Donic Waldner Ultra Senso Carbon JO Shape

Trạng .... CÁ

Đại Tá
@Trainee từ hồi mày lấy Donic về, không thấy review, không thấy khen chắc không chơi

Nếu không chơi đừng bán, đừng cho mượn linh tinh nhé, không thích hoặc vứt xó, bán lại cho anh nhé.

Tùy mày chọn, đổi ngang Long 5 fake của anh vừa mua 2 củ hoặc bán lại cho anh, anh cảm thấy mình hợp Donic nhất, mà @langngoi nó cũng nhận xét là anh đánh phũ nhất với em Donic này

langngoi

Đại Tá
@Trainee từ hồi mày lấy Donic về, không thấy review, không thấy khen chắc không chơi

Nếu không chơi đừng bán, đừng cho mượn linh tinh nhé, không thích hoặc vứt xó, bán lại cho anh nhé.

Tùy mày chọn, đổi ngang Long 5 fake của anh vừa mua 2 củ hoặc bán lại cho anh, anh cảm thấy mình hợp Donic nhất, mà @langngoi nó cũng nhận xét là anh đánh phũ nhất với em Donic này
hehe có mỗi con ấy bác giật là em ko thủ được, chứ mấy em sau này được cái có vẻ mềm mại thôi chứ giật em mua được quá nửa còn gì :D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Vấn đề là đánh bất cứ vợt gì, quay lại cầm Donic đều không có cảm giác lạ, cầm là đánh, và đánh rất ngọt ngào, thế mới lạ

Lấy thêm em Bo 2 thử nghiệm nữa, nhưng chắc phải quay về Donic thủ lâu rồi, em đấy được cái BH cũng hay mới chết người

Trainee

Đại Tá

Em lấy cây đó về thì dính tập cẩn thận để đánh giải gà qué do TCT tổ chức nên không động vào nó. Mấy bữa nay thì đang lang thang kiếm cơm ở Cà Mau, cuối tuần này mới về, ... > cây đó mới chỉ táng chừng 30'. Sau đó em lột 1 mặt ra gắn gai S. Block vào quẹt chơi, hê hê.
Cây đó nảy, tưng như ngựa vía, rất giống Inner ZLC. Để từ từ mấy bữa em kiếm mặt khác gắn vào đánh xem sao. R7 Soft chưa chơi bao giờ, nên cảm giác có thể không chuẩn. ... Giá em đó bèo, không chơi được thì em để gắn gai luyện giải trí, ... kê kê!

Bình luận từ Facebook