GIẢI GÀ 7- Nhân Tố Mới

Drhongson

Đại Tá
OK , bảo lãnh luôn Linh , nhớ mang súng xịn lên bắn phá mấy gà đẹp nhé.
Nghe Hiến nói kỳ này Linh woánh lên tay ghê lắm , cho mình học hỏi với nhé, hì.

@chiều nay có gà nào rảnh vô ĐẦU MÁY dợt với mình không ?

Last edited by a moderator:

FUJISANCO

Trung Sỹ
Em xin đăng kí tham gia giải gà 7 cho 2 VDV này:
1/ Bùi Nguyễn Trang Anh (dưới Bao-pr) 1 trái.
2/ Bùi Tuấn Anh (thịt mềm).
Do em chưa bao h tham gia giải gà nên điều lệ cũng như cách bắt kèo chưa rõ nên mong BTC xếp hạng và bắt kèo dùm 2 VDV trên. ^^.
2 anh em đều là học sinh, sinh viên nên lệ phí nộp là 200k :), sẽ chuyển khoản cho anh Votgo.
Admin cập nhật danh sách dùm em nha.

SONCAD

Thượng Sỹ
@chiều nay có gà nào rảnh vô ĐẦU MÁY dợt với mình không ?
He he chiều nay Dr Son có nhã ý em sẽ rủ thêm mấy anh em bên công ty em qua XNĐM giao lưu cho vui, Có thêm NTBB giao lưu nữa thì đông vui phải biết!
Chiều nay em thử nghiệm xài combo clipper cr với Calibara LT và Flyatt soft xem thế nào...:D

Drhongson

Đại Tá
He he chiều nay Dr Son có nhã ý em sẽ rủ thêm mấy anh em bên công ty em qua XNĐM giao lưu cho vui, Có thêm NTBB giao lưu nữa thì đông vui phải biết!
Chiều nay em thử nghiệm xài combo clipper cr với Calibara LT và Flyatt soft xem thế nào...:D
Nhân tiện nhờ BTC kéo SONCAD lên D2 là vừa, SON CAD nhỉ ?
hôm trước học Duy cà mau xong về woánh ngang với mình .

SONCAD

Thượng Sỹ
Ka ka sao bác cứ "truy sát" em dữ zậy...:D
Hiếm có ai đạt được thàn tích như tầm em, tham gia 2 giải gà đều lãnh cả 2 bằng khen KFC cả!!!
6 tháng nay em đi công tác nên ko sờ đến kiếm rùi, chiều nay Bác có đánh thì nhẹ tay tý nhá...

NTBB

Super Moderators
Originally Posted by SONCAD
Chiều nay em thử nghiệm xài combo clipper cr với Calibara LT và Flyatt soft xem thế nào...

Hôm qua mình đã chuẩn bị "vũ khí" qua giao lưu với nhóm các bác cao tuổi ở XNĐM, nhưng sau lại phải cancel vì việc đột xuất. Hôm nay SONCAD hô hào thì lại ko đem đồ theo. Để xem nếu đi được thì sẽ qua muộn muộn 1 chút (còn về nhà lấy kiếm). Lâu quá ko "thử tay nghề" của SONCAD rồi.

Last edited:

votgo

Administrator
Chiều nay các bác ngồi bàn giấy có mặt ở XNĐM để mài cựa và mài bút nhé!
5h30 em có mặt, bác nào muốn thịt em trước cứ ghé qua em cho thịt 1 lượt cho tiện ;)

Drhongson

Đại Tá
Chiều nay các bác ngồi bàn giấy có mặt ở XNĐM để mài cựa và mài bút nhé!
5h30 em có mặt, bác nào muốn thịt em trước cứ ghé qua em cho thịt 1 lượt cho tiện ;)
ngon nhỉ , vậy làm 2 kèo nhé
-kèo 1 mình chấp votgo 4 banh , 3 chai pepsi nhé .
- Kèo sau votgo chỉ phải chấp lại mình 2 banh thôi , chơi cái lẩu gà Diêu trì nhé , kkk

MaiXuanViet

Moderator

Chú Dr Sơn bảo hạng D3 thấp nhất dành cho các gà nhí, gà mái mơ, gà mới ra ràng mà :(

Em liều mạng nằm D2 mà bác SONCAD nằm D3 bắt em chấp 2 bóng chắc em lên đĩa sớm quá. chú Sơn vận động bác SONCAD lên D2 để em còn ráng kiếm sec final đi chú :)

votgo

Administrator
ngon nhỉ , vậy làm 2 kèo nhé
-kèo 1 mình chấp votgo 4 banh , 3 chai pepsi nhé .
- Kèo sau votgo chỉ phải chấp lại mình 2 banh thôi , chơi cái lẩu gà Diêu trì nhé , kkk

Được được, kèo thơm phức trưa giờ chưa ăn gì để bụng chiều nay ăn luôn cho ngon.

@Maixuanviet: cố lên, chấp 2 cũng chơi, đàng nào cũng vào nồi lẩu hết, 2 đồng chí thuộc nhóm nodoor cần phấn đấu :D

MaiXuanViet

Moderator
Được được, kèo thơm phức trưa giờ chưa ăn gì để bụng chiều nay ăn luôn cho ngon.

@Maixuanviet: cố lên, chấp 2 cũng chơi, đàng nào cũng vào nồi lẩu hết, 2 đồng chí thuộc nhóm nodoor cần phấn đấu :D

Phương châm của em là: Vượt lên chính mình, hạng nào cũng quất, thắng thua chỉ là chuyện nhỏ, chiến xong uống được mấy lon mới là quan trọng.hiihi ^^

Mr.Hungpolice

Đại Uý
Phương châm của em là: Vượt lên chính mình, hạng nào cũng quất, thắng thua chỉ là chuyện nhỏ, chiến xong uống được mấy lon mới là quan trọng.hiihi ^^

Maixuanviet và Bao_PR tỉa bớt lông đi cho nhẹ, mài cựa nhọn vào mà chiến nhé! Chúc 2 gà giựt giải gà xào xả ớt!

Bình luận từ Facebook