GIẢI GÀ 7- Nhân Tố Mới

chinhlop

Binh Nhì
Anh Cường cứ lấy Tuấn (tám râu ) làm chuẩn , Tuấn xếp hạng D1 đó anh .

Doctor oi minh dang chan thuong tay may thang nay , muon tham gia giai nhung chac khong duoc , xin tham gia da bong vay , nho Doctor sap xep moi tran 100k xin gap chung 3 ga , neu duoc mai mo hay ga co , ga cao nguyen thi khoi phai noi Bia . Binh thuong cung co truong ban , hay doctor nhung ky nay chac xin xuong 1 bac ;)thèm Bia

Drhongson

Đại Tá
Mình ngồi bàn ghi điểm cho các gà chiến đấu .
Tuy già còm yếu sức nhưng cũng xin góp vui 4 trận (loại trận 3 set cho nhanh, đỡ chiếm bàn anh em ).
1- với Song lam
2- Với Bác Minh Chánh
3- Với Trung boll
4- Với Hoảng tử Duy .
Vì đây là 4 gà mà mình ước mong hẹn hoài mình chưa được gặp trận nào .

chinhlop

Binh Nhì
Mình ngồi bàn ghi điểm cho các gà chiến đấu .
Tuy già còm yếu sức nhưng cũng xin góp vui 4 trận (loại trận 3 set cho nhanh, đỡ chiếm bàn anh em ).
1- với Song lam
2- Với Bác Minh Chánh
3- Với Trung boll
4- Với Hoảng tử Duy .
Vì đây là 4 gà mà mình ước mong hẹn hoài mình chưa được gặp trận nào .

drson giup botri cho minh da bong voi nhe , tot nhat la voi nhung ga moi chua duoc gap bao gio

Drhongson

Đại Tá
Doctor oi minh dang chan thuong tay may thang nay , muon tham gia giai nhung chac khong duoc , xin tham gia da bong vay , nho Doctor sap xep moi tran 100k xin gap chung 3 ga , neu duoc mai mo hay ga co , ga cao nguyen thi khoi phai noi Bia . Binh thuong cung co truong ban , hay doctor nhung ky nay chac xin xuong 1 bac ;)thèm Bia

Anh Chính làm trận giao lưu thắm tình gà già với anh Tuấn anti nhé , rất vừa miếng .
Sau đó nếu còn sức thì gặp tiếp Bảo pr và Mẫn Boll-boll , Hiến Quận 7 , Hà trưởng bản
cả 5 gà này đều chơi ngang với anh , tuỳ anh chọn lựa nhé .

Anh chinhlop rất già rơ , chuyên lốp bóng từ xa , thích hợp cho gà nào muốn thử sức tha hồ giật ,bạt. hì

Last edited by a moderator:

Phuong_sardius

Đại Uý
Anh Chính làm trận giao lưu thắm tình gà già với anh Tuấn anti nhé , rất vừa miếng .
Sau đó nếu còn sức thì gặp tiếp Bảo pr và Mẫn Boll-boll , Hiến Quận 7 ,
cả 4 gà này đều chơi ngang với anh , tuỳ anh chọn lựa nhé .
Kính anh .

Em mới có 1 trận àh,ae mình giao lưu nhé anh Chính :D

chinhlop

Binh Nhì
Sau đó nếu còn sức thì gặp tiếp Bảo pr và Mẫn Boll-boll , Hiến Quận 7 , Hà trưởng bản
cả 5 gà này đều chơi ngang với anh , tuỳ anh chọn lựa nhé .
Kính anh .

tru Hatruong ban da quen con lai uu tien gap het , nhung neu 5 sec thi gap 3 ga , con danh 3 sec thi gap 5 ga vi suc minh dao nay yeu qua:( . nho Son bo tri va bao lanh minh se gui qui khi gap .Bia

Drhongson

Đại Tá
OK anh , dễ lắm , hôm đó đến gặp , thấy <<mến>> ai mình rủ là khớp lệnh ngay đương trường .
Giải Gà nhộn nhịp lắm ,anh Chính , Phương và anh em mới tham gia sẽ thấy vui ngay .

saridao

Super Moderators
Quang An Lộc đăng ký giải gà 7
Dạo này tuổi cao sức yếu nên đăng ký D3

(Gải gà 7 trùng với hội thao ngành dệt may đánh bên Văn Thánh nên Hùng AL không thể tham dự)

mebb0101

Trung Tá
Vũ ròm phải không em. Dạo này khỏe chứ? Như em thì gọi là gà rừng, chả thấy thịt đâu, chỉ toàn xương.

hix dạ đúng oy a ah!e mới phục hồi SK.hôm trước lên SG định giao lưu với a mà trễ wa chừng.tiếc đứt ruột.hic.lần này lên là phải giao lưu 7 ván mới chịu nha a trai.hihi.chúc a vui khỏe và luôn thành công trong cuộc sống!

chúmập

Thượng Sỹ
Cảm ơn chú Sơn đã nhắc nhở. Chú Mập này khoái ăn...thịt gà, mà gà béo mập, ngơ ngác mới ...chịu;)
Lấy chú Út làm ni đóng giày nhé: Chú Út đánh đồng banh chú Mập (mà còn cho là hơi bị...liều!). Trong khi chú Út chấp CR + 5 ở giải năm ngoái, cho CR ăn bánh gai hấp ngon lành mà bây giờ chú Mập đòi ...đồng bóng là sao???

Bà con xem trận Chú Mập + Cari (+5) xem có cân không để Cr nâng mệnh giá gấp đôi (200k) đánh cho nó lâm ly, bõ công CR xin xèng & quota một thể! BiaBia

@DoctorSon: Bác S khiêm tốn nhường CR đó thôi. Ai lại cứ ăn mày dĩ vãng chi cho đau khổ? 1 năm rồi "cựa" bác Sơn mọc dài hơn & bén hơn cựa gãy rồi ấy chứ! Biết đâu nó còn mọc cả chùm???:confused:
Ủa ủa có vụ này nữa hả? Ở đâu mà ra 5 trái? Sao chumap chịu nổi? Lúc trước chumap có chấp cari 2 trái, rồi cari bảo chưa đủ, phải thêm 2 trái nữa, chumap cũng làm liều chơi luôn. Nhưng đó là thời dĩ vãng xa xôi rồi. Còn thời hiên tại, hic hic hic , than ôi thời oanh liệt nay còn đâu. 2 trái cũng không có nói chi là 5. Hic hic hic. Cari trả lại chumap 2 trái thì có. Hãy nhìn bảng xếp hạng đi. Cari dê số 1, còn chumap dê số 2. Hic hic hic.

chúmập

Thượng Sỹ
hix dạ đúng oy a ah!e mới phục hồi SK.hôm trước lên SG định giao lưu với a mà trễ wa chừng.tiếc đứt ruột.hic.lần này lên là phải giao lưu 7 ván mới chịu nha a trai.hihi.chúc a vui khỏe và luôn thành công trong cuộc sống!
Khi nào lên SG ghe xndm chơi thì nhắn anh. Chủ nhật là chắc ăn luôn.

mebb0101

Trung Tá
Quác quác! Cấp cứu ! cấp cứu! e lúc trước đánh đồng với a Tưởng chumap còn thua lên thua xuống.nay bệnh mới khỏi gầy trơ xương mà xếp e D1 chắc e bị hầm xương k còn 1 mẩu nào về quê hết quá.hic.mong Chú Út , chú Hà trưởng bản và BTC xem xét lại ! PLEASE ! THANKS MORE

chúmập

Thượng Sỹ
Quác quác! Cấp cứu ! cấp cứu! e lúc trước đánh đồng với a Tưởng chumap còn thua lên thua xuống.nay bệnh mới khỏi gầy trơ xương mà xếp e D1 chắc e bị hầm xương k còn 1 mẩu nào về quê hết quá.hic.mong Chú Út , chú Hà trưởng bản và BTC xem xét lại ! PLEASE ! THANKS MORE

Chumap xác nhận và đảm bảo với BTC là Vũ này xếp D2 thôi. Trình cỡ chumap trở xuống à. Mong BTC xem xét.

NTBB

Super Moderators
Có 2 chị em gà mái dầu vừa qua đánh giải megati ở Văn Thánh rất "ngọt nước", là Giáng Hương và Kim Oanh - bạn cùng nhóm trò cưng của Thầy Trần Tuấn Anh cùng với gaibongban. Đề nghị Ms. gaibongban làm sao "dụ" được 2 gà này tham gia Giải gà 7 cho vui, để các cựu gà trống có dịp cọ xát chứ !

NTBB

Super Moderators
Chumap xác nhận và đảm bảo với BTC là Vũ này xếp D2 thôi. Trình cỡ chumap trở xuống à. Mong BTC xem xét.
NTBB đã có dịp "đá" với gà Bến Tre này rồi. Hắn nhỉnh hơn gà Phú Nhuận 1 chút. Tuy nhiên nếu mới ốm dậy, xương xẩu còn đang nhọn như dao găm thì xếp D2 là OK đấy. Chứ xếp D1 thì có khi không còn cọng lông mà hồi hương xứ dừa, hehe !!

Drhongson

Đại Tá
Nhân tiện Topic Gà 7 này đang Hot hôi hổi , mình tranh thủ ké 1 tin nhắn .
Hôm đó anh chị em gà nhà mình ai có nhã ý tặng mình bóng lạ , mút rách ... thì
cứ thoải mái tha về ĐẦU MÁY cho mình nhé . mình hoan nghênh hết , hì

Bình luận từ Facebook