Cuong Gai - Minh lun

lqphuong

Đại Uý
Bác Cương này là bậc thầy về Gai, mình đã chứng kiến Bác hạ đo ván các cây vợt A của Đà Nẵng tại CLB Phan Chu Trinh cách đây vài tháng, Bác này xoay mặt vợt đứng xem ở ngoài mà còn thấy hoa cả mắt ! Đúng là Đại cao thủ võ lâm.

Drhongson

Đại Tá
Mình có dịp xem bác Cương gai thi đấu mấy trận tại giải KTS ,
Bác có lối woánh khôn ngoan , dùng mưu trí để bù cho sức già . Thắng liền mấy hảo thủ gai như Châu xù ,
Trần Chấp Toàn... , hôm ấy danh thủ Châu Thới cũng phải vật vã xém thua .

tuấn số 7

Thiếu Uý
Hôm trước có dịp kiếm 50 bia bác Cương. Trận đầu gặp bác Cương chấp T7 3 T7 chén 3-1... Công nhận bác này oánh gai rất khó chịu, xoay mặt liên xoành xoạch, cổ tay rất khéo.. Nghe đâu bác Cương đã từng chấp Hiệp Hồ 3 mà chú Hiệp ra đi nhanh 3 bát:(

vodichthegioi

Thượng Sỹ
Hôm trước có dịp kiếm 50 bia bác Cương. Trận đầu gặp bác Cương chấp T7 3 T7 chén 3-1... Công nhận bác này oánh gai rất khó chịu, xoay mặt liên xoành xoạch, cổ tay rất khéo.. Nghe đâu bác Cương đã từng chấp Hiệp Hồ 3 mà chú Hiệp ra đi nhanh 3 bát:(

Bác nghe thông tin này ở đâu thế??????? Bác cương chấp e 4 phát em còn ra đi nhanh chóng nói gì đến 3. Nhưng mà bác thì vẫn cứ 3 phát là em "tiễn bác lên đường" luôn. ha ha ha ha

Seu

Trung Sỹ
Chú cương gai hay ra B11 Kim Liên giao lưu, Nhìn chú ấy cởi trần bụng phệ mà đánh thì khó chịu thật

Bình luận từ Facebook