Cửa hàng nào bán mặt Tibhar MX-S ???

Trạng .... CÁ

Đại Tá
stiga từ năm ngoái thì phải nó đổi sang xài logo và mác kim loại cho nhiều dòng cốt :) nhìn thì đẹp, nhưng mà kim loại vs mồ hôi cũng khoai phết nếu kim loại ko đủ trơ thì hủi hơn logo tem nhựa nhiều
Anh cũng biết cái pro / unpro rồi, @Red Arc nó nói chi tiết lắm, có ví dụ chứng minh thực nghiệm đoàng hoàng, nhưng vẫn nhớ là mày bảo cốt XO mặt nhỏ, mà giờ nó lại không nhỏ ??????:p

Nên mới có suy nghĩ là hay Pro / bản mới nó khác ?:eek:

langngoi

Đại Tá
Anh cũng biết cái pro / unpro rồi, @Red Arc nó nói chi tiết lắm, có ví dụ chứng minh thực nghiệm đoàng hoàng, nhưng vẫn nhớ là mày bảo cốt XO mặt nhỏ, mà giờ nó lại không nhỏ ??????:p

hi hi ca này khó đẻ, em chịu. xo chiều rộng và dài em nhớ là nó nhỏ hơn form 150x157 chút
chính xác em ko nhớ nhưng hụt tầm 1mm gì đó mà

Mark V

Đại Uý

149 x 156 Fish ơi
Nếu em nó không hợp tuổi với chú thì phải thông báo luôn và ngay cho anh nhé.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
H

Em oánh thử XO + FH H8 xem có hay hơn H3 không nhé. Nếu more frendly thì anh theo
H3 hay hơn anh ạ, em vừa gặm H8 xong, đổi được HD mừng húm, vì em đánh H8 không dữ đòn được, chỉ được cái an toàn và ổn định thôi, chứ xoáy nó không có cái dị của H3 đâu, gần như Đức Nhật rồi

Bình luận từ Facebook