CLB những người đánh mặt Tàu

Hàng em mới cứng còn trong nilon, 42 độ, về tự cắt, chủ định để thừa 1 ly xung quanh, đánh kém H3 Pro Blue tí, còn mấy thằng Orange chả thằng nào bằng
có nghĩa là orange đánh thua hàng chợ à bác , vui quá , e đang đánh mặt đức nhật hay nhưng mà nó co quá , e dán lại 1 lần nó hụt kinh khủng , tính e lại thích thẩm mỹ , chắc soạn sửa chơi tàu thôi ,

langngoi

Đại Tá
Hàng em mới cứng còn trong nilon, 42 độ, về tự cắt, chủ định để thừa 1 ly xung quanh, đánh kém H3 Pro Blue tí, còn mấy thằng Orange chả thằng nào bằng
:D nói như thím này thì dân bản địa(Khựa) toàn đầu bò tất :D nên ko xúc market mà chơi bon chen prov, NT, rồi blue làm gì cho tốn của. Hay nó là hạt thóc sơ với mềnh là gà con hả bác?

langngoi

Đại Tá
Vấn đề là khẩu vị, chả nhẽ trong cung thiếu gái đẹp mà sao Càn Long cứ thích vi hành ?
mợ hoành quá :D đọ với khẩu vị của vua lận, 1 nước có nhiêu vua hả cụ:D mình phải nhìn theo số đông chứ :D. Đây ko phải là a dua, hay tâm lý đám đông bác nhóe!

docom

Trung Uý
:D nói như thím này thì dân bản địa(Khựa) toàn đầu bò tất :D nên ko xúc market mà chơi bon chen prov, NT, rồi blue làm gì cho tốn của. Hay nó là hạt thóc sơ với mềnh là gà con hả bác?
Chuẩn bác ơi, có điều kiện chơi hàng ngon, còn không hàng phổ thông vẫn tập và chơi tốt ạ. Nếu ko các hãng sx nhiều loại làm giề nhỉ :)
ps : trừ ae thích trải nghiệm ạ :D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Bác thích nhích hôm nào qua em, em đưa cho miếng NT 40 Orange đỏ choét, về đánh thử xem có ngon không là biết liền, lo lắng làm gì nhiều, thời gian còn để học kỹ thuật :p

Chuẩn bác ơi, có điều kiện chơi hàng ngon, còn không hàng phổ thông vẫn tập và chơi tốt ạ. Nếu ko các hãng sx nhiều loại làm giề nhỉ :)
e có 1 tật xấu là gió chiều nào xoay chiều đó , vô tình e đọc dc 1 bài viết của 1 bác với tiêu đề nói k với mặt tàu nên e cũng nghĩ mặt tàu việt nam k ngon , chắc e pải suy nghĩ lại và dành tình yêu cho mặt tàu . xl ae mặt tàu

langngoi

Đại Tá
Bác thích nhích hôm nào qua em, em đưa cho miếng NT 40 Orange đỏ choét, về đánh thử xem có ngon không là biết liền, lo lắng làm gì nhiều, thời gian còn để học kỹ thuật :p
hề hoa hậu ở tuổi 18, đến năm 81 thì chỉ đắp chiếu thôi cụ ơi, so thê thì khó lắm ạ. con NT hoa tàn nhụy rữa của cụ tất nhiên ko = em thị nợ còn đang độ trăng rằm :D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Em mặt Tàu thử cũng được một số, hình như chỉ còn thiếu NT Blue chưa thử thôi, giờ em tương Market 42, khỏi phải tune, táng 1 lớp Haifu vào chơi tẹt tèn ten

Trạng .... CÁ

Đại Tá
hề hoa hậu ở tuổi 18, đến năm 81 thì chỉ đắp chiếu thôi cụ ơi, so thê thì khó lắm ạ. con NT hoa tàn nhụy rữa của cụ tất nhiên ko = em thị nợ còn đang độ trăng rằm :D
Con NT của anh đảm bảo chả khác gì mặt mới, riêng về chân gai thì không có chuyện lộn xộn đâu, mặt sáng xinh trai, mà anh cho mượn thử mà, có bán đâu mà sợ mang tiếng

docom

Trung Uý
giờ mới để ý, avatar của mình với bác @Trạng .... CÁ ghép lại ...đủ bộ :) . Cá nhân mình thôi nhé, kỹ thuật và vũ khí đều quan trọng cả. Nhưng giai đoạn đầu thì kỹ thuật nên ưu tiên hơn. Vì có vũ khí xịn có khi cũng chưa biết cách sử dụng và phát huy e nó. Tất nhiên là cũng có ngoại lệ ạ :)

lamtq

Đại Tá
Làm fát cho máu đê cu:p:confused:
Em mặt Tàu thử cũng được một số, hình như chỉ còn thiếu NT Blue chưa thử thôi, giờ em tương Market 42, khỏi phải tune, táng 1 lớp Haifu vào chơi tẹt tèn ten

Bình luận từ Facebook