Cửa hàng nào bán mặt Tibhar MX-S ???

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Bố khỉ, hôm trước kêu cho mượn thì ngúng nguẩy này nọ, biết ngay mà 3x7 lại 19. Thế e H3 "pờ rồ" đâu? dán Donic à?
giờ đánh H3 hoặc HD, đang nghiêng về em H3 hơn, nhưng vẫn tiếc rẻ 2 em HD ngon như Thúy Kiều, nên em mới lấy 1 cái cốt về để dán riêng để dành, lúc nào nhớ lại đổi HD sang chơi

Donic vẫn lành anh ạ, trời cho ta thế, hưởng thôi

o3ma

Đại Tá
giờ đánh H3 hoặc HD, đang nghiêng về em H3 hơn, nhưng vẫn tiếc rẻ 2 em HD ngon như Thúy Kiều, nên em mới lấy 1 cái cốt về để dán riêng để dành, lúc nào nhớ lại đổi HD sang chơi

Donic vẫn lành anh ạ, trời cho ta thế, hưởng thôi
Ý anh là miếng H3 Pro dán trên 997 còn đó ko?

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Ý anh là miếng H3 Pro dán trên 997 còn đó ko?
Còn chứ anh, nhưng em đó để đánh BH rồi, anh mượn trong tuần sau thì được, sau T7 CN, chứ hai ngày đó em chơi chính, thiếu nó sao chơi được
Em đánh FH Market thấy thích hơn, nhưng BH phải chơi HD hoặc Pro, chứ Market chơi BH thì hơi khó

o3ma

Đại Tá
Còn chứ anh, nhưng em đó để đánh BH rồi, anh mượn trong tuần sau thì được, sau T7 CN, chứ hai ngày đó em chơi chính, thiếu nó sao chơi được
Em đánh FH Market thấy thích hơn, nhưng BH phải chơi HD hoặc Pro, chứ Market chơi BH thì hơi khó
Sao ko dùng HD để cho miếng Pro đu đeo theo e 997 vài ngày. Nếm thử hàng Pờ rồ xem thế nào?

o3ma

Đại Tá
Vậy cuối tuần mày không cần mang cốt cho a nữa, để đó T2 mày dán miếng Pro kia vào rồi a qua lấy luôn.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Vậy cuối tuần mày không cần mang cốt cho a nữa, để đó T2 mày dán miếng Pro kia vào rồi a qua lấy luôn.
Đơn giản, vì Pro em để đánh BH thôi, FH em thích Market hơn, làm bóng tốt hơn, dị hơn và khó lường hơn. Cho anh mượn 1 tuần, T7 CN tuần sau em lấy về để chiến, trong tuần đánh HD cũng chả sao, vì toàn gà vịt, không quan trọng lắm, không phải ngày tập

tabletennis

Thượng Tá
Anh đang định quay lại chơi 2 mặt Tầu đây, muốn đánh của BH mạnh mẽ hơn nữa, chứ giờ thấy dặt dẹo quá

Thay BH cũng chỉ vì đánh với anh @tabletennis chơi bóng lỏng chuội, mình ham đánh không đánh được, giờ chơi lỏng chuội lại, không sợ jeu đó nữa, lại muốn quay lại đánh BH Tầu
Hic! Thôi chả đánh vs chú nữa. Sau khi đánh vs anh tốn kém thế à? Chả khác gì đánh độ.

Bình luận từ Facebook