Đội D1 CLB Bóng Bàn Nguyễn Phong Sắc tham gia diễn đàn.

pilot power

Trung Sỹ
E làm chân cọ vũ và nhặt bóng nhé a.
Hôm nay a có nhà ko chiều ra ae ngồi tí chia tay chia chân e về HP
rùi ko làm trên này nữa chắc có khi hàng quý mới lên thăm ae dc.

nhặt gì. Đội C 1 đang thiếu người đấy thích là yêu à.

hieudoanbay919

Trung Sỹ
sang đi. sau về báo cáo tình hình sức khỏe bến đấy nhé.

Chiều wa về đua ra NPS nhưng con đường MK kinh khủng. Thế là quay ngoắt đầu sang D9 trước khi bị nhấn chìm trong biển người và xe. Gặp ngay mấy ông tà kiềm Vitas - D ở phố huyện bên kia sông lên:D dù đã cố gắng chiến đâu nhưng không thể tránh khỏi thương tích a ah!:p

Last edited:

docmaorg

Đại Tá
Chiều wa về đua ra NPS nhưng con đường MK kinh khủng. Thế là quay ngoắt đầu sang D9 trước khi bị nhấn chìm trong biển người và xe. Gặp ngay mấy ông tà kiềm Vitas - D ở phố huyện bên kia sông lên:D dù đã cố gắng chiến đâu nhưng không thể tránh khỏi thương tích a ah!:p
Hôm qua sang tý toáy tưởng thế nào hóa ra Hiếu uống nước thơm mà miệng đắng ngắt, may mà mềnh bận đánh giao hữu ko Hiếu lại thấy cả vị đắng và chát của nước thơm.

hieudoanbay919

Trung Sỹ
Hôm qua sang tý toáy tưởng thế nào hóa ra Hiếu uống nước thơm mà miệng đắng ngắt, may mà mềnh bận đánh giao hữu ko Hiếu lại thấy cả vị đắng và chát của nước thơm.

Đội 729 bọ cũng đã tiêu diệt được khối chiến sỹ theo danh sách đấy docma ah!:D

pilot power

Trung Sỹ
Thông báo đến toàn thể anh chị em đội D1.
Đã có lịch thi đấu. Anh chị em gặp mặt 16h30 ngày thứ 6 ngày 10.5.2013 lên phương án thi đấu để dành kết quả cao. Rất mong anh chị em có mặt đầy đủ đúng giờ. Xin cám ơn.

docmaorg

Đại Tá
Bác Hòa cố gắng tham gia để còn lên điểm nhé. Dạo này đánh với bác toàn thua kiểu chuyên nghiệp thôi.

Bình luận từ Facebook