CLB Cổ Nhuế- Hoàng

TrungcanCH

Trung Uý
Sau những ngày lẩn chốn, sống trong sợ hãi lo âu của Cuong_ars, Cuong_ars biết số mình đã tận không thể chốn thoát sự truy lùng gắt gao của TrungcanCH và Docau. Những âm mưu và sự tính toán Cuong_ars tối qua đã bất ngờ đánh úp, một mình cưỡi con ngựa sắt Dream cùng với thanh kiếm cùn (Sạ điêu tem đồng) dắt ở cạp quần đùi đến CLB Thôn Hoàng nộp mạng: biết có nhiều cao thủ đang ở sân Thôn hoàng, Cuong_ars đảo mắt như lạc rang cuối cùng chọn được một người đang tập cầm vợt là TrungcanCH và quát to "Trung cận ra đây 3-2-3".:zingme29:

cuong_ars

Trung Sỹ
Trung cận ah!

Anh đang định chờ anh Dũng khỏi tay thì anh với anh Dũng đánh với em và Quyền trận copi đơn. Còn trận hôm trước anh thua chỉ là tai nạn thôi.

Hic lâu lắm mới thấy anh Cường lên mạng tưởng bị cô nào bắt cóc mất rồi hihi!!!!!!!!!!
Anh ơi! Anh phải làm cỏ cái bọn mới nổi đi chứ không dạo này em thấy nó lộng hành quá!!!!!!

cuong_ars

Trung Sỹ
Nam ah!

Tôi cũng đinh ở ân một thơi gian đe luyện nhưng Trung và Quyền nó cứ muôn gây hấn nên danh đem vở đi thăm dò. Thấy các em nó tiên bộ thì cũng mừng nhưng trình bọn nó con non lăm. Trả nhẽ lại làm cho các em nó nản đành nhương cho nó trân. Đe nó có Đông lữ phân đấu

Nam ah!

Tôi cũng đinh ở ân một thơi gian đe luyện nhưng Trung và Quyền nó cứ muôn gây hấn nên danh đem vở đi thăm dò. Thấy các em nó tiên bộ thì cũng mừng nhưng trình bọn nó con non lăm. Trả nhẽ lại làm cho các em nó nản đành nhương cho nó trân. Đe nó có Đông lữ phân đấu

Bài này được đấy anh ạ! Em cũng hay dùng bài này để nhử mấy con mồi ở clb hihi!!!!!!!!!

TrungcanCH

Trung Uý
Trung cận ah!

Anh đang định chờ anh Dũng khỏi tay thì anh với anh Dũng đánh với em và Quyền trận copi đơn. Còn trận hôm trước anh thua chỉ là tai nạn thôi.
Mãi mới thấy Đại sư huynh lên tiếng, anh mang anh ltdung (tức Dũng lớp trưởng) ra dọa thì ai mà chẳng sợ. Mà a cứ phải dựa vào danh ltdung để tung hoành trên sân Thôn Hoàng làm gì?hihi.
Cuong_ars không biết ăn ở với anh em bạn bè thế nào mà hay bị tai nạn thế:
1. Tai nạn ở Thôn Viên (16/6/13)
2. Tai nạn ở Thôn Hoàng (ngày 9/7/13)
3. Tai nạn ở .... (bất kỳ ngày nào)
:zingme14:

ltdung

Trung Uý
Cập nhật vị trí các đội tại bảng D trắng sau lượt đi::zingme59::zingme57:
STT Đội Trận Số điểm Số trận thắng
1 Cổ Nhuế 6 65 6
2 Duy Hưng 6 62 5
3 Lyon 6 47 3
4 Plusssz Gold 6 40 2
5 Ping pong Store 6 36 2
6 TGU 6 36 2
7 Năng Khiếu HN II 6 29 1

Và số điểm của các anh em:
Họ và Tên Số điểm
Phạm Hữu Quý 1800 đ
Nguyễn Bắc Trung 1698 đ
Đoàn Văn Lương 1695 đ
Phạm Thanh Tú 1677 đ
Nguyễn Văn Kiều 1670 đ
Nguyễn Mạnh Khang 1650 đ
Lưu Quý Đào 1646 đ
Bùi Văn Long 1616 đ
Nguyễn Tiến Sơn 1603 đ
Trần Ngọc Tuyến 1600 đ
Nguyễn Văn Nam 1600 đ
:zingme69::zingme59:

Mãi mới thấy Đại sư huynh lên tiếng, anh mang anh ltdung (tức Dũng lớp trưởng) ra dọa thì ai mà chẳng sợ. Mà a cứ phải dựa vào danh ltdung để tung hoành trên sân Thôn Hoàng làm gì?hihi.
Cuong_ars không biết ăn ở với anh em bạn bè thế nào mà hay bị tai nạn thế:
1. Tai nạn ở Thôn Viên (16/6/13)
2. Tai nạn ở Thôn Hoàng (ngày 9/7/13)
3. Tai nạn ở .... (bất kỳ ngày nào)
:zingme14:

Anh Cường ơi! Anh dập ngay cái loa rè này lại ngay đi, dạo này anh để lộng hành quá!!!

TrungcanCH

Trung Uý
Tự truyện:
Ngày từ ngày lơ ngơ bước chân vào Thôn Hoàng, em chứng kiến Cuong_ars tập và đánh trận thì nước miếng chảy dài trên miệng muốn ăn "Thịt" ngay, hihi. Nhưng vì có mặt ltDung (tức Dũng lớp trưởng) là bậc đàn anh vừa có tiếng tăm lẫy lừng và địa vị trong lớp tập bóng, nghe giang hồ đồn rằng Cuong_ars là bạn ltDung nên e đành lau nước miếng. May sao em ăn ở hiền lành trời lại giúp, ltDung tạm rút lui một thời gian trên giang hồ.
Hết sự bảo kê ltDung thì Cuong_ars cũng không xuất hiện trên giang hồ nhiều, từ ngày đó em và Quyền (docau) bắt đầu săn đuổi Cuong_ars và những trận đánh đập, chém giết liên tục xẩy ra với Cuong_ars ở Thôn Viên, Thôn Hoàng và ở mọi nơi trên trái đất này, món ăn đầu tiên và ưa thích nhất của Quyền (docau) và e luôn là Cuong_ars.:zingme40:

cuong_ars

Trung Sỹ
Nam ah, tinh tôi ông đã hiểu, chỉ chờ Nam ra bắc để anh em đón tiếp. Quyền, Trung cân đợt này đánh hay nhưng để dành trân coppi đơn vơi tôi và anh Dũng thì còn lâu lăm, vẫn dành để chờ ông ra Bắc đây

TrungcanCH

Trung Uý
Nam ah, tinh tôi ông đã hiểu, chỉ chờ Nam ra bắc để anh em đón tiếp. Quyền, Trung cân đợt này đánh hay nhưng để dành trân coppi đơn vơi tôi và anh Dũng thì còn lâu lăm, vẫn dành để chờ ông ra Bắc đây
Không copy đơn gì hết anh nhé, mất thời gian lắm các anh em khác chưa đánh thì đã hết buổi tối. ko kịp uống bia bọt gì, 22 h tối là e phải về rồi. Ai muốn giết nhau thì đặt vé và ghi tên lên bảng chờ đến lượt, cho nhanh 21h đi uống bia bọt luôn, đây là ý kiến riêng của e. hihi.
Nam hoathuong ra Bắc mà chứng kiến Đại sư huynh Cuong_ars bị 2 đàn em đánh đập, chém giết như trong phim Bụi đời chợ lớn :zingme52:

Last edited:

Sobat

Trung Uý
AE Thôn Hoàng đi dâu hết rồi? hôm qua về đánh giải Tỉnh được cái huy chương chì (Giải khuyến khích) tối AE vào làm mấy trận đi uống Bia tiện thể em khao giải = 1 chai Coca và 3 bia 333.

ltdung

Trung Uý
AE Thôn Hoàng đi dâu hết rồi? hôm qua về đánh giải Tỉnh được cái huy chương chì (Giải khuyến khích) tối AE vào làm mấy trận đi uống Bia tiện thể em khao giải = 1 chai Coca và 3 bia 333.

Em tưởng huy chương nhôm chứ, huy chương chì là khá rồi. 3 bia 333 tức là 27 lon (3 x (3+3+3)), như thế anh em làm sao mà uống hết, anh phải mang thêm chai rượu HH đi nữa thì dùng bia hãm mới hết.

TrungcanCH

Trung Uý
Chúc mừng Bác Phó đã mang giải về cho Thôn Hoàng, tối nay a e lại được ăn mừng chiến thắng.:zingme25:

ltdung

Trung Uý
Tự truyện:
Ngày từ ngày lơ ngơ bước chân vào Thôn Hoàng, em chứng kiến Cuong_ars tập và đánh trận thì nước miếng chảy dài trên miệng muốn ăn "Thịt" ngay, hihi. Nhưng vì có mặt ltDung (tức Dũng lớp trưởng) là bậc đàn anh vừa có tiếng tăm lẫy lừng và địa vị trong lớp tập bóng, nghe giang hồ đồn rằng Cuong_ars là bạn ltDung nên e đành lau nước miếng. May sao em ăn ở hiền lành trời lại giúp, ltDung tạm rút lui một thời gian trên giang hồ.
Hết sự bảo kê ltDung thì Cuong_ars cũng không xuất hiện trên giang hồ nhiều, từ ngày đó em và Quyền (docau) bắt đầu săn đuổi Cuong_ars và những trận đánh đập, chém giết liên tục xẩy ra với Cuong_ars ở Thôn Viên, Thôn Hoàng và ở mọi nơi trên trái đất này, món ăn đầu tiên và ưa thích nhất của Quyền (docau) và e luôn là Cuong_ars.:zingme40:
E hèm, hết tuần này mình chơi lại được bóng bàn rồi, phải lập lại trật tự thôi chứ để mấy đệ này tác oai tác quái khủng quá. Món ăn đầu tiên sẽ là Trung cận, rồi đến Quyền docau, Cường cận, Tuân socmeo... tiếp đến sẽ là bác cả Đào nhapmon, Trung PY, Kiều sobat... Tất cả sẽ cho vào nồi hấp làm món nhậu hết. biabiabia...:zingme29:

Bình luận từ Facebook