Đội GPMB- vừa đáng sợ lại vừa đáng yêu:)

stbhn

Thượng Sỹ
Rất cám ơn anh Huy - Spy hôm qua đã lặn lội trời mưa gió tới CLB CT3 Yên Hòa để giao lưu cùng anh em!
Mọi người rất phấn khởi khi được gặp gỡ và giao lưu với các hảo thủ đã cống hiến rất nhiều pha bóng hay và đẹp mắt. Chỉ hơi tiếc là hôm qua vắng mặt TS7, LLTT và Tú phủi do hiểu nhầm thông tin nên đã hoãn không qua giao lưu được.
Đúng là đẳng cấp và bản lĩnh của thủ lĩnh đội GPMB đã cho anh em CLB CT3 học hỏi thêm rất nhiều. Với lối đánh khoa học, hoa mỹ - "dị" rất hiệu quả đã cho sới CT3 nát hàng.
Rất nhiều bia và "gió" để anh em họp. Trời mưa to nhưng buổi giao lưu mãi đến 23h mới kết thúc.

Mong sớm lại được gặp gỡ đông đủ anh em đội GPMB!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Bác tranh thủ đi chuyến này mạo hiểm quá. Cũng may bác thịt được cao thủ Vodanh ko thì coi như hôm qua là sự kiện đáng nhớ nữa trong năm 2012. So với bản lĩnh của những năm trước thì năm nay bác tranh thủ lên đáng kể. Ae trong đội sẽ có thịt chó cho buổi độc mã này vì tinh thần dũng cảm chiến đấu ko sờn lòng!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Rất cám ơn anh Huy - Spy hôm qua đã lặn lội trời mưa gió tới CLB CT3 Yên Hòa để giao lưu cùng anh em!
Mọi người rất phấn khởi khi được gặp gỡ và giao lưu với các hảo thủ đã cống hiến rất nhiều pha bóng hay và đẹp mắt. Chỉ hơi tiếc là hôm qua vắng mặt TS7, LLTT và Tú phủi do hiểu nhầm thông tin nên đã hoãn không qua giao lưu được.
Đúng là đẳng cấp và bản lĩnh của thủ lĩnh đội GPMB đã cho anh em CLB CT3 học hỏi thêm rất nhiều. Với lối đánh khoa học, hoa mỹ - "dị" rất hiệu quả đã cho sới CT3 nát hàng.
Rất nhiều bia và "gió" để anh em họp. Trời mưa to nhưng buổi giao lưu mãi đến 23h mới kết thúc.

Đội trưởng thi công đấy nhưng so võ công với 2 ae còn lại thì tranh thủ Spy chưa bằng đâu bác. Nếu mà có mỗi bác tranh thủ oánh đã nát như tương bần cả CT3 thì 2 ae còn lại oánh sập tòa nhà luôn chứ còn gì nữa!

tuấn số 7

Thiếu Uý

Hôm qua do thông tin không chính xác nên LLTT và T7 đã không có mặt. Thôi hẹn các bác vào hôm khác nhé!!!

saigonfc.vn

Đại Uý
Hôm qua đội GPMB do hiểu nhầm thông tin nên LLTT và T7 đã không xuất quân theo như kế hoạch. Không thể để thất hứa làm tổn hại đến uy danh đội GPMB Spy đã một mình một ngựa phóng về phía tây thành phố dưới trời mưa gió tầm tã của cơn bão cấp 13 Sơn Tinh....Đến khu vực CT3 Yên hòa thì giật mình chột dạ khi các cao thủ đang mai phục ở đây không đâu khác chính là bộ sậu ban lãnh đạo hội Mặt Tàu bao gồm Chủ tịch Vodanh, phó chủ tịch Trung say, Tuấn Anh...ngoài ra còn mời thêm sát thủ đầu trọc Dũng sắt vụn, Bính thời báo KT...Một thân một mình nhưng Spy bằng bản lĩnh chinh chiến giang hồ của mình đã tiếp chiêu với toàn bộ các cao thủ chủ nhà và kết quả như sau :
Spy - Vodanh : 3-0
Spy - Trungsay(+2) : 3-2
Spy-Tuấn Anh : 3-2
Spy-Dũng sắt vụn (+2) : 0-3
Spy+Bính - chủ nhà : 3-0

Trong số nói trên có Dũng sắt vụn là bướng nhất cãi cứ nhem nhẻm nhưng phải công nhận nhân vật này đã có bước tiến lớn từ khi bị Spy chấp 5 phát 4 năm trước giờ đây trình có thể đánh gần ngang. Nghe giang hồ đồn để có được ngày hôm nay anh đã phải bán đi lượng sắt có cân nặng gần bằng cầu Long biên. Trong buổi bia sau đó Dũng sắt vụn tuyên bố muốn đánh nát hàng T7 và LLTT ngay tại sào huyệt còn HR thì non quá không muốn đánh. Trong tuần tới Dũng sắt vụn sẽ chở một xe Kamar giáo sắt đến 40 Tạ Quang bửu để xử lý LLTT và T7, các trận sẽ có mệnh giá rất xứng đáng.

Cảm ơn chủ nhà Dũng - Stbhn đã tiếo đón Spy trọng thị và thân mật. Spy sẽ thỉnh thoảng ghé tới nơi đây để giao lưu với anh em.

Spy gan dạ gớm nhỉ, giống như Jumong- một thân một ngựa mà dám khiêu chiến- đội GPMB này kinh thật, toàn là đặc vụ khủng!

stbhn

Thượng Sỹ
Tòa nhà thì khu anh có rất nhiều. Chỉ sợ em không đủ sức để oánh sập thôi! Nát thì nát nhưng không bét. Hi

Hôm nào bố trí anh lại alo mấy ae qua giao lưu cho vui nhé.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Đùa cả các bác làm gì, Tranh thủ đại diện đội đi oánh các bác nát cả hàng, ae qua chẳng nhừ ngay chứ đùa cả bác!

Drhongson

Đại Tá
Đùa cả các bác làm gì, Tranh thủ đại diện đội đi oánh các bác nát cả hàng, ae qua chẳng nhừ ngay chứ đùa cả bác!

Định không nói ra mang tiếng nhưng thực sự thì hôm qua LLTT rất ú ớ và lín dín, sau vụ này lại phải giáng chức xuống làm đội viên thôi, không làm quan chức được. Hội mặt tàu và Dũng sắt vụn phục kích hụt LLTT sau cứ tiếc hùi hụi.
Dũng trưởng ban tổ chức hôm qua đón tiếp rất chu đáo làm mình rất áy náy lại càng giận LLTT

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Định không nói ra mang tiếng nhưng thực sự thì hôm qua LLTT rất ú ớ và lín dín, sau vụ này lại phải giáng chức xuống làm đội viên thôi, không làm quan chức được. Hội mặt tàu và Dũng sắt vụn phục kích hụt LLTT sau cứ tiếc hùi hụi.
Dũng trưởng ban tổ chức hôm qua đón tiếp rất chu đáo làm mình rất áy náy lại càng giận LLTT

Giận cái gì mà giận!Cánh sắt vụn oánh cho thành nhôm nhựa ngay chứ chẳng nhẽ a bảo ae đội lại soắn sao đc! Bác đi còn làm cả khu CT3 mà chẳng nhẽ ae ko ai thịt nổi sao. Để buổi sau cho cả nhóm lên thớt làm cả chuyến luôn chư còn gì! BÁc có bữa thịt chó ngon lành do ae cổ vũ bác đi 1 mfinh đáy!

Drhongson

Đại Tá
Giận cái gì mà giận!Cánh sắt vụn oánh cho thành nhôm nhựa ngay chứ chẳng nhẽ a bảo ae đội lại soắn sao đc! Bác đi còn làm cả khu CT3 mà chẳng nhẽ ae ko ai thịt nổi sao. Để buổi sau cho cả nhóm lên thớt làm cả chuyến luôn chư còn gì! BÁc có bữa thịt chó ngon lành do ae cổ vũ bác đi 1 mfinh đáy!

Vụ thịt chó để đầu tháng 11 HR đi biên giới về họp đội đánh vòng trong phân hạng nhậu luôn một thể. HR lần này về sẽ bị kỷ luật nặng bắt đi dọn nhà vệ sinh 1 tuần vì tội trốn tránh nhiệm vụ đi hưởng lạc một mình trong khi đồng đội vất vả chiến đấu giữ bình yên cho nhân dân.

Last edited by a moderator:

tuấn số 7

Thiếu Uý
Vụ thịt chó để đầu tháng 11 HR đi biên giới về họp đội đánh vòng trong phân hạng nhậu luôn một thể. HR lần này về sẽ bị kỷ luật nặng bắt đi dọn nhà vệ sinh 1 tuần vì tội trốn tránh nhiệm vụ đi hưởng lạc một mình trong khi đồng đội vất vả chiến đấu giữ bình yên cho nhân dân.

Bác HR quả thật rất đáng trách, không cẩn thận anh Huy spy giáng chức cho thành đội viên. Anh em ngày đêm vất vả, bác này lại lên biên giới trăng hoa. Như thế là không được, đã vậy lại còn không nộp tiền thế chân...

tuấn số 7

Thiếu Uý
Do sự cố về công tác truyền thông hôm giải phóng CT3 nên em đề nghị bác đội trưởng tuyển 1 đồng chí phụ trách công tác truyền thông, họp báo của đội bác à. Chứ thông tin không chính xác, rất dễ xảy ra khiếu kiện. Mà nhỡ bị kiện tới cấp TW anh em dễ mất chức lắm!!

Drhongson

Đại Tá
Do sự cố về công tác truyền thông hôm giải phóng CT3 nên em đề nghị bác đội trưởng tuyển 1 đồng chí phụ trách công tác truyền thông, họp báo của đội bác à. Chứ thông tin không chính xác, rất dễ xảy ra khiếu kiện. Mà nhỡ bị kiện tới cấp TW anh em dễ mất chức lắm!!

Đúng ra là rất cần vị trí này nhưng tiêu chuẩn hơi cao cần nhiều phẩm chất như : phải biết chụp ảnh, quay video và post lên mạng, biết họp báo, hay họp báo và lỳ đòn khi bị họp, biết đe dọa và kích động chiến tranh, sẵn sàng chiến đấu không sợ thua, sợ nộp, sẵn sàng đi công tác đột xuất. Ngoài ra còn cần sự đam mê và tận tụy, biết đánh bóng trình tối thiểu D trở lên, biết uống bia rượu thì càng tốt. Nếu ứng viên nào đủ các tiêu chuẩn này thì sẽ tuyển luôn

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Đúng ra là rất cần vị trí này nhưng tiêu chuẩn hơi cao cần nhiều phẩm chất như : phải biết chụp ảnh, quay video và post lên mạng, biết họp báo, hay họp báo và lỳ đòn khi bị họp, biết đe dọa và kích động chiến tranh, sẵn sàng chiến đấu không sợ thua, sợ nộp, sẵn sàng đi công tác đột xuất. Ngoài ra còn cần sự đam mê và tận tụy, biết đánh bóng trình tối thiểu D trở lên, biết uống bia rượu thì càng tốt. Nếu ứng viên nào đủ các tiêu chuẩn này thì sẽ tuyển luôn

Đòi hỏi lắm thế bác? Sao ko tuyển luôn cao mét lôc phát rồi biết đi đi về về cùng ae nữa cho đỡ phải nhận lời!

tuấn số 7

Thiếu Uý

Em đề cử bác chân này dành cho cậu LLTT vì cậu ấy hội tụ gần đủ các yêu cầu trên. Duy có bác HR, đề nghị bác đội trưởng phải phạt thật nặng. Đã trốn không có lý do chính đáng, lại còn không nộp tiền thế chân.

Bình luận từ Facebook