Đội D1 CLB Bóng Bàn Nguyễn Phong Sắc tham gia diễn đàn.

pilot power

Trung Sỹ
Lịch thi đấu tiếp theo

Ngày 08.06.2013 CLB BB NPS 1 Vs BảoLinh Sport Tại sân nhà.

mask2009

Thiếu Uý
Cám ơn anh chị em BaolinhSport quan tâm nhé. Hôm thi đấu sẽ là ngày chiến căng thẳng nhưng vui vẻ.
đội em chưa tuyển đc hot girl bác ạ, hy vọng vòng sau chiêu mộ đc.................................... BaoLinhSport sẽ đến thi đấu hết mình trên sân của NPS Bia

pilot power

Trung Sỹ
đội em chưa tuyển đc hot girl bác ạ, hy vọng vòng sau chiêu mộ đc.................................... BaoLinhSport sẽ đến thi đấu hết mình trên sân của NPS Bia

Đội Nguyễn Phong Sắc 1 ko có độ tuổi ko biết già hay trẻ nhưng chơi rất nhiệt tình. Rất mong đón tiếp anh em nhé.

xosothudo

Thượng Sỹ

Bác Linh đánh võng thế!!!!!!!!!!!!! về đi không lạc đường đấy

pilot power

Trung Sỹ
Xin hân hoan thông báo
Đội bóng bàn CLB Nguyễn Phong sắc 1 đã thắng đội Đoàn kết Xa La 7 - 2. Cám ơn sự đón tiếp nhiệt tình của đội Xa La. Hẹn gặp lại lượt về tại sân Nps .

mask2009

Thiếu Uý
Xin hân hoan thông báo
Đội bóng bàn CLB Nguyễn Phong sắc 1 đã thắng đội Đoàn kết Xa La 7 - 2. Cám ơn sự đón tiếp nhiệt tình của đội Xa La. Hẹn gặp lại lượt về tại sân Nps .
chúc mừng chiến thắng của đội NPS1, em đính chính là Hữu Nghị Xala a nhé.u

docmaorg

Đại Tá
NPS 1 đúng là. quá mạnh, có lẽ sau lượt đi vòng 1 đã biết kểt quả được vào vòng tiếp theo. Chúc mừng đội bác Hòa nhé

pilot power

Trung Sỹ
NPS 1 đúng là. quá mạnh, có lẽ sau lượt đi vòng 1 đã biết kểt quả được vào vòng tiếp theo. Chúc mừng đội bác Hòa nhé

Cám ơn docmaorg nhé. Anh chị em đang cố gắng cao trong thi đấu. 2 đội tiếp cũng rất mạnh đó là Nhà Quàn và MGSU .Thân

pilot power

Trung Sỹ
Chúc mừng thắng lợi của anh em NPS1 . Những trận tiếp theo sẽ rất khó khăn . Anh em cố gắng nhiều nhé

Cám ơn anh Linh, Còn nhiều khó khăn phía trước anh ạ, lại càng phải quyết tâm cao, Chúc đội anh chiến thắng vòng tiếp theo.

vanuc

Đại Tá
Chúc mừng thắng lợi của đội D NPS1, đội anh Hòa cố lên chiến thắng hết các trận còn lại...........

Bình luận từ Facebook