Giao lưu Phủ Lý - Xuân Khanh

Longst

Trung Uý
Long ơi còn nhiều ảnh lắm post đầy đủ đi. Mà chủ động lên lịch lượt về tại Hà Nam đi, có gì alô cho tôi để sắp xếp nhé
Dũng à, 85% ảnh được post rồi, những kiểu ko ok thì thôi, hôm đấy mệt quá chỉ chụp được từng đấy, cơ bản cũng ok buổi giao lưu rồi, thoi để hôm nào về Hà Nam phang lại phát hoành tráng hơn nhé.
Lịch lượt về tôi sẽ bàn với các chú và ae nhé, có gì sẽ báo lại ngay.

malong_dung

Đại Tá
Đã có lịch lượt về chưa anh Long ?

Hôm trước thấy Long bảo AE trên đó về tham gia giải ngày 01.9 gồm: Long, Đức, Thắng lục quân, Phạm Đức Long, rất vui được đón tiếp các bạn......... Đức xem chi tiết tại Topic Giải các cây vợt quê Hà Nam nhé

hollywood

Trung Sỹ
cam on cac bac cac anh phu ly

Quả ko hổ danh nhà vô địch Hà Nam và đã từng thịt cả Hoàng Bư, Hoàng Chốp ở giải sinh viên và cựu sinh viên do Tùng satthu@ tổ chức, Dũng với quả chặn giật cực khó, quả bạt như búa tạ, quả cắt trái nặng hơn đồng đen đã làm cho Thắng lục quân ko thể phát huy những quả giật khó, Hình như trong lối đánh của Dũng có hình dáng của bác thợ dèn quai búa, lại có hình ảnh của anh cơ khí chuyên cắt sắt
nghe anh long ke thế nay qua thật anh Dung lợi hại thật đấy có dịp e phai thu kiêm cua bac s đe e học tập mới đc

malong_dung

Đại Tá
nghe anh long ke thế nay qua thật anh Dung lợi hại thật đấy có dịp e phai thu kiêm cua bac s đe e học tập mới đc

Thật tình trình độ mình chỉ bình thường thôi, nhưng được cái hay ăn may, bạn Hollywood là ai vậy nhỉ, có dịp giao lưu cho vui.........

malong_dung

Đại Tá

Thật tình trình độ mình chỉ bình thường thôi, nhưng được cái hay ăn may, bạn Hollywood là ai vậy nhỉ, có dịp giao lưu cho vui.........

hollywood

Trung Sỹ
chao anh

Thật tình trình độ mình chỉ bình thường thôi, nhưng được cái hay ăn may, bạn Hollywood là ai vậy nhỉ, có dịp giao lưu cho vui.........[/ E tên Giang e từng la viên clb xuân khanh nghe a long ke ve a nhiêu qua nên cung mún gop vui cung cac a cac chu hi.bí mật a nhé o xuân khanh e la sô 1 đây a nhé

malong_dung

Đại Tá
Thật tình trình độ mình chỉ bình thường thôi, nhưng được cái hay ăn may, bạn Hollywood là ai vậy nhỉ, có dịp giao lưu cho vui.........[/ E tên Giang e từng la viên clb xuân khanh nghe a long ke ve a nhiêu qua nên cung mún gop vui cung cac a cac chu hi.bí mật a nhé o xuân khanh e la sô 1 đây a nhé

Thứ 7 này Long và 1 số AE khác về Hà Nam chơi và tham gia giải đấy, bạn về cùng tham gia cho vui...........

Longst

Trung Uý
hj may mà o có e o đó e mà o đầy a đức lại o có co hội xung trận này rùi phải o anh Long
Giờ Đức đánh lên tay lắm Giang ạ, chú giờ gặp Đức cứ liệu mà đi nhặt bóng hehe, thế bao giơ quay lại clb, các bác, các chú, ae thỉnh thoảng nhắc e suốt đấy.

malong_dung

Đại Tá
Giờ Đức đánh lên tay lắm Giang ạ, chú giờ gặp Đức cứ liệu mà đi nhặt bóng hehe, thế bao giơ quay lại clb, các bác, các chú, ae thỉnh thoảng nhắc e suốt đấy.

Long và AE trên đó có tài trợ cho Giải 01.9 kô, tự nguyện thôi, nếu có thì cung cấp thông tin để tôi vào danh sách.........

Bình luận từ Facebook