Donic Waldner Ultra Senso Carbon JO Shape

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Lực cây này rất mạnh nhưng gắn H3 NT vào FH quất rất sướng, độ vòng cung vẫn có. Xa bàn ko cảm thấy thiếu lực. Trái hơi thiên chặn đẩy nhưng cần vẫn có thể treo xoáy lên dễ dàng (BH a dùng Nittaku C1).
Dùng em này em mới tự tin nói là cốt đánh Tầu không hề kén, chỉ có đạt đủ MỎNG, BÁM XOÁY là đánh được hết. Em này mà giật phũ FH thì khỏi nói, phũ kinh khủng.
Từ khi em chuyển Donic UC lên mấy bóng, vì FH gần như đối không phản được, vì bóng quá nhanh lại nhiều xoáy. Mình chơi thì lại dễ, lực táng tẹt ga không cần giảm. BH em về H3 2.15 rồi, thúc thoải mái, không cần dè lực

Dùng em này em mới tự tin nói là cốt đánh Tầu không hề kén, chỉ có đạt đủ MỎNG, BÁM XOÁY là đánh được hết. Em này mà giật phũ FH thì khỏi nói, phũ kinh khủng.
Từ khi em chuyển Donic UC lên mấy bóng, vì FH gần như đối không phản được, vì bóng quá nhanh lại nhiều xoáy. Mình chơi thì lại dễ, lực táng tẹt ga không cần giảm. BH em về H3 2.15 rồi, thúc thoải mái, không cần dè lực
BH e này dùng Ten 05 hoặc 64 là rất hợp. Tuy nhiên muốn khác biệt dùng tàu nảy như Tinarc cũng very good

Bình luận từ Facebook