Cuong Gai - Minh lun

tuấn số 7

Thiếu Uý
Bác nghe thông tin này ở đâu thế??????? Bác cương chấp e 4 phát em còn ra đi nhanh chóng nói gì đến 3. Nhưng mà bác thì vẫn cứ 3 phát là em "tiễn bác lên đường" luôn. ha ha ha ha

Nghe dân đồn vậy chú à!! Mà chú vừa nát hàng với anh hôm trước ở Bách Khoa mà vẫn thích còi to à??? Chiều nay lại có muốn nộp tiếp không:)

Last edited:

tuấn số 7

Thiếu Uý
Nghe dân đồn sau trận đấu Hà YB với Minh lùn tý choảng nhau... Đấy, độ cho to lắm vào rồi sinh ra mâu thuẫn. Như mình đây nặng nhất kiếm 100 bia đi uống cho vui chứ không chơi đút túi. Đút túi thì vui vui 2-5 xịch rửa xe thôi. Kiếm suốt tiền rửa xe của LLTT thấy cũng ngượng:(

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Nàng chơi chàng dưới Ánh nắng chói chang cưng oi!

Bác diễn giải cũng tâm hồn ghê, cơ mà dù sao nick của bác cũng đặc biệt đấy! Gặp đúng ông đầu óc đen tối nghĩ ngay ra vụ chiến đấu trên nắp hầm đãm máu. Nộp nhiều quá nên T7 cũng bị tẩu hỏa đấy nangchoichang ợ!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Bác diễn giải cũng tâm hồn ghê, cơ mà dù sao nick của bác cũng đặc biệt đấy! Gặp đúng ông đầu óc đen tối nghĩ ngay ra vụ chiến đấu trên nắp hầm đãm máu. Nộp nhiều quá nên T7 cũng bị tẩu hỏa đấy nangchoichang ợ!

Láo toét chiều oánh cho ợ Bia giờ...

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Chiều mai T7 lại đánh trận lượt về với anh Cương gai ( +3), lượt đi T7 chén rồi, lượt về hy vọng lại chén tiếp:)

Chiều nay tại Khương Đình cốc sẽ xẩy ra trân đấu khắc nghiệt này, bản thân con nhang đệ tử của cao thủ Cương "gai" là rất đông. Bà con nào có tham gia dự đoán trận đấu nên có mặt trước 18h 00.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
T7 la cay vot dang len ..Giàn thiêu..! Khí phách như từ Hải, kể cả chết đứng vẫn không sợ, Thế mới là người Hùng. Good luck!

Bác công nhận tầm nhìn hơn người! Bái phục.. bái phục. Cây nghiêng ko sợ chết đứng được, văn hóa bóng bàn ở center chỉ bia chứ ko rượu. Nên bác thích rượu thì tự sướng thôi! Hi vọng chiều nay có trận đấu cống hiến đẹp mắt cho ae khán giả tham dự!

xosothudo

Thượng Sỹ
Nghe dân đồn sau trận đấu Hà YB với Minh lùn tý choảng nhau... Đấy, độ cho to lắm vào rồi sinh ra mâu thuẫn. Như mình đây nặng nhất kiếm 100 bia đi uống cho vui chứ không chơi đút túi. Đút túi thì vui vui 2-5 xịch rửa xe thôi. Kiếm suốt tiền rửa xe của LLTT thấy cũng ngượng:(

kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

xosothudo

Thượng Sỹ
Bác công nhận tầm nhìn hơn người! Bái phục.. bái phục. Cây nghiêng ko sợ chết đứng được, văn hóa bóng bàn ở center chỉ bia chứ ko rượu. Nên bác thích rượu thì tự sướng thôi! Hi vọng chiều nay có trận đấu cống hiến đẹp mắt cho ae khán giả tham dự!

Khuong Dinh Coc là ở đâu vậy Thắng oiwi????????????????????/mấy h chiến?

tuấn số 7

Thiếu Uý
T7 la cay vot dang len ..Giàn thiêu..! Khí phách như từ Hải, kể cả chết đứng vẫn không sợ, Thế mới là người Hùng. Good luck!

Trận lượt đi em thắng anh Cương 3-1. Hy vọng hôm nay tiếp tục may mắn thắng nốt trận lượt về. Bác nào có địa chỉ clb Khương Đình cho em xin, em chưa đến đây choảng lần nào??

satthu@

Thượng Sỹ
Trận lượt đi em thắng anh Cương 3-1. Hy vọng hôm nay tiếp tục may mắn thắng nốt trận lượt về. Bác nào có địa chỉ clb Khương Đình cho em xin, em chưa đến đây choảng lần nào??

Hàng em nó đây! Bác cứ đến chỗ đỏ đỏ ấy, hỏi đc 16 Khương Hạ là tha hồ chém giết! Chiều nếu rảnh e qua xem giang hồ dậy sóng thế nào!!!

Bình luận từ Facebook