Đội GPMB- vừa đáng sợ lại vừa đáng yêu:)

Drhongson

Đại Tá
Không biết có câu hỏi và đáp án trả lời trước để ôn dần cho cuộc thi nhằm tăng tính chuyên môn chất lượng cao như thi hoa hậu không anh nhỉ? Em là em kết cái vị trí nhân sự này lắm anh ạ. "Chạy" thế nào anh mách nhỏ em nhé.

Thứ bảy này đội GPMB giải tỏa khu vưc CT3 Yên Hòa mời đồng chí oldamultat phụ trách hậu cần cho đội nhé. Hôm đó coi là ngày thử việc đầu tiên nếu đạt sẽ ký hợp đồng chính thức.

Drhongson

Đại Tá
Lịch giao lưu đã chốt rồi, 16h ngày Thứ 7 27/10. Mời Ae đội GPMB qua giao lưu nhé. Bia Bia Bia

Địa chỉ: Đi đường Cầu Giấy, Xuân Thủy -> Rẽ trái Trần Thái Tông -> Đi qua Viện Huyết học truyền máu TW -> Rẽ phải Dương Đình Nghệ -> Đi khoảng 200m đến nhà hàng Phố Đoan -> AE sẽ đón tiếp từ cổng.

Số ĐT của mình để tiện liên lạc nhé: 0987 33 6116 (Dũng)

Thanks

Thứ bảy này đúng giờ đội GPMB sẽ có mặt tại khu vực CT3 để giao lưu với anh em Yên Hòa. Bác Dũng có thể nhờ Trung say xếp hộ kèo trước và đưa lên đây nếu có thể.
Thanks

stbhn

Thượng Sỹ
Thứ bảy này đúng giờ đội GPMB sẽ có mặt tại khu vực CT3 để giao lưu với anh em Yên Hòa. Bác Dũng có thể nhờ Trung say xếp hộ kèo trước và đưa lên đây nếu có thể.
Thanks

OK. Trungsay sẽ đảm nhận công việc "khó khăn" này!

oldamultat

Trung Sỹ
Thứ bảy này đội GPMB giải tỏa khu vưc CT3 Yên Hòa mời đồng chí oldamultat phụ trách hậu cần cho đội nhé. Hôm đó coi là ngày thử việc đầu tiên nếu đạt sẽ ký hợp đồng chính thức.

Ok men. Thứ 7 oldamultat có mặt. Nhưng vì lý do khách quan nên chắc 19 giờ em xin được về ạ.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Ủy ban nhân dân TP vừa có quyết định chính thức, trước mắt sẽ giải phóng toàn bộ khu vực dân cư CT3 Yên Hòa, tiếp theo là khu đất trống do bố già Thắng lốp cầm đầu. Cuối cùng là khu dân cư Thạch Bàn, nơi cần tập trung mạnh hỏa lực để san phẳng..

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Dân Thạch Bàn là nhốn nháo nhất, lần trước tính đảo chính làm khu Sài Đồng tự trị. Cầm đầu là Quantau,dẫn dắt thành phần ú ớ tính 1 chính quyền riêng mà mở hẳn 1 topic ghê gớm mang mầu sắc chống đối chế độ, thế mà gặp LLTT mang đại đao qua sông vượt đê thì Quân tầu vừa mùa đông khởi nghĩa thì mùa xuân rụng đầu!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Dân Thạch Bàn là nhốn nháo nhất, lần trước tính đảo chính làm khu Sài Đồng tự trị. Cầm đầu là Quantau,dẫn dắt thành phần ú ớ tính 1 chính quyền riêng mà mở hẳn 1 topic ghê gớm mang mầu sắc chống đối chế độ, thế mà gặp LLTT mang đại đao qua sông vượt đê thì Quân tầu vừa mùa đông khởi nghĩa thì mùa xuân rụng đầu!
Thạch Bàn là khu đô thị mới, dân tứ xứ đến xây nhà nên tình trạng lấn chiếm đất công xảy ra phổ biến làm náo loạn cả 1 vùng quê yên bình. Đã vậy lại có thêm bộ đội Quân tàu bỏ xứ chạy sang đây làm ăn, làm cho an ninh trật tự đã hỗn loạn, nay lại càng hỗn loạn hơn. Đề nghị bác Spy- đội trưởng lên ngày chính thức giải tỏa hết nơi đây. Bà con khu dân cư Thạch Bàn nên sớm tự di dời, chứ đội GPMB đã qua là k còn đường về quê mẹ đâu...

Quan tau

Binh Nhì
Thạch Bàn là khu đô thị mới, dân tứ xứ đến xây nhà nên tình trạng lấn chiếm đất công xảy ra phổ biến làm náo loạn cả 1 vùng quê yên bình. Đã vậy lại có thêm bộ đội Quân tàu bỏ xứ chạy sang đây làm ăn, làm cho an ninh trật tự đã hỗn loạn, nay lại càng hỗn loạn hơn. Đề nghị bác Spy- đội trưởng lên ngày chính thức giải tỏa hết nơi đây. Bà con khu dân cư Thạch Bàn nên sớm tự di dời, chứ đội GPMB đã qua là k còn đường về quê mẹ đâu...

Đội GPMB này to còi ghê. Cứ đi oanh tạc lung tung khắp nơi. Về đến Thạch Bàn là sẽ cho giải phóng đội lun. Cỡ như Thắng ủn đã nộp không biết bao nhiêu bia rồi...chứ chưa nói đến bác Dao cùn.

Drhongson

Đại Tá
Chị về sớm thế, tầm đó đang vui ... nửa chừng!!! :)

Cảnh cáo thành viên Hangruoi dù được mang danh đội phó nhưng sinh hoạt bê tha rất hay lấy lý do này nọ để đến muộn hoặc trốn việc của đội. Nếu Hangruoi còn tái phạm thì sẽ bị khai trừ khỏi đội. Mở ngoặc : nếu trốn mà đóng tiền thế chân thì cũng được.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Cảnh cáo thành viên Hangruoi dù được mang danh đội phó nhưng sinh hoạt bê tha rất hay lấy lý do này nọ để đến muộn hoặc trốn việc của đội. Nếu Hangruoi còn tái phạm thì sẽ bị khai trừ khỏi đội. Mở ngoặc : nếu trốn mà đóng tiền thế chân thì cũng được.

Đề nghị bác HR nghiêm túc thực thi nhiệm vụ do cấp trên giao phó... Hay nếu hôm nào bận bác gửi lại tiền vào công quỹ đi. Hehe.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Đội GPMB này to còi ghê. Cứ đi oanh tạc lung tung khắp nơi. Về đến Thạch Bàn là sẽ cho giải phóng đội lun. Cỡ như Thắng ủn đã nộp không biết bao nhiêu bia rồi...chứ chưa nói đến bác Dao cùn.

Sao Thắng ủn toàn bảo Quân tàu nộp suốt nhỉ??? Chả biết tin ai bây giờ???

tuấn số 7

Thiếu Uý
Lần nào mà bác Ủn chả mặc cả 020 với 202, bác ấy không mấy khi nhớ trận thua đâu nên anh S7 đừng có hỏi.

LLTT mà thế thì kém quá nhể??? Ai lại cứ đi mặc cả như mua mớ rau ngoài chợ thế. Công nhận hành tẩu giang hồ nhiều nên buôn bán là phải có lời, không ú ớ như mình. Hehe.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Lần nào mà bác Ủn chả mặc cả 020 với 202, bác ấy không mấy khi nhớ trận thua đâu nên anh S7 đừng có hỏi.

Trung say công lực thâm hậu, chấp đc quả là cao thủ mới dam nhường trước đôi chiêu! Nếu đún thực lực chỉ ngang ngửa, mà cảm giác tâm lý ko bình yên thì 0-2-0 cho tự tin!

Bình luận từ Facebook