GIẢI GÀ 7- Nhân Tố Mới

lephuocyen

Moderator
[*]Votgo - Triều - D2 (cố gắng được ra sân lần này :eek:)
[*]NTBB - Út - D2 (có thể ngồi bàn giấy :p)
[*]DrSon - Sơn - D1 (có thể ngồi bàn giấy :p)
[*]Chúmập -Tưởng - D2
[*]SaigonFC.VN -Hiến - C2
[*]Bao_PR -Tuấn Bảo - D1
[*]lephuocyen -Yên - D2
[*]Maixuanviet -Việt - D2
[*]Saridao -Hải - D2
[*]Coc -Hùng - D1
[*]Boll_Boll - Mẫn - C2
[*]Songlam - Việt Linh - D2
[*]Macao - Phong - C2
[*]Vosidao - Phong - D1
[*]Tungphanthiet - Tùng - C2

Chưa thấy có gà mái dầu nào tham chiến , gà trống nhiều quá gà mái e không dám tham chiến ,sợ kham không nổi.

vosidao

Trung Sỹ
Cho em xin một vé nha. Giải gà lần trước đăng ký mà tự nhiên bữa thi đấu bị bệnh nên ko tham gia được tiếc quá, kỳ này cho e và thắng bạn xin lại mỗi đứa một vé nhá.
Họ và Tên: Trần Trí Thức D2
Trần Đại Việt D2
CLB thường sinh hoạt: CLB bb Tân An Long An, clb Lê Hồng Phong tphcm
Người giới thiệu: Đỗ Thanh Phong ( vosidao )

Cảm ơn các a nhé
Các bạn lên D1 mới vừa nha......................................................hihi.......................

chúmập

Thượng Sỹ
Songlam chưa nghe Trưởng bản nói D1 khi chết được phong anh hùng (hùng kê ) ? hihi .
Đùa thôi , theo mình thì D2 nên để cho các gà còn đang mài cựa , tập đạp mái ...,
D3 thì là cho gà còi ,gà béo , gà mái mơ , gà nhi đồng ... ...
bạn hiền Soncad cũng nên D2 là vừa miếng , hôm trước đi Vũng tàu đánh đồng ngang ngửa với mình mà .
Em đích thị là gà béo nè anh. Nhưng em đâu có D3. Em xung phong lên D2 là đã "hùng kê" rồi. HeheheBia Bia Bia

MaiXuanViet

Moderator
Chưa thấy có gà mái dầu nào tham chiến , gà trống nhiều quá gà mái e không dám tham chiến ,sợ kham không nổi.

Em đóng góp 1 chân gà mái mơ đây (đăng ký trước, đến phút cuối nếu gà mái mơ này thấy run chân trước cả đàn gà trống kia ngại ko dám ra sân thì em báo cáo lại sau). :)

tên: Yến Vi, mái mơ này hơn em 2 3 bóng, lần đầu tham gia giải Gà, còn bỡ ngỡ, xếp hạng D1 nhé anh Triều. Nhờ chú Út bảo lãnh dùm luôn, đến ngày vào tp cháu đóng tiền 1 thể. ^^

Last edited:

votgo

Administrator
Songlam chưa nghe Trưởng bản nói D1 khi chết được phong anh hùng (hùng kê ) ? hihi .
Đùa thôi , theo mình thì D2 nên để cho các gà còn đang mài cựa , tập đạp mái ...,
D3 thì là cho gà còi ,gà béo , gà mái mơ , gà nhi đồng ... ...
bạn hiền Soncad cũng nên D2 là vừa miếng , hôm trước đi Vũng tàu đánh đồng ngang ngửa với mình mà .

Qua nhiều giải gà BTC rút ra được phạm vi hợp lý để các gà tham gia. Trình quá yếu thì cần tập luyện thêm và được cọ xát ở mức thấp là D3, không thể nới rộng thêm các hạng D4, D5.
Cao hơn thì chỉ giới hạn ở C2, C1, các VĐV hạng B có nhiều sân chơi nhiều lựa chọn nên không được ưu tiên ở sân chơi này. Tuy nhiên vẫn có thể tham gia góp vui bằng hình thức tự cáp kèo với nhau ở bàn riêng mà BTC dành sẵn.

Drhongson

Đại Tá
Mình vừa nghe Hoàng tàu báo tin là xới ĐẦU MÁY sẽ xuất xưởng nguyên 1 đàn gà
là đệ tử đang theo học các thầy Hoàng tàu , Hàng Đức Lương , Kỳ Long ... đủ cả gà mái , gà nhi đồng , gà tơ...
chắc là các gà này sẽ nhập vô chuồng D2 và D3 ,

bao_pr

Binh Nhì
Em đóng góp 1 chân gà mái mơ đây (đăng ký trước, đến phút cuối nếu gà mái mơ này thấy run chân trước cả đàn gà trống kia ngại ko dám ra sân thì em báo cáo lại sau). :)

tên: Yến Vi, mái mơ này hơn em 2 3 bóng, lần đầu tham gia giải Gà, còn bỡ ngỡ, xếp hạng D1 nhé anh Triều. Nhờ chú Út bảo lãnh dùm luôn, đến ngày vào tp cháu đóng tiền 1 thể. ^^
Vi nào đây ? Nếu là bé Đa thì là c2 nha'. D1 vào là nhiều gà nát đòn rồi lại mất công mang tiếng núp lùm nhá !!!

chúmập

Thượng Sỹ
Các gà khẩn trương đăng ký vì số lượng đăng ký giới hạn, có 1 đàn gà mới tinh chuẩn bị lên sàn giao dịch,.:cool:

Nếu được anh xếp em chung chuồng với đàn gà mái đó nhe anh. Mái tơ, mái dầu hay mái đẻ gì cũng được, miễn là thịt còn thơm. Bia Bia Bia. Hehehe

NTBB

Super Moderators
(Những thành viên mới khi đăng ký tự giới thiệu trình độ xếp hạng bóng bàn của mình và có thành viên cũ giới thiệu xác nhận)

Danh sách đăng ký tham gia: (Có dấu * phía sau là đã đóng tiền)
Hà Trưởng bản C2 (tham gia điều hành, không ra sân ;))
  1. Votgo - Triều - D2 (cố gắng được ra sân lần này :eek:)
  2. NTBB - Út - D2 (có thể ngồi bàn giấy :p)
  3. DrSon - Sơn - D1 (có thể ngồi bàn giấy :p)
  4. Chúmập -Tưởng - D2
  5. SaigonFC.VN -Hiến - C2
  6. Bao_PR -Tuấn Bảo - D1
  7. lephuocyen -Yên - D2
  8. Maixuanviet -Việt - D2
  9. Saridao -Hải - D2
  10. Coc -Hùng - D1
  11. Boll_Boll - Mẫn - C2
  12. Songlam - Việt Linh - D2
  13. Macao - Phong - C2
  14. Vosidao - Phong - D1
  15. Tungphanthiet - Tùng - C2
  16. Trantrithuc - Thức - (D1 vosidao gt)
  17. Trần Đại Việt - (D1 visidao gt)
  18. SonCad - Sơn - D3
  19. Nguyen_Bao_Phien - Phiên - D1
  20. Yến Vi - D1
  21. Minhchanh301 - Chánh - D2
  22. prince121090 - ??? - D2

Danh sách đá bổng:
Phương_Sardius vs Boll_Boll(+2) : 100k
Hà trưởng bản vs Hiến SaigonFC : 100k
Songlam vs NTBB: 100k

Tình hình đến giờ này danh sách các Gà đăng kí tỷ thí có vẻ hơi ...hẻo nhỉ !
Chiếp chiếp!! Quạc quạc!! Ò ó o !! Cục ta cục tác!! Các gà tơ, gà trống thiến, mài dầu, mái ghẹ... đang lang thang kiếm ăn ở đâu mau mau về chuồng trình diện kìa, chỉ còn 3 ngày nữa là hết hạn đăng ký thôi. Giải này có lẽ là giải cuối cùng của năm 2012, hãy tham gia xôm tụ để kết thúc năm Con Rồng "hoành tráng" cái chứ !

Mình đã in điều lệ và "quảng cáo" ở CLB F7 PN, hy vọng có thêm vài gà "bị dụ", hehe !!

trungboll

Trung Sỹ
Tình hình đến giờ này danh sách các Gà đăng kí tỷ thí có vẻ hơi ...hẻo nhỉ !
Chiếp chiếp!! Quạc quạc!! Ò ó o !! Cục ta cục tác!! Các gà tơ, gà trống thiến, mài dầu, mái ghẹ... đang lang thang kiếm ăn ở đâu mau mau về chuồng trình diện kìa, chỉ còn 3 ngày nữa là hết hạn đăng ký thôi. Giải này có lẽ là giải cuối cùng của năm 2012, hãy tham gia xôm tụ để kết thúc năm Con Rồng "hoành tráng" cái chứ !

Mình đã in điều lệ và "quảng cáo" ở CLB F7 PN, hy vọng có thêm vài gà "bị dụ", hehe !!
Hihi!Có đây Bác,có con Gà Béo Tơ bị lạc bầy đây,nhờ Bác bắt nó vào danh sách dùm em và bảo lảnh tiền lệ phí tới CN em đóng luôn,Cám ơn Bác nhiều!

Í chít!Lại bị Dụ nửa rồi,hihi!

Last edited:

NTBB

Super Moderators

Hihi!Có đây Bác,có con Gà Béo Tơ bị lạc bầy đây,nhờ Bác bắt nó vào danh sách dùm em và bảo lảnh tiền lệ phí tới CN em đóng luôn,Cám ơn Bác nhiều!

Í chít!Lại bị Dụ nửa rồi,hihi!

OK, xác nhận NTBB đã nối "dây nóng" với MXV và TB, bảo lãnh cho 3 gà (MXV và bạn, Trungboll).

NTBB

Super Moderators
Tin Vui !!!

Xin thông báo cho đàn gà đang mải miết mài cựa: Bác Đoàn Châu (nick :Tuy) đã ủng hộ Giải Gà 7 của chúng ta 100 đô Canada. Người đẹp xứ cao nguyên buốt giá - Hải Cari3h - đã chuyển 2000k giùm bác Tuy vào TK của NTBB sáng nay. Vậy xin thông báo để cả đàn cùng vui chung !

Xin cảm ơn sự đồng hành hết sức nhiệt tình và ... bền bỉ của bác Tuy !

Last edited:

Bình luận từ Facebook