GIẢI GÀ 7- Nhân Tố Mới

Drhongson

Đại Tá
Các bác phải quây bắt bằng được con gà Cao nguyên này, thời buổi gà công nghiệp nhiều kiếm được con gà chạy bộ đi lạc là rất hiếm nhưng phải cẩn thận vì gà này rất hay vồ "chym".
Chính xác , giải gà 6 . Cari này làm mình gãy cựa , nay chả làm ăn gì được nữa , hic

cari3h

Moderator
Còn món cà ri gà sao không nhắc tới nhỉ? Bia Bia Bia.
Cà ri mà lên đây mình làm trận độ góp vốn 100K đồng banh nhe.

Cari bảo trọng cái buồng trứng nhé , tháng rồi Chu map vừa thịt mình dễ dàng đó .

Cảm ơn chú Sơn đã nhắc nhở. Chú Mập này khoái ăn...thịt gà, mà gà béo mập, ngơ ngác mới ...chịu;)
Lấy chú Út làm ni đóng giày nhé: Chú Út đánh đồng banh chú Mập (mà còn cho là hơi bị...liều!). Trong khi chú Út chấp CR + 5 ở giải năm ngoái, cho CR ăn bánh gai hấp ngon lành mà bây giờ chú Mập đòi ...đồng bóng là sao???

Bà con xem trận Chú Mập + Cari (+5) xem có cân không để Cr nâng mệnh giá gấp đôi (200k) đánh cho nó lâm ly, bõ công CR xin xèng & quota một thể! BiaBia

@DoctorSon: Bác S khiêm tốn nhường CR đó thôi. Ai lại cứ ăn mày dĩ vãng chi cho đau khổ? 1 năm rồi "cựa" bác Sơn mọc dài hơn & bén hơn cựa gãy rồi ấy chứ! Biết đâu nó còn mọc cả chùm???:confused:

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Cảm ơn chú Sơn đã nhắc nhở. Chú Mập này khoái ăn...thịt gà, mà gà béo mập, ngơ ngác mới ...chịu;)
Lấy chú Út làm ni đóng giày nhé: Chú Út đánh đồng banh chú Mập (mà còn cho là hơi bị...liều!). Trong khi chú Út chấp CR + 5 ở giải năm ngoái, cho CR ăn bánh gai hấp ngon lành mà bây giờ chú Mập đòi ...đồng bóng là sao???

Bà con xem trận Chú Mập + Cari (+5) xem có cân không để Cr nâng mệnh giá gấp đôi (200k) đánh cho nó lâm ly, bõ công CR xin xèng & quota một thể! BiaBia

@DoctorSon: Ai lại cứ ăn mày dĩ vãng chi cho đau khổ? 1 năm rồi "cựa" bác Sơn mọc dài hơn & bén hơn cựa gãy rồi ấy chứ! Biết đâu nó còn mọc cả chùm???:confused:

Con gà này máu quá, cuối năm ra Hanoi Spy thách đấu 1 trận 8 bóng thích gì cũng chiều, thua phải chiều tất cả những gì người thắng thích.

cari3h

Moderator
Sao ko phải là cao nguyên mà là HN hả bác spy? Thôi nhân giải gà đây đấu ở sân Sg cho nó Trung lập (bác này loa cũng to mà hay lùi xe lắm đây);)

bao_pr

Binh Nhì
trước giờ tham gia giải gà mà chưa đá bổng lần nào, giải này xin đá đồng với a Triều + a Tuấn ( BaoTien) mỗi trận 100k ạ. Nếu dc 2 a khớp lệnh giùm e.

MaiXuanViet

Moderator
Vi nào đây ? Nếu là bé Đa thì là c2 nha'. D1 vào là nhiều gà nát đòn rồi lại mất công mang tiếng núp lùm nhá !!!

Ẻm đấy, ẻm mà C2 thì nát đòn với đàn gà trống C2 và D1 ngay, nhìn lại danh sách đàn gà trống kìa Bảo ơi, toàn diều hâu giấu cựa không đấy. Với dạo này ẻm đi làm nên xuống 2 bóng rồi. Chấp 4 bị ta lụm ngon mà.hihi. thèm Bia

Last edited:

MaiXuanViet

Moderator
(Những thành viên mới khi đăng ký tự giới thiệu trình độ xếp hạng bóng bàn của mình và có thành viên cũ giới thiệu xác nhận)

Danh sách đăng ký tham gia: (Có dấu * phía sau là đã đóng tiền)
Hà Trưởng bản C2 (tham gia điều hành, không ra sân ;))
  1. Votgo - Triều - D2 (cố gắng được ra sân lần này :eek:)
  2. NTBB - Út - D2 (có thể ngồi bàn giấy :p)
  3. DrSon - Sơn - D1 (có thể ngồi bàn giấy :p)
  4. Chúmập -Tưởng - D2
  5. SaigonFC.VN -Hiến - C2
  6. Bao_PR -Tuấn Bảo - D1
  7. lephuocyen -Yên - D2
  8. Maixuanviet -Việt - D2
  9. Saridao -Hải - D2
  10. Coc -Hùng - D1
  11. Boll_Boll - Mẫn - C2
  12. Songlam - Việt Linh - D2
  13. Macao - Phong - C2
  14. Vosidao - Phong - D1
  15. Tungphanthiet - Tùng - C2
  16. Trantrithuc - Thức - (D1 vosidao gt)
  17. Trần Đại Việt - (D1 visidao gt)
  18. SonCad - Sơn - D3
  19. Nguyen_Bao_Phien - Phiên - D1
  20. Yến Vi - D1
  21. Minhchanh301 - Chánh - D2
  22. prince121090 - ??? - D2

Danh sách đá bổng:
Phương_Sardius vs Boll_Boll(+2) : 100k
Hà trưởng bản vs Hiến SaigonFC : 100k
Songlam vs NTBB: 100k

TIN BUỒN: Gà mái nhà em vừa phone cách đây 5 phút, báo tin là vừa nhận 2 cái thiệp đám cưới một cái thứ 7 một cái thứ 2 nên Chủ Nhật không thể tham gia giải được. Rất cám ơn và xin lỗi chú Út NTBB và anh Triều votgo.hix. :(

coc

Thượng Sỹ
đăng kí giúp anh Nghĩa trong đội Long Định
Trọng Nghĩa
hạng : D 1
Tiền giải bữa đó cháu đóng luôn nha chú Hà
thanks chú nhiều

giacuong

Trung Sỹ
Anh Cường là đội trưởng Vifon thưở trước , nay sức khoẻ hom hem thì C2 là vừa cựa anh ạ .

Công việc này đả hơn 20 năm rồi Dr ơi!!!! Bây giờ yếu lắm rồi, tham gia cho vui hi2hi...Được nhìn xem phong trào BB TP sôi động thấy mình được trẻ lại.(YAMAHA).THANKS DrSon.

Drhongson

Đại Tá
Công việc này đả hơn 20 năm rồi Dr ơi!!!! Bây giờ yếu lắm rồi, tham gia cho vui hi2hi...Được nhìn xem phong trào BB TP sôi động thấy mình được trẻ lại.(YAMAHA).THANKS DrSon.
Anh Cường cứ lấy Tuấn (tám râu ) làm chuẩn , Tuấn xếp hạng D1 đó anh .

baotien

Thượng Sỹ

Thì ra đây là nick thầy Cường ah.
Vậy mai em với anh kiểm tra lại nha, haha.

baotien

Thượng Sỹ
trước giờ tham gia giải gà mà chưa đá bổng lần nào, giải này xin đá đồng với a Triều + a Tuấn ( BaoTien) mỗi trận 100k ạ. Nếu dc 2 a khớp lệnh giùm e.

Ok, nhưng anh vừa bị chấn thương rồi, nếu chủ nhật này kịp hồi phục sẻ tiếp em ( giao lưu thêm 1 lon bò húc cho nó sung nha )
Mà quên, kèo bao_pr - baotien +2 đúng không em.

bao_pr

Binh Nhì
Ok, nhưng anh vừa bị chấn thương rồi, nếu chủ nhật này kịp hồi phục sẻ tiếp em ( giao lưu thêm 1 lon bò húc cho nó sung nha )
Mà quên, kèo bao_pr - baotien +2 đúng không em.

a có thâm niên chơi bb lâu hơn e , với lại chưa đánh với nhau lần nào mà kêu e chấp 2 thì khó cho e quá a :)

Bình luận từ Facebook