CLB Cổ Nhuế- Hoàng

Năm nay anh thay chân của chú mà cứ lo ngay ngáy, 2 trận đầu chuẩn bị đánh nằm mà không ngủ được....Nhưng anh hơn chú là sợ thua toàn đủn AE khác vào đánh chứ không xông vào đánh như chú năm ngoái....nếu chẳng may thua cũng không phải tại mình hề hề ......thắng rồi thì mình lại là người cầm quân giỏi he he......

Hic em đen nên nó thế đấy anh ạ! Anh trắng thì cục diện nó sẽ khác ngay hihi!!! Lượt về chịu khó nhảy vào mà đánh đi nhé đừng có mà trốn nữa đấy hơ hơ!!!!!!!!

Chuẩn luôn, nhờ việc Nam đen đi xa nên anh em mới son. hi hi... Nói đùa vậy thôi chứ công lao lớn nhất là của em đó, đã luyện tập cho anh em cơ bản để bây giờ anh em mới chín, mỗi thành viên đều cảm nhận thấy rõ rệt điều này. Khả năng ngày về của Nam hoathuong sẽ mất rất nhiều coca và bia đấy, anh gia cát dự thế.

Tư tưởng như thế này thể nào chỉ lên được chức phó thôi, chậc..chậc.. không thành 'xếp' được..phí 1 nhân tài.......

Nghe thế này chỉ muốn về để kiếm bia anh em thôi hic!!! Nhớ anh em clb muốn chết đi được huhu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Sobat

Trung Uý
Hic em đen nên nó thế đấy anh ạ! Anh trắng thì cục diện nó sẽ khác ngay hihi!!! Lượt về chịu khó nhảy vào mà đánh đi nhé đừng có mà trốn nữa đấy hơ hơ!!!!!!!!
Kiểu gì lượt về cũng phải ra quân, bác cả xung trận rồi, giờ đến lượt phó chứ nhưng có lẽ không làm tốt như bác cả được ra quân cái làm luôn được 2 trận mà lại chén chủ lực Đội bạn. Cố gắng trận gặp Duy Hưng đối thủ trực tiếp phải kiếm được trận.

TrungcanCH

Trung Uý

Nghe thế này chỉ muốn về để kiếm bia anh em thôi hic!!! Nhớ anh em clb muốn chết đi được huhu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Em cũng muốn kiếm Bia của ....., hihi

TrungcanCH

Trung Uý
Em cũng muốn kiếm Bia của ....., hihi

Kiểu gì lượt về cũng phải ra quân, bác cả xung trận rồi, giờ đến lượt phó chứ nhưng có lẽ không làm tốt như bác cả được ra quân cái làm luôn được 2 trận mà lại chén chủ lực Đội bạn. Cố gắng trận gặp Duy Hưng đối thủ trực tiếp phải kiếm được trận.
Bác cứ ra trận đi, em cổ vũ nhiệt tình cho Bác Phó. Nhưng Bác Phó phải thắng 3 trận thôi nhé, hihi

socmeo

Binh Nhất
Nhờ em đấy các anh nhé!!! Không thấy cảm ơn em gì hết trơn hihi!!! Em mà còn ở ngoài đấy kiểu gì đội cũng toàn những trận thua như mùa trước thôi haha, mình đi xa có khác đội toàn thắng chúc mừng anh em đã có những tiến bộ vượt bậc!!!

Nam ơi anh về HN rồi! Hôm sau anh xuống Cần thơ, đi giao lưu có thua có thắng, nhưng thua một ông già (ở ĐH Cần thơ) và một cậu trẻ chỉ vì ko đỡ được giao bóng! Hix. Khi chú ra HN thì phải dạy anh đỡ giao bóng với nhé!

Last edited:

TrungcanCH

Trung Uý
Nam ơi anh về HN rồi! Hôm sau anh xuống Cần thơ, đi giao lưu có thua có thắng, nhưng thua một ông già (ở ĐH Cần thơ) và một cậu trẻ chỉ vì ko đỡ được giao bóng! Hix. Khi chú ra HN thì phải dạy anh đỡ giao bóng với nhé!
Ui xì, anh ơi Nam hoathuong chỉ giao bóng là tạm được thôi. Giật trái, phải, cắt bóng, trả giao bóng dở oẹt. nên chỉ gạ chấp em được 6 bóng, nhưng e nể từng là thầy của em nên em tặng 2 bóng nữa. Lúc nào Nam ra HN có trận: Trung +8 và Nam hoathuong, a socmeo cổ vũ cho e nhé, hihi

Last edited:

Vâng anh! Khi nào vào alo em nhé, lần đến là phải bố trí thời gian qua quán em chơi đấy anh nhé!!!

Ui xì, anh ơi Nam hoathuong chỉ giao bóng là tạm được thôi. Giật trái, phải, cắt bóng, trả giao bóng dở oẹt. nên chỉ gạ chấp em được 6 bóng, nhưng e nể từng là thầy của em nên em tặng 2 bóng nữa. Lúc nào Nam ra HN có trận: Trung +8 và Nam hoathuong, a socmeo cổ vũ cho e nhé, hihi

TÌnh hình bóng bàn đi xuống hay sao mà giá rổ lại tăng cao thế nhỉ hihi!!!

TrungcanCH

Trung Uý
Vâng anh! Khi nào vào alo em nhé, lần đến là phải bố trí thời gian qua quán em chơi đấy anh nhé!!!

TÌnh hình bóng bàn đi xuống hay sao mà giá rổ lại tăng cao thế nhỉ hihi!!!
Giá rổ gì? ông chấp tôi 8 bóng là: tôi vẫn phải nộp Bia ấy, nhưng không sao tôi nộp 1 thì uống 2, hihi. "học trò uống hộ thầy cũng là lẽ thường tình" không uống được bia, rượu như ông sống lấy gì vui.haha

Last edited:

TrungcanCH

Trung Uý
Với những cuộc truy sát gắt gao nhất trong lịch sử bóng bàn Thôn Hoàng của TrungcanCH và Quyền (Docau) thì Cuong_ars đã mất tích. không ai còn biết đến Cường cận ở đâu nữa,:zingme52:

Last edited:
Với những cuộc truy sát gắt gao nhất trong lịch sử bóng bàn Thôn Hoàng của TrungcanCH và Quyền (Docau) thì Cuong_ars đã mất tích. không ai còn biết đến Cường cận ở đâu nữa,:zingme52:

Ông cẩn thận theo thông tin mật là anh Cường đang bế quan luyện chưởng, lần trở lại lợi hại gấp xxx lần đấy!!!!!!!!

nhap-mon

Trung Sỹ
Ông cẩn thận theo thông tin mật là anh Cường đang bế quan luyện chưởng, lần trở lại lợi hại gấp xxx lần đấy!!!!!!!!

Còn hoathuong cũng cận thận đấy khg đến lúc về quê cũng mất lối nốt thì lúc đó làm gì còn học trò nào tin tưởng vào thầy nữa,lúc ấy có muốn uống trà đá cũng khó chứ đừng nói là bia:zingme40::zingme40::zingme40:

ltdung

Trung Uý
Còn hoathuong cũng cận thận đấy khg đến lúc về quê cũng mất lối nốt thì lúc đó làm gì còn học trò nào tin tưởng vào thầy nữa,lúc ấy có muốn uống trà đá cũng khó chứ đừng nói là bia:zingme40::zingme40::zingme40:

Ối giời, bác cả giờ vô đối tại CLB, ai dám thách đấu thì khớp lệnh đi.

nhap-mon

Trung Sỹ
THÔNG BÁO
Vào hồi 7h30 ngày mai 9/7/2013 sẽ diễn ra trận thư hùng COPI đơn 1 bên là ĐÀO+SƠN con bên kia là TRUNGPY+BÌNG gầy giải thưởng sẽ là... sau đó tiếp tục là trận đôi TÚ+SƠN con chấp TRUNGPY+BÌNH gầy 202 bên thua phải nộp 5 bia còn lại sẽ là các trận rau dưa,vậy TB để các TV clb sắp xếp thời gian đến để cổ vũ cho trận đấu thêm phần sôi nổi,sau màn tỷ thí sẽ là màn họp báo trên bàn bia.Lệnh đã đc khớp bên nào khg có mặt sẽ chịu trách nhiệm:zingme72::zingme72::zingme40::zingme40::zingme40:

TrungcanCH

Trung Uý
THÔNG BÁO
Vào hồi 7h30 ngày mai 9/7/2013 sẽ diễn ra trận thư hùng COPI đơn 1 bên là ĐÀO+SƠN con bên kia là TRUNGPY+BÌNG gầy giải thưởng sẽ là... sau đó tiếp tục là trận đôi TÚ+SƠN con chấp TRUNGPY+BÌNH gầy 202 bên thua phải nộp 5 bia còn lại sẽ là các trận rau dưa,vậy TB để các TV clb sắp xếp thời gian đến để cổ vũ cho trận đấu thêm phần sôi nổi,sau màn tỷ thí sẽ là màn họp báo trên bàn bia.Lệnh đã đc khớp bên nào khg có mặt sẽ chịu trách nhiệm:zingme72::zingme72::zingme40::zingme40::zingme40:
Để hưởng phong trào CLB Thôn Hoàng: Em cũng Thách đấu với anh Cường cận (Cuong_ars)

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
E ơi bây giờ về CN-H có phải hỏi thăm đường khg mà dám loa to thế

Đợt này yếu lắm bác ơi, hôm nọ lớ dớ ra Viện XD bị côn đồ trẻ ở đó oánh coh nát hết cả :zingme10:
Không tập lại thì không còn sống nổi ở đất Cổ Nhuế nữa rồi... :zingme41:

Bình luận từ Facebook