chỉ có tết và hè cháu mời về quê thôi, cháu cũng chỉ mới chơi bóng bàn liên tục được khoảng 7 năm nay thôi, trình còn gà lắm chú a, mong được giao lưu với Chú, chú Chú sức khỏe nhé !

ducxuankhanh

Binh Nhì

Cháu chào chú Sơn, cháu cũng thường xuyên vào Inbox của Nghệ An Hà Tĩnh, qua đó cháu biết được Chú và nỗi niềm của chú về bóng bàn Hà Tĩnh, cháu rất cảm phục Chú và mong cho chú luôn có sức khỏe để theo đuổi tâm nguyện của mình. Còn cháu, cháu xin giới thiệu qua về bản thân cháu: Cháu tên là Đức, sinh năm 1982, quê cháu ở Thị trấn Kỳ Anh, giờ cháu công tác và lấy vợ ở ngoài này, nên chỉ có tết và hè cháu mời về quê thôi, cháu cũng chỉ mới chơi bóng bàn liên tục được khoảng 7 năm nay thôi, trình còn gà lắm chú a, mong được giao lưu với Chú, chú Chú sức khỏe nhé !

Thanh_con

Trung Sỹ
vang nhat dinh roi anh ah.that su em cung la nguoi rat ham bong anh ah.nhung danh va tiep xuc voi bong ban cung lau roi.ma thoi gian em tiep xuc voi qua bong dung noi that la tu thua con be.nhung trinh thi kem lam anh ah.duoc kai tu khi vao clb em moi bat dau goi la biet danh chut thoi.rieng giao luu thi em rat thich.vi em la con nguoi thuoc ve 2chu "ham vui"cac bac, cac chu,cac anh cu ve day em tiep nhiet tinh luon.hihihihi.hen gap anh va moi nguoi ngay gan nhat nhe.:zingme56:

malong_dung

Đại Tá
vang nhat dinh roi anh ah.that su em cung la nguoi rat ham bong anh ah.nhung danh va tiep xuc voi bong ban cung lau roi.ma thoi gian em tiep xuc voi qua bong dung noi that la tu thua con be.nhung trinh thi kem lam anh ah.duoc kai tu khi vao clb em moi bat dau goi la biet danh chut thoi.rieng giao luu thi em rat thich.vi em la con nguoi thuoc ve 2chu "ham vui"cac bac, cac chu,cac anh cu ve day em tiep nhiet tinh luon.hihihihi.hen gap anh va moi nguoi ngay gan nhat nhe.:zingme56:

Chú Thành tâm sự với ai thế, a tưởng người tự kỷ, nếu muốn trả lời ai, hoặc nói chuyên riêng với ai chú vào ý kiến của người đó và chọn Reply with Quote. Mà học đánh cả dấu đi nhé, đọc xong mỏi cả mắt

Bình luận từ Facebook