Donic Waldner Ultra Senso Carbon JO Shape

NgocHip

Thiếu Uý
Kích thước chiều ngang, chiều dài thì thế nào anh ?

Có nơi nói Jo shape 159*149, cây thường 155*150, chắc là đúng.

gỗ em này đẹp quá, chắc là ngon, nhưng bác không chụp đít nó, không biết có JTTAA không ạ ?

DWSUC có trọng lượng bình quân là 80g, cây của em là 86g, cũng già tương đương cây của bác, vì DOvOSC trọng lượng bình quân là 90g, cây của bác khoảng 95g.
KHông thấy JTTAA chác hàng châu âu, cây nàu 96gam.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Hôm nay ngày thứ 2 thử Donic Waldner Senso Ultra Carbon JO Shape, đúng như mọi người đã cảm nhận

Do đầu vợt nhỏ, thon, nên cú BH rất dễ đánh, lựa vợt vào bàn cực dễ, không bị vướng víu.

Nhân tiện tìm được BH của chú Oh Sang Eun, kiểu này lại có cú BH mới, hợp mặt Tầu, an toàn và hiệu quả cao rồi

Thích

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Hôm nay ngày thứ 2 thử Donic Waldner Senso Ultra Carbon JO Shape, đúng như mọi người đã cảm nhận

Do đầu vợt nhỏ, thon, nên cú BH rất dễ đánh, lựa vợt vào bàn cực dễ, không bị vướng víu.

Nhân tiện tìm được BH của chú Oh Sang Eun, kiểu này lại có cú BH mới, hợp mặt Tầu, an toàn và hiệu quả cao rồi

Thích
Sắp bán chưa bác ? Bao giờ bán bấm chuông em biết nhé.

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Có bảo kiếm trong tay rồi mà. Diệt sạch IS đi em, sao lại quan tâm nhiều hàng thế? Để Kubin nó thịt em này đi.
Oh hỏi thì cứ hỏi chứ bác. Mua hay ko là việc khác. Em hâm mộ waldner nên quan tâm cây này. Mà bác cũng 3-4 cái kiếm sao cũng quan tâm mấy em super làm gì. Ke ke

tosiosHD

Đại Tá
Oh hỏi thì cứ hỏi chứ bác. Mua hay ko là việc khác. Em hâm mộ waldner nên quan tâm cây này. Mà bác cũng 3-4 cái kiếm sao cũng quan tâm mấy em super làm gì. Ke ke
Oh, có cả dãy nhà cấp 4 thì vẫn mơ ước 1 cái biệt thự chứ em. Nhưng có mấy ai ước điều ngược lại đâu?

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Mà cây này hình như ko phải cây waldner choi đúng ko bác Cá? Cây waldner choi là
Donic Waldner Senso Carbon J.O shape cơ mà nhỉ?
Chuẩn bác, Waldner chỉ chơi Carbon thôi, nhưng em chơi Ultra Carbon, vì Carbon thường đang không có hàng nặng, max weight hiện tại in store của bọn TT11 chỉ có 82gr nên em bảo @Red Arc hủy đơn Carbon thường

Bình luận từ Facebook