Cửa hàng nào bán mặt Tibhar MX-S ???

ITTF

Đại Uý
Chào các Bác. Tình hình là em ngắm cái mặt Tibhar Evolution MX-S đã lâu.
Mặt này ra được khoảng nửa năm nay. Hôm vừa rồi hỏi mấy cửa hàng đều kêu hết. Ko biết có cửa hàng nào đang có ko nhỉ? Để em làm 1 đôi !!!

langngoi

Đại Tá
Em này anh thử chưa @hoangtdsi ơi ?

@langngoi mặt này so với Andro HD thì cứng hay mềm hơn ?
hi em chưa được oánh, nhưng nó cứng hơn mx-p lận, nên dự là cứng hơn andro HD đấy. nhưng mặt này ít được ưa chuộng nên ít nơi bán. Nếu thích thử hàng mới của Tibhar thì bác làm con mới cóng vừa ra lò, Quantum
http://www.contra.de/product_info.php/info/p13961_Tibhar-Belag-Quantum.html
nhớ nhìn kỹ cẩn thận mua lộn qua con Quantum S thì lại bị mềm

Trạng .... CÁ

Đại Tá
hihi bác triển đi, em đợt này ngại thay đổi, nên cứ evo el-p em gặm thôi.
Sáng nay em XO đã trên tay, có một sự kích thích không hề nhẹ

Cứ tưởng XO mặt nhỏ, thực ra không phải, hay bản Pro nó thế, anh dán mặt của Donic WSUL sang, mặt dán bên kia hơi hụt hai bên, nhưng chiều dài vừa, dán sang XO chiều dài hơi hụt, hai bên cũng không chườm ra ngoài tí nào

Chứng tỏ form ngắn không phải là do vợt ngắn, mà là do thiết kế của nó khác, khiến mình cảm nhận là form ngắn

Không biết bản pro khác với bản thường hay không, chứ em của anh thì mặt to như mẹt :p mà khi vẩy vợt vẫn có cảm giác nó nhỏ nhỏ ?????? :eek::rolleyes:

Anh nhận được XO rồi @Red Arc nhé, một sự hưng phấn như khi biết mình vừa ... :p:Dlấy vợ

langngoi

Đại Tá
Sáng nay em XO đã trên tay, có một sự kích thích không hề nhẹ

Cứ tưởng XO mặt nhỏ, thực ra không phải, hay bản Pro nó thế, anh dán mặt của Donic WSUL sang, mặt dán bên kia hơi hụt hai bên, nhưng chiều dài vừa, dán sang XO chiều dài hơi hụt, hai bên cũng không chườm ra ngoài tí nào

Chứng tỏ form ngắn không phải là do vợt ngắn, mà là do thiết kế của nó khác, khiến mình cảm nhận là form ngắn

Không biết bản pro khác với bản thường hay không, chứ em của anh thì mặt to như mẹt :p mà khi vẩy vợt vẫn có cảm giác nó nhỏ nhỏ ?????? :eek::rolleyes:
hehe bên tây nó làm qué gì có phiên bản "pro" nó như nhau tuốt mà. vn mới có "pro" thui.

Bình luận từ Facebook