CLB những người đánh mặt Tàu

Trạng .... CÁ

Đại Tá
xin hỏi các Bác miếng 729 Origin, lót tím, gai dọc, đánh FH có dc kô ? cảm giác giống H3 Pro kô ạ ? r
mong nhận đc hồi âm của các Bác !
Có, về độ bì thì hơn, về độ bám thì kém, về độ bền cũng hơn, về độ sướng thì ... nó ở ngoài thang đo, dưới 0 nên em khuyên bác là ... VỨT. Em chơi được 1 tuần, cố gắng khen nó hay và kết quả là ... MANG ĐI ĐỐT

langngoi

Đại Tá
quái nhỉ, nó mềm nhất mà sao anh cắt toàn bay với rúc, không ôm xoáy nổi, chả nhẽ anh @lamtq nói đúng, như thế thì BH lại sai à ? Đến điên mất thôi, tập đi tập lại lại ra sai, phí cả công luyện tập
ợ cứ thử nhiều nó loạn lên đó, kt bác là tiêu chuẩn rồi sao? em nghĩ bác cứ ổn định cái vũ khí đi ạ, chứ ko thì có mà mặt giời dán vô cũng tèo

lqphuong

Đại Uý
Có, về độ bì thì hơn, về độ bám thì kém, về độ bền cũng hơn, về độ sướng thì ... nó ở ngoài thang đo, dưới 0 nên em khuyên bác là ... VỨT. Em chơi được 1 tuần, cố gắng khen nó hay và kết quả là ... MANG ĐI ĐỐT
vậy có lẽ chỉ có 729 Batlle II là dùng đc tạm tạm thôi bác nhỉ ?

kiếm thánh

Thượng Sỹ
Bác qua em giật cho, nó bình thường mà, có thể em giật linh tinh, nhưng vẫn giật được bác ạ, chắc em hơi dị :p:p:p:p:p Nhưng em thấy đánh 42 Market không tune còn ngon hơn cả 40 NT không tune, chả hiểu sao nữa, chắc lại mở đầu một thời kỳ ... buôn bán kiếm :p
đã gọi là giật được là giật như lúc khởi động ấy, 1 người chặn mình giật, thấy êm ngon mới là được, còn cứ vung tay giật bừa quả đc quả hỏng thì chưa được. PHải nói là h3 nt ấy, đánh rất chán, dễ đánh nhưng cảm giác như mặt thường ko có gì đặc biệt.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
đã gọi là giật được là giật như lúc khởi động ấy, 1 người chặn mình giật, thấy êm ngon mới là được, còn cứ vung tay giật bừa quả đc quả hỏng thì chưa được. PHải nói là h3 nt ấy, đánh rất chán, dễ đánh nhưng cảm giác như mặt thường ko có gì đặc biệt.
Em giật khởi động mà, nói chung nếu đối chặn đừng bắt em chạy tầm 2m một quả thì không trượt mấy, chủ yếu là nó đỡ không được vì em giật xoáy không đều, quả chặt quả lỏng, nhiều khi điểm rơi không chuẩn nên khởi động mà cứ như đánh vật thôi :p

Nó có cái hay là rất xoáy, ôm ma sát cực dễ, bóng xoáy lồng lộn, và đặt điểm rơi cũng dễ, chỉ có điều là em chỉ chỉnh được trái phải giữa, chứ còn 2 cú trái thì vẫn cách nhau tầm 20 - 40cm là chuyện bình thường:D

langngoi

Đại Tá
bác táng blue nhiều thì bác chê NT cam chán, chứ nó cũng la cục tiền to :) so với bọn cam khác nó là nhất rồi đấy!

Trạng .... CÁ

Đại Tá
42 độ ko tune, đối FH sướng tê người, đến cú thứ 2 đa số chỉ còn mình đánh, đối chả dám tăng thêm xoáy và lực, chỉ dám uốn éo tránh xoáy, đè xoáy đã hết thời gian rồi, lấy đâu tâm trí mà đánh. Untune all Market

Bình luận từ Facebook