CLB những người đánh mặt Tàu

langngoi

Đại Tá
Nói như mày thế thì ... éo nói nữa, thôi, thế cứ kệ đấy, thử hôm nay quay 05 đánh FH H3 42 đánh BH xem thế nào, đằng nào thì Spin Art cũng chưa về, chả nhẽ dán H8 vào BH à ?
Nếu cảm giác mềm, thì mày thấy mặt nào mềm nhất hả @langngoi ?
mềm mà ko nẩy à ? mà nhất so với cái gì? hay bác so 05, H8, Spin Art ? 3 em đó thì đương nhiên em 05 là mềm nhất quả quất rồi

docom

Trung Uý
trước mình cũng chơi tàu rồi, chơi long 2 và long 3 fh (H3 Pro Blue Sponged) bh(ten 05), sau đó ko chơi nữa vì ko kiếm được H3 Pro Blue Sponged xịn, khoảng 2-3 tuần là nổi mụn 1 mặt(1tr5/1 mặt chứ có ít gì), sau đó mới chuyển qua tmb alc(st bản nhật) 2 ten nhưng không ưng ý vì vẫn thèm cảm giác giật quả bóng sang nó dị dị, sang bàn thì chậm nhưng chạm xuống bàn thì vọt theo những quỹ đạo khác nhau, rất hợp với mình giơ moi móc, khoái nhất là đánh với mấy ku chuyên nghiệp tầm 13-15 tuổi mình giật chặn toàn vào đầu vợt:D
Mình mới tập B2 này 2 tháng.Còn H3 chưa đánh bao giờ cả. với B2 Khá hài lòng, vì tính năng và giá của e nó. Chắc sẽ tập luyện một thời gian dài với e này. Đang định kiếm B1 cho BH luôn ;)

docom

Trung Uý
729 thường nó bao nhiêu độ hả bác? trước đánh H3 Pro Blue Sponged 41 độ vẫn phải tuned mới đánh được nếu không nó rất khó đánh
cứng nhất là 49 nhưng chắc chỉ ~40 của DHS bác à. Hiện mình chơi 729 B2 ko cần tune, đây cũng là ưu điểm hay.

thinhnguyen

Đại Tá
Móa ơi lại ko thể bỏ cái bọn tung của nỳ

langngoi

Đại Tá
Ten thì có 1,tàu thì nhiều.Chắc bác bỏ qua từ tương đương rồi.Dĩ nhiên cảm nhận thì sẽ sai lệch chút
bác lôi 2 cái mút ra, bấm móng tay vô cái lót ấy bác sẽ thấy tầu cứng dư lào, và ten mềm ra sao!

Trạng .... CÁ

Đại Tá
41 độ mua mới tuned mà cong mông lên mới giật nổi! 45,47,49 thì đánh sao được hả trời?
Bác qua em giật cho, nó bình thường mà, có thể em giật linh tinh, nhưng vẫn giật được bác ạ, chắc em hơi dị :p:p:p:p:p Nhưng em thấy đánh 42 Market không tune còn ngon hơn cả 40 NT không tune, chả hiểu sao nữa, chắc lại mở đầu một thời kỳ ... buôn bán kiếm :p

Trạng .... CÁ

Đại Tá
mềm mà ko nẩy à ? mà nhất so với cái gì? hay bác so 05, H8, Spin Art ? 3 em đó thì đương nhiên em 05 là mềm nhất quả quất rồi
quái nhỉ, nó mềm nhất mà sao anh cắt toàn bay với rúc, không ôm xoáy nổi, chả nhẽ anh @lamtq nói đúng, như thế thì BH lại sai à ? Đến điên mất thôi, tập đi tập lại lại ra sai, phí cả công luyện tập

Bình luận từ Facebook