Đội GPMB- vừa đáng sợ lại vừa đáng yêu:)

tuấn số 7

Thiếu Uý
Cùng với sự xuất hiện của đội công tác đặc biệt 141 gần đây thì việc thành lập đội GPMB thành phố là việc cần thiết và làm nức lòng dân chúng. Đội GPMB có nhiệm vụ trấn áp và thiết lập lại trật tự nội đô và các vùng lân cận trong bán kính 100 Km.

Trong thời gian 1 tháng qua đội GPMB đã tiến hành cưỡng chế giải toả tại các khu vực : Hữu Bằng Thạch Thất, Cung văn hoá hữu nghị Việt xô, La khê, Đoàn kết Gia Lâm, Đông Thái mang lại sự bình yên và cảnh quan đẹp đẽ cho những vùng đất này. Trong thời gian tới sẽ còn nhiều khu vực khó khăn cần giải toả nên đội GPMB sẽ có rất nhiều việc phải làm. Dù khó khăn gian khổ đến mấy nhưng với sự tin yêu của quần chúng nhân dân thì chắc chắn đội sẽ hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ đảng và nhà nước giao phó.

Sau vài tiếng chính thức lên sàn, tổ điếu đóm do LLTT cầm đầu liên tục nhận được đơn thư của Người dân khu CT3- Yên Hòa, tố cáo có 1 nhóm người do Stbhn và bộ đội đặc công Trung say chỉ huy liên tục quấy nhiễu, xây dựng trái phép tràn lan. Đề xuất bác đội trưởng cho điếu đóm LLTT lên kế hoạch giải tỏa tuần sau thôi!!!

thangRau

Đại Uý
Đây chính là hội "X'men original" chuyên "Hoa ăn thịt người" a e bb hiền lành
Hỡi nhân dân quanh vùng, chúng ta phải học tập La Khê, Đông Thái tẩn cho chúng vài trận nữa, cho chúng hết đường "Trở về đồng cói" luôn.

@ bác Cuồng Ku: hôm nọ tại HP, em cũng có gặp Cường anti rồi, trông dáng nộp cho đội GPMB lắm a à, hihihi

Drhongson

Đại Tá
Sau vài tiếng chính thức lên sàn, tổ điếu đóm do LLTT cầm đầu liên tục nhận được đơn thư của Người dân khu CT3- Yên Hòa, tố cáo có 1 nhóm người do Stbhn và bộ đội đặc công Trung say chỉ huy liên tục quấy nhiễu, xây dựng trái phép tràn lan. Đề xuất bác đội trưởng cho điếu đóm LLTT lên kế hoạch giải tỏa tuần sau thôi!!!

Để dân khiếu kiện liên tục là không có được, dự kiến thứ bẩy tuần sau tức ngày 27/10 tổ GPMB sẽ tiến hành giải toả khu vực CT3-Yên Hoà này. Đề nghị các thành viên đội bố trí thời gian để làm nhiệm vụ.

Mời anh Stbhn thay mặt giang hồ khu vực này có ý kiến.

Tuần sau nữa đội GPMB sẽ tiến hành giải toả khu vực Gia Quất - Gia Lâm (gọi tắt là Quất Lâm) do bố già Thắng lốp cầm đầu.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Để dân khiếu kiện liên tục là không có được, dự kiến thứ bẩy tuần sau tức ngày 27/10 tổ GPMB sẽ tiến hành giải toả khu vực CT3-Yên Hoà này. Đề nghị các thành viên đội bố trí thời gian để làm nhiệm vụ.

Mời anh Stbhn thay mặt giang hồ khu vực này có ý kiến.

Tuần sau nữa đội GPMB sẽ tiến hành giải toả khu vực Gia Quất - Gia Lâm (gọi tắt là Quất Lâm) do bố già Thắng lốp cầm đầu.

Bố già Thắng lốp rất chi là gấu khi vừa gọi cho T7 bảo đội GPMB thích đến lúc nào thì đến, sẽ có thịt chó lá mơ và 1 nhúm húng lìu đón tiếp. Không giải quyết được bằng bia sẽ hối lộ bằng rượu. Bác này giừ rùi mà gấu quá:) Kỷ cương mất hết rồi.

Drhongson

Đại Tá
Bố già Thắng lốp rất chi là gấu khi vừa gọi cho T7 bảo đội GPMB thích đến lúc nào thì đến, sẽ có thịt chó lá mơ và 1 nhúm húng lìu đón tiếp. Không giải quyết được bằng bia sẽ hối lộ bằng rượu. Bác này giừ rùi mà gấu quá:) Kỷ cương mất hết rồi.

Ông trùm Thắng lốp là huynh đệ thân thiết của lão bối Hunghanoi, là người qui tụ và huấn luyện các tài năng bóng bàn nhí đã đạt nhiều giải thưởng quốc gia và sau cùng ông là một tay chơi lãng tử có hạng đất Hà thành còn sót lại. Hai năm về trước Spy đã có dịp viếng thăm tư dinh và đàm đạo với trại chủ và vì thế một con chó đã phải vào nồi. Lần đó ông đã biểu diến màn công phu tuyệt đỉnh là dùng răng cắn nâng lên và tu hết hũ rượu một hơi như kiểu anh hùng Lương Sơn Bạt Lỗ Trí Thâm. Lần này đoàn GPMB mong được có một đêm RTC tưng bừng với ban nhạc Thắng cào cào bên đó , T7 chủ trì dàn xếp vụ này nhé.

Drhongson

Đại Tá
CLB CT3 - Yên Hòa đã khớp lệnh!!!

Stbhn quả là đẳng cấp khi đã phúc đáp kịp thời.
Theo đúng phong cách của đội GPMB thì các CLB sẽ cắt cử các thành viên ra chống lại người thi hành công vụ (có chấp bóng nếu cần) và mệnh giá mỗi trận 5 đến 20 bia để góp lại đi bia sau. Các thành viên đội GPMB sẽ đánh khoảng 5 - 7 trận mỗi người tuỳ sức khoẻ. Khu CT3 này có Trung say nắm rõ tình hình hai bên có thể đứng ra cân kèo được.

Hẹn gặp CT3 thứ bảy tuần sau.

Đội trưởng
Spy

tuấn số 7

Thiếu Uý
Ông trùm Thắng lốp là huynh đệ thân thiết của lão bối Hunghanoi, là người qui tụ và huấn luyện các tài năng bóng bàn nhí đã đạt nhiều giải thưởng quốc gia và sau cùng ông là một tay chơi lãng tử có hạng đất Hà thành còn sót lại. Hai năm về trước Spy đã có dịp viếng thăm tư dinh và đàm đạo với trại chủ và vì thế một con chó đã phải vào nồi. Lần đó ông đã biểu diến màn công phu tuyệt đỉnh là dùng răng cắn nâng lên và tu hết hũ rượu một hơi như kiểu anh hùng Lương Sơn Bạt Lỗ Trí Thâm. Lần này đoàn GPMB mong được có một đêm RTC tưng bừng với ban nhạc Thắng cào cào bên đó , T7 chủ trì dàn xếp vụ này nhé.
Ông trùm Thắng lốp tuyên bố sẽ có ban nhạc Thắng lốp và anh em ( gồm Thắng lốp, Thắng cào cào... cùng và anh em nữa) chào đón đội GPMB. Ông trùm tuyên bố rất mạnh: " ban nhạc này một là sẽ ca khúc khải hoàn cho đội GPMB, hai là sẽ tiễn đưa tổ công tác về nơi xa lắm". Bác Thắng gấu quá. Hehe. Bác nào có ảnh bác Thắng lốp up hộ nhé, trông bác này nghệ sỹ lắm!!

Drhongson

Đại Tá
Ông trùm Thắng lốp tuyên bố sẽ có ban nhạc Thắng lốp và anh em ( gồm Thắng lốp, Thắng cào cào... cùng và anh em nữa) chào đón đội GPMB. Ông trùm tuyên bố rất mạnh: " ban nhạc này một là sẽ ca khúc khải hoàn cho đội GPMB, hai là sẽ tiễn đưa tổ công tác về nơi xa lắm". Bác Thắng gấu quá. Hehe. Bác nào có ảnh bác Thắng lốp up hộ nhé, trông bác này nghệ sỹ lắm!!

Vụ này vui đó, anh em nhớ giữ gìn sức khoẻ để chiến đấu trên các mặt trận nhé.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Vụ này vui đó, anh em nhớ giữ gìn sức khoẻ để chiến đấu trên các mặt trận nhé.

Em lo nhất cho cậu LLTT bác à, thôi em đề xuất bác đội trưởng kiến nghị cấp trên đề bạt cậu ấy lên chức đội phó phụ trách vũ khí đi bác chứ để chân điếu đóm anh em cũng ngại:)) thôi cái đội GPMB không cần lính đâu bác ạ, chỉ huy hết cho tinh nhuệ và thiện chiến..

tuấn số 7

Thiếu Uý
Khu vực bóng bàn Đông Thái, xóm liều Thanh Nhàn ( bệnh viện Thanh Nhàn), Đoàn Kết Gia Lâm, La Khê... là 1 trong các nơi cần sớm phải cho về đúng trật tự. Trẻ chưa nói xong già cứ cãi nham nhảm:))

tuấn số 7

Thiếu Uý
Đây chính là hội "X'men original" chuyên "Hoa ăn thịt người" a e bb hiền lành
Hỡi nhân dân quanh vùng, chúng ta phải học tập La Khê, Đông Thái tẩn cho chúng vài trận nữa, cho chúng hết đường "Trở về đồng cói" luôn.

@ bác Cuồng Ku: hôm nọ tại HP, em cũng có gặp Cường anti rồi, trông dáng nộp cho đội GPMB lắm a à, hihihi
Bác Thắng không cẩn thận thì sới điện ảnh sẽ sớm bị san phẳng đó. Bác không còn chỗ mà chơi đâu. Hehe.

Drhongson

Đại Tá
Em lo nhất cho cậu LLTT bác à, thôi em đề xuất bác đội trưởng kiến nghị cấp trên đề bạt cậu ấy lên chức đội phó phụ trách vũ khí đi bác chứ để chân điếu đóm anh em cũng ngại:)) thôi cái đội GPMB không cần lính đâu bác ạ, chỉ huy hết cho tinh nhuệ và thiện chiến..

Nhất trí việc thăng chức cho LLTT lên làm đội phó phụ trách vũ khí. Đội GPMB đi toàn sếp thế này cũng căng không có chú nào điếu đóm cả, có khi phải tuyển thêm 1 hậu cần thôi, ưu tiên nữ.

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Nhận lệnh của Bao công đại nhân,chiều nay Trển hộ vệ Cưởng anti sẽ lên hà nội center sắp xếp lại nhân sự của đội GPMB o giấy phép

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Nhận lệnh của Bao công đại nhân,chiều nay Trển hộ vệ Cưởng anti sẽ lên hà nội center sắp xếp lại nhân sự của đội GPMB o giấy phép

Ra tới center đụng hàng ban quản lý đê điều đắp đập be bờ của đội thi hành án thì coi như cao thủ Cường anti đi về ko còn manh giáp! Lịch 18h00 có mặt tại chảo lửa Bách Khoa. Sau 19h ai là người nhà tới nhận dạng nạn nhân chứ bình thường đều nát hàng hết chú ợ!

Bình luận từ Facebook