Đội GPMB- vừa đáng sợ lại vừa đáng yêu:)

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
LLTT mà thế thì kém quá nhể??? Ai lại cứ đi mặc cả như mua mớ rau ngoài chợ thế. Công nhận hành tẩu giang hồ nhiều nên buôn bán là phải có lời, không ú ớ như mình. Hehe.

Tỷ thí võ công là phải xem giữa bạn và mình oánh ngang ngửa mình ngang bạn ngửa hay mình ngửa bạn ngang. Bóng bàn để xếp hạng được các cao thủ như ngày nay ở Hà thành thì bác phải biết hảo tổn khá nhiều công sức của ae mò mẫm, tránh sự nhầm lẫn để rồi giá cả leo thang dẫn tới lạm phát. Biết oánh thì bảo ko biết oánh, oánh kém thì lại bảo thả thì ko giáo dục bằng tiền là ko đc!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Cảnh cáo thành viên Hangruoi dù được mang danh đội phó nhưng sinh hoạt bê tha rất hay lấy lý do này nọ để đến muộn hoặc trốn việc của đội. Nếu Hangruoi còn tái phạm thì sẽ bị khai trừ khỏi đội. Mở ngoặc : nếu trốn mà đóng tiền thế chân thì cũng được.

Đề nghị bác HR trưa nay đi họp đội để thứ 7 này san phẳng CT3 và thứ 7 sau san phẳng Thạch Bàn. Nếu bác lại báo ốm có thể sẽ bị khai trừ ( nhưng anh em đã họp và thống nhất sẽ ưu ái cho bác nếu đóng tiền thế chân)!!

Drhongson

Đại Tá
Hôm rồi thử việc chị Mai có ổn không các bác ?

Nếu hôm nay chị Mai qua vòng 1 tại HN thì sẽ chuyển chị Mai Sài gòn để nhờ bác sĩ Sơn kiểm tra sức khoẻ và test thêm vài kỹ năng khác trước khi ký hợp đồng chính thức.

trungsay

Thượng Sỹ
Hôm nay đội em oánh với VitasD lượt về các bác nhé. vậy e lên đãn sẵn để xiên táo 1 phát rồi còn đi chỉ đạo đội nhà.

Chaien Nguyen

Binh Nhất
Mình có một đề nghị nhỏ là đội GPMB sang giải toả khu vực CLB Hoàng Sâm cái. Đây là sào huyệt của các hảo thủ nổi tiếng cả trong lẫn ngoài bóng bàn như Hoàng chốp, Linh muối, Huyền Gai, Ngọc HD...Mình thỉnh thoảng sang đây chơi các đối thủ khác toàn bị đội này cho ăn 8-9 quả mà vẫn te tua, ức thật

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Hôm nay đội em oánh với VitasD lượt về các bác nhé. vậy e lên đãn sẵn để xiên táo 1 phát rồi còn đi chỉ đạo đội nhà.

Trungsay tỉnh táo đấy.Chạy trốn lúc này cũng rất chuẩn ko thì nát hàng.Nếu có nhu cầu nộp cứ tiến thẳng sang BK nhé,vì a thây bên e oánh gần đó lăm.

Drhongson

Đại Tá
Hôm qua đội GPMB do hiểu nhầm thông tin nên LLTT và T7 đã không xuất quân theo như kế hoạch. Không thể để thất hứa làm tổn hại đến uy danh đội GPMB Spy đã một mình một ngựa phóng về phía tây thành phố dưới trời mưa gió tầm tã của cơn bão cấp 13 Sơn Tinh....Đến khu vực CT3 Yên hòa thì giật mình chột dạ khi các cao thủ đang mai phục ở đây không đâu khác chính là bộ sậu ban lãnh đạo hội Mặt Tàu bao gồm Chủ tịch Vodanh, phó chủ tịch Trung say, Tuấn Anh...ngoài ra còn mời thêm sát thủ đầu trọc Dũng sắt vụn, Bính thời báo KT...Một thân một mình nhưng Spy bằng bản lĩnh chinh chiến giang hồ của mình đã tiếp chiêu với toàn bộ các cao thủ chủ nhà và kết quả như sau :
Spy - Vodanh : 3-0
Spy - Trungsay(+2) : 3-2
Spy-Tuấn Anh : 3-2
Spy-Dũng sắt vụn (+2) : 0-3
Spy+Bính - chủ nhà : 3-0

Trong số nói trên có Dũng sắt vụn là bướng nhất cãi cứ nhem nhẻm nhưng phải công nhận nhân vật này đã có bước tiến lớn từ khi bị Spy chấp 5 phát 4 năm trước giờ đây trình có thể đánh gần ngang. Nghe giang hồ đồn để có được ngày hôm nay anh đã phải bán đi lượng sắt có cân nặng gần bằng cầu Long biên. Trong buổi bia sau đó Dũng sắt vụn tuyên bố muốn đánh nát hàng T7 và LLTT ngay tại sào huyệt còn HR thì non quá không muốn đánh. Trong tuần tới Dũng sắt vụn sẽ chở một xe Kamar giáo sắt đến 40 Tạ Quang bửu để xử lý LLTT và T7, các trận sẽ có mệnh giá rất xứng đáng.

Cảm ơn chủ nhà Dũng - Stbhn đã tiếo đón Spy trọng thị và thân mật. Spy sẽ thỉnh thoảng ghé tới nơi đây để giao lưu với anh em.

Last edited by a moderator:

Bình luận từ Facebook