Donic Waldner Ultra Senso Carbon JO Shape

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Ba bảy hai mốt viết một nhớ hai
Chơi ko đụng ai viết hai nhớ một
Bác @Trạng .... CÁ nhỉ.
Còn nhiều thương hiệu cốt đấy, bác thử nhanh đi chứ ko lại ra mới là ko kịp đâu.:p
Thử vẫn cần có suggestion trước, chứ ít khi anh mua một cốt mới toanh chưa ai thử lắm.

Thời đi tìm thuần gỗ cũng phải có tiêu chí mới mua, chứ không phải mua lăng nhăng, tiêu tiền không tiếc nhưng hợp lý là tiêu, làm người tiêu dùng LINH TINH :p

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Mình có cốt Stiga Clipper CR Pro, mặt đỏ T05, mặt đen Moristo 2000, muốn giao lưu với cốt Donic Waldener Ultra Senso Carbon để trải nghiệm.
Thanks!
Đổi thôi anh, chậm nhất là Thứ 7 em có cây Jo Shape trong tay, anh thích P900 vì cảm giác thuần gỗ, lấy thêm cây DWSUC này về, em sợ anh sẽ bị lẫn lộn, vì chơi hai cây này rất khác nhau, nhưng lại đều khiến bóng mình hay hơn, chuẩn hơn và mạnh hơn, còn vì sao thì phải chơi thực mới biết, chứ em không đủ sâu để nói chính xác tại sao:(

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Mình có cốt Stiga Clipper CR Pro, mặt đỏ T05, mặt đen Moristo 2000, muốn giao lưu với cốt Donic Waldener Ultra Senso Carbon để trải nghiệm.
Thanks!
À quên, em chỉ cần cốt thôi, mặt anh bán cho bác khác ngon hơn, em không chơi Đức Nhật lâu lắm rồi, đánh 2 mặt H3 theo nguồn riêng, nên mặt gì thì em cũng vứt xó thôi

Đổi thôi anh, chậm nhất là Thứ 7 em có cây Jo Shape trong tay, anh thích P900 vì cảm giác thuần gỗ, lấy thêm cây DWSUC này về, em sợ anh sẽ bị lẫn lộn, vì chơi hai cây này rất khác nhau, nhưng lại đều khiến bóng mình hay hơn, chuẩn hơn và mạnh hơn, còn vì sao thì phải chơi thực mới biết, chứ em không đủ sâu để nói chính xác tại sao:(
Anh thích cây của em, nó tạo ra cứ FH mạnh khủng khiếp

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Công nhận nó nhẹ bác ạ :)
Vấn đề là bọn TT11 nó không còn cây nặng, hiện tại MAX WEIGHT là 82gr cho C và 86gr cho UC, nên em chỉ lấy UC thôi

Thực ra em mua C để có ý định tập bằng cây đó, vì nó sẽ kém nẩy so với UC, thành ra đánh thay vợt gỗ luôn

Dù thế nào thì vẫn phải tập, chứ ham đánh trận nhiều, chỉ 1 tháng là động tác bai hết, không còn chuẩn nữa, dù đòn thì ác và hiểm hơn, nhưng bản thân sẽ tự nhận ra là các động tác sai chuẩn ban đầu rất nhiều

Trước đánh Tennis, cứ 3 tháng lại đi học lại tầm 1 tháng, để đảm bảo động tác và bước chạy luôn chuẩn, chứ lâu hơn là học lại tốn kém và dài hơn mới sửa được

Bóng bàn em cũng làm thế, nhưng còn thường xuyên hơn, mỗi tội dạo này vướng nhiều thứ, nên tập khó hơn thành ra ít hơn

Vấn đề là bọn TT11 nó không còn cây nặng, hiện tại MAX WEIGHT là 82gr cho C và 86gr cho UC, nên em chỉ lấy UC thôi

Thực ra em mua C để có ý định tập bằng cây đó, vì nó sẽ kém nẩy so với UC, thành ra đánh thay vợt gỗ luôn

Dù thế nào thì vẫn phải tập, chứ ham đánh trận nhiều, chỉ 1 tháng là động tác bai hết, không còn chuẩn nữa, dù đòn thì ác và hiểm hơn, nhưng bản thân sẽ tự nhận ra là các động tác sai chuẩn ban đầu rất nhiều

Trước đánh Tennis, cứ 3 tháng lại đi học lại tầm 1 tháng, để đảm bảo động tác và bước chạy luôn chuẩn, chứ lâu hơn là học lại tốn kém và dài hơn mới sửa được

Bóng bàn em cũng làm thế, nhưng còn thường xuyên hơn, mỗi tội dạo này vướng nhiều thứ, nên tập khó hơn thành ra ít hơn
Chuẩn đấy, đánh tập mới lên bóng, còn đánh trận thì nó chỉ già bóng

Em thấy mấy bác hội mặt Tàu trước có khen con Donic Ovtcharov hay lắm đấy, bác thử chưa?
Mấy con Donic cán V1, V2 này thì đương nhiên sẽ nặng đầu rồi, nhưng đó là đặc điểm mà 1 số tay nghiện mút Tàu ưa thích đấy bác ạ!
A có con Donic Ovtcharov Senso carbon, đánh thì cũng hay nhưng nặng như vác chày, 96 gam có dư,
Dán 2 mặt xiom, combo lên đến 2 lạng có lẻ. :D

Bình luận từ Facebook