Cuong Gai - Minh lun

phthtu25

Trung Sỹ
Trận lượt đi em thắng anh Cương 3-1. Hy vọng hôm nay tiếp tục may mắn thắng nốt trận lượt về. Bác nào có địa chỉ clb Khương Đình cho em xin, em chưa đến đây choảng lần nào??

Chú Gà non TS7 chưa bít mình rồi " Biết người biết ta _ Trăm trận trăm thắng " .......... Kiểu này TO TO TO tí thì ......... BA BÁT còn phải tính TIME !

tuấn số 7

Thiếu Uý
Chú Gà non TS7 chưa bít mình rồi " Biết người biết ta _ Trăm trận trăm thắng " .......... Kiểu này TO TO TO tí thì ......... BA BÁT còn phải tính TIME !
Rất may hôm nay em đánh To To To tý thì em lại ăn anh Cương 3-0 anh à... Cám ơn anh chỉ bảo nhé!!!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Bac tuấn số 7 hôm qua đánh như lên đồng.kinh đấy

Kinh đấy:)) đúng là bạn Thắng ủn mới có câu này. Xê xô. Tiếc nhất trận đánh với cậu Đạt thần hôm qua. Anh dẫn 2-0 rồi, ván 3 dẫn 7-4 mà k giữ nhịp, quay ra thủ làm ăn trứng vịt lộn. Tiếc quá, tiếc quá:((

lamtq

Đại Tá
ăn Cương gai 3-0 cơ a2h, hay thế bác
nhưng hình như TS7 đánh với gai góc hay ‹anti là bị hột vịt lộn
giống mình ghê
mịa kiếp ,
fải có time làm lại lần 2,3 thì mới tập trung được
lâu lâu gặp gai, anti gác cỡ nào vẫn chết

tuấn số 7

Thiếu Uý
ăn Cương gai 3-0 cơ a2h, hay thế bác
nhưng hình như TS7 đánh với gai góc hay ‹anti là bị hột vịt lộn
giống mình ghê
mịa kiếp ,
fải có time làm lại lần 2,3 thì mới tập trung được
lâu lâu gặp gai, anti gác cỡ nào vẫn chết
Em đánh gai thì không quá hay nhưng biết cách đánh bác à mà em rất thích đánh gai.. Em hôm qua ăn quả trứng vịt lộn với cậu Đạt thần đau quá. Dẫn 2-0, ván 3 dẫn 7-4 ( kèo ngang) quay ra họp báo bảo ăn 3-0 như đánh với anh Cương mà ăn quả trứng lộn luôn. Đau sờ cau quá!!! Hic

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Chiều qua tại Khương Đình cốc đã diễn ra trận đấu khá kịch tính mà theo giới chuyên môn khó nhân định xem phần thắng thuộc về ai

Trọng tài Hoàn râu lượn lờ oánh võng chóng mặt

Quả giật rất nghiệp dư nhưng hiệu quả với gai vô cùng

tuấn số 7

Thiếu Uý
Phải công nhận Đạt thần oánh chuẩn thật. Mai làm trận lượt về Đạt nhỉ, anh thua chú trận tiếc ghê... Dẫn thế còn thua lại:)

ppp999

Binh Nhất
T7 càng ngày càng hay nhỉ? Tưởng Topic về Minh kều và chú Cương ai ngờ toàn chuyện ngoài lề! Chán vãi...

tuấn số 7

Thiếu Uý
Cậu Đạt thần mà có OL thì vào khớp lệnh, chiều mai anh em lượt về nhé!!! Chứ thua kiểu hôm qua anh thấy hơi buồn.... Dẫn 2-0, ván 3 dẫn 7-4 mà toi, nếu thua lượt về thì chú phải chấp anh 2-0-2. Còn anh Cương cả lượt đi lượt về đều thua rồi:)

phthtu25

Trung Sỹ
Cậu Đạt thần mà có OL thì vào khớp lệnh, chiều mai anh em lượt về nhé!!! Chứ thua kiểu hôm qua anh thấy hơi buồn.... Dẫn 2-0, ván 3 dẫn 7-4 mà toi, nếu thua lượt về thì chú phải chấp anh 2-0-2. Còn anh Cương cả lượt đi lượt về đều thua rồi:)

Trận đánh với Bác Cương già đánh đồng hay chấp vậy ? Tỉ số là bao nhiêu vậy ?

Bình luận từ Facebook