Đội D1 CLB Bóng Bàn Nguyễn Phong Sắc tham gia diễn đàn.

pilot power

Trung Sỹ
Chúc mừng thắng lợi của đội D NPS1, đội anh Hòa cố lên chiến thắng hết các trận còn lại...........

Cám ơn anh vanuc . chặng đường phía trước còn khó khăn lắm. Nhà Quàn, MGSU. Sẽ cố gắng anh ạ.

Last edited:

pilot power

Trung Sỹ
Thứ 7 tuần này ngày 29.6.13 có trận đấu của 2 đội cùng sân nhà là Nguyễn Phong Sắc 1 vs MGSU. Kính báo anh chị em lên phương án luyện tập để đạt kết quả tốt. Thân

pilot power

Trung Sỹ
Đã qua 3 tuần nghỉ ngơi và thư giãn, các đội cũng chuẩn bị cho lượt đấu tiếp theo. Cũng trong không khí chuẩn bị. Anh chị em toàn đội Nguyễn Phong Sắc 1 đã chuẩn bị cho vòng đấu mới. Chúc toàn đội chiến thắng. Thân

pilot power

Trung Sỹ

Đây là kết quả của vòng đấu đầu. Cũng thể hiện bao công sức và lòng nhiệt tình của cả đôi nhà. Chúc toàn đội có những kết quả như mong đợi . Thân

Last edited:

pilot power

Trung Sỹ

Lịch thi đấu vòng tiếp theo ngày 20/07/2013 tại sân khách CLB BB Đại Long

Nguyễn Phong Sắc 1 Vs Đại Học Y
Chúc hai đội thi đấu thành công.

Last edited:

pilot power

Trung Sỹ

KQ Vòng 9 D Xanh
1- NPS 1 98
2- BLSport 90
3- MGSU 88
4- Hữu Nghị 81
5- Nhà Quàn 81
............................
Last edited by mask2009; Hôm nay at 02:21 AM.
Đây là kết quả tạm thời đến thời điểm vòng 9 của toàn đội NPS 1. Với bao nhiêu công sức và cố gắng nhiệt tình của anh chị em. Xin chúc sức khỏe toàn đội và anh chị em trên Bongban.org.

Last edited:

docmaorg

Đại Tá
NPS1 khỏe thế, này thì vào bán kểt rồi, nếu có vào vòng sau đấu với 1 số đội phải giữ thẻ cẩn thận ko thì lại bị bắt bí đó các bác.

pilot power

Trung Sỹ
NPS1 khỏe thế, này thì vào bán kểt rồi, nếu có vào vòng sau đấu với 1 số đội phải giữ thẻ cẩn thận ko thì lại bị bắt bí đó các bác.

Anh chưa hiểu đòn độc ( bắt bí ) thế nào? Hôm nào chỉ cho anh nhé. Thanks

docmaorg

Đại Tá
Anh chưa hiểu đòn độc ( bắt bí ) thế nào? Hôm nào chỉ cho anh nhé. Thanks

Năm ngoái có vụ này rồi lùm xùm hết cả diễn đàn lên. Các bác giữ thẻ cẩn thận, khi đi nhớ mang đi nhé, tốt nhất là để và chỗ nào đó trong túi đồ, để cứ ra sân là mang theo. Không những vòng đấu cuối, ăn thua tính điểm, mặc dù biết nhau hết rồi nhẵn mặt rồi nhưng người ta cứ đòi đúng luật đòi thẻ, ai có thẻ thì đánh ai không có thẻ đứng xem thế là vô tính ko có đủ thẻ đội hình chính, để bị vừa thua vừa ấm ức. Quan trọng nhất là ở 2-3 vòng đấu cuối của vòng bảng tính điểm và vào vòng trực tiếp, thẻ phải luôn mang đi đầy đủ.

pilot power

Trung Sỹ
Hôm qua 17.8.13 các trận đấu nghẹt thở giữa 2 đội Nguyễn Phong Săc 1 vs hữu nghị xala. Kết quả 5 - 4
Cám ơn tinh thần thi đấu của 2 đội.

Bình luận từ Facebook