Cuong Gai - Minh lun

stbhn

Thượng Sỹ
Bác này ở CLB nào thế??? Hôm nào em qua giao lưu BiaBiaBia

Mình ở CLB CT3 - KĐT mới Yên Hòa (Constrexim) - Cầu Giấy. Mời bạn qua vào T7, CN cho đông vui nhé!
Nhìn thấy avatar Quan Vân Trường cầm đại đao oai phong lắm. :) :) :) :) :)

Thanks

Drhongson

Đại Tá
Mình ở CLB CT3 - KĐT mới Yên Hòa (Constrexim) - Cầu Giấy. Mời bạn qua vào T7, CN cho đông vui nhé!

Thanks

Khu vực này tình hình xây dựng lộn xộn lắm.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái

Thanks

Oai lắm bác ợ, qua chém cái vào bàn đi ngay cái vợt amutalt đấy bác!

tuấn số 7

Thiếu Uý

Thanks
Bác Spy lên kế hoạch giải phóng khu CT3 này thôi bác, bác HR lĩnh ấn tiên phong đi đầu vì gần nhà. Nơi đây xây dựng lộn xộn mà rất ngổ ngáo!!!

vuhoangduc12

Binh Nhì
Bác Cương Gai có xuống clb Văn Điển dạy vài lần cùng anh Đạo Ma , cắt bóng như jô xê húc :)) giật sái cả tay :)) , lối đánh rất khôn ngoan và nhàn hạ , quả bạt rất gọn và đơn giản - độp cái là teo . Trận giao lưu giữa 2 cao thủ , đúng là đc mở rộng tầm mắt , tiếc là trận đấy e ko quay lại :(

vttn2311

Binh Nhất
bác Minh lùn giao bóng phủi ghê. bóng cao được có tí mà giậm sàn bành bạch. đến chỗ em có giậm lún đất cũng chẳng kêu được. sân đất cho giậm thoải mái. bộp bộp bộp !!!

malong_dung

Đại Tá
Đánh gai thế này công nhận hơi khó chịu, nhưng mà theo m bác này chưa bá đạo bằng bác Lập ở chỗ m, cắt khéo hơn bác này nhiều :D

Bác này chưa biết trình của Cương gai à, đấy là phong độ giảm đấy, nói đến độ, đến nay bác Cương phải kiếm được số bia tương đương nước Hồ Hoàn Kiếm..........

Drhongson

Đại Tá
Anh Cương gai có lối đánh đơn giản mà hiệu quả cao , chính vì lối chơi không hoa mỹ nên nhiều người vào trận chết rất nhanh
mà chưa kịp hiểu vì sao .

Bình luận từ Facebook