CLB Cổ Nhuế- Hoàng

TrungcanCH

Trung Uý
"Nguyên văn của: Sobat
Kính thưa toàn thể AE CLB Thôn Hoàng.
Không biết do thời tiết nắng nóng hay vấn đề gì khác mà tình hình tập luyện theo lịch của CLB rất ít khi đông đủ, trong khi đó các buổi sáng AE CLB tham gia rất đông không biết có lý do gì?
Tình hình chém gió cũng rất ít người tham gia, những thành viên tích cực như Hoathuongthichduthu bận công việc làm ăn, Dunglt thì mới thi vật tay với cầu thang lên chẳng may bị chấn thương lên đang 1 tay gõ chữ, chân bấm enter lên cũng không thể tập luyện và chém gió được.
Trong khi đó CLB rất đông hơn 30 thành viên Đội trẻ có gần 20 thành viên lực lượng rất hùng hậu;
Vì vậy đề nghị AE tích cực tham gia tập luyện 1 tuần 2 buổi thứ 3 và thứ 5 và những AE có nic trên DĐ hãy tích cực vào chém gió để phong trào CLB ngày càng lớn mạnh.
XIN TRÂN TRỌNG CẢM ƠN.

để hưởng ứng phong trào: em tập buổi sáng và chiều hàng ngày, buổi tối thứ 5 e cố gắng ra clb xem có hàng nào vừa miếng thì làm tí. hihi

Sobat

Trung Uý
Tình hình như hiện nay AE CLb sẽ soạn thảo nội quy sinh hoạt rõ ràng và có Thưởng, Phạt Nghiêm minh thôi heheheh..

ltdung

Trung Uý
em được cái dễ tính, cứ thịt là được.hihi, thơm cũng ăn mà ko thơm cũng xơi

Cái mỏ nước mía đang được khai thác ngon lành bỗng dưng bị gãy cần, chẹp chẹp, tiếc quá.. tiếc quá..đành để lại đấy 1 tháng nữa khai thác tiếp...;)

Docau

Binh Nhì
Thăng thay o trong dây luôn kon ra nua ah, Co gang ra sOm luyện tao may chiêu de tao thịt trung Can, Chu kông suốt ngay bi no thịt the nay muôn vứt kiêm qua hihihi

TrungcanCH

Trung Uý
"Nguyên văn của Docau:
Thăng thay o trong dây luôn kon ra nua ah, Co gang ra sOm luyện tao may chiêu de tao thịt trung Can, Chu kông suốt ngay bi no thịt the nay muôn vứt kiêm qua hihihi
Từ ngày Thầy hoathuong nam tiến, Quyền đang được Tú béo dậy đánh trận đã lên được mấy bóng. bây giờ Trung cận & Quyền đang tìm đường để xuống núi để ra trận mạc, chỉ tiếc cái ltDung bế quan còn anh Cường cận không thấy bóng dáng trên sân Thôn Hoàng.

TrungcanCH

Trung Uý
"Nguyên văn: ltDung
Cái mỏ nước mía đang được khai thác ngon lành bỗng dưng bị gãy cần, chẹp chẹp, tiếc quá.. tiếc quá..đành để lại đấy 1 tháng nữa khai thác tiếp...
Anh ơi có phải a đang khai thác mở nước mía thì gặp phải đá cứng quá nên chấn thương ko? e với Quyền đang mong ngày a trở lại sân để xin phép 2 bậc tiền bối đi trước anh Dũng (tức ltDung) và anh Cường (tức cuong_ars) cọ sát và chúng e Xuống núi, :D

Ông chịu khó đánh có dấu cái không thì không đọc nổi với lại Admin với Mod lại xóa bài giờ hihi!!!

"Nguyên văn: ltDung
Cái mỏ nước mía đang được khai thác ngon lành bỗng dưng bị gãy cần, chẹp chẹp, tiếc quá.. tiếc quá..đành để lại đấy 1 tháng nữa khai thác tiếp...
Anh ơi có phải a đang khai thác mở nước mía thì gặp phải đá cứng quá nên chấn thương ko? e với Quyền đang mong ngày a trở lại sân để xin phép 2 bậc tiền bối đi trước anh Dũng (tức ltDung) và anh Cường (tức cuong_ars) cọ sát và chúng e Xuống núi, :D

Trungcan dạo này họp báo ghê đấy! Anh Cường sợ trốn mất còn anh Dũng thì đào mỏ mía lại chạm mỏ đá thế là chấn thương hihi!!!

TrungcanCH

Trung Uý
Ông chịu khó đánh có dấu cái không thì không đọc nổi với lại Admin với Mod lại xóa bài giờ hihi!!!

Trungcan dạo này họp báo ghê đấy! Anh Cường sợ trốn mất còn anh Dũng thì đào mỏ mía lại chạm mỏ đá thế là chấn thương hihi!!!
học trò được cái bóng thì vẫn thế, trình chém gió thì lên tí :D cũng làm nhiều cao đối thủ kiếp sợ,hihi

TrungcanCH

Trung Uý
Ông Quyền nhà mình chỉ được cái khiêm tốn, tôi thắng được 1 hôm thì thua 2 hôm. Khi đến bái sư Nam ĐN và Tú béo các thầy đã từng nói: sẽ dậy bảo nhiệt tình 2 học trò này nhưng khi nào muốn xuống núi thì điều đầu tiên là phải tìm 2 đại sư huynh ltDung và Cường cận, ông còn nhớ lời Thầy nói chứ.:D

ltdung

Trung Uý
Dũng nhớ cáp sẵn mấy kèo vừa miếng , qua trung thu anh S ra Cổ Nhuế anh em mình giao hữu nhé .

Một tin thật vui với anh em CLB, anh Sơn ơi anh em CLB dạo này lên tay lắm rồi anh nhé ( có lẽ nhờ Nam hoà thượng rèn luyện bây giờ anh em mới tròn tay và lên tay qua từng vòng đấu Pre). Anh nhớ rèn luyện sức khoẻ tốt để anh em mỗi người được giao đấu với anh 1 trận (khoảng hơn chục người thôi:)) và Bia với anh 1 cái.
Rất mong sớm đến ngày đó để được gặp anh!

TrungcanCH

Trung Uý
Một tin thật vui với anh em CLB, anh Sơn ơi anh em CLB dạo này lên tay lắm rồi anh nhé ( có lẽ nhờ Nam hoà thượng rèn luyện bây giờ anh em mới tròn tay và lên tay qua từng vòng đấu Pre). Anh nhớ rèn luyện sức khoẻ tốt để anh em mỗi người được giao đấu với anh 1 trận (khoảng hơn chục người thôi:)) và Bia với anh 1 cái.
Anh Dũng lớp trưởng xem xét và dành cho em đánh trận cuối cũng khi bác Sơn mệt không đủ sức đánh nữa a nhé, hihi

nhap-mon

Trung Sỹ
BiaTHÔNG BÁO
Ngày mai thứ 7 ngày 29/6/2013 đội chúng ta thi đấu vòng cuối của lượt đi tại sân nhà với đội TGU,sau khi đấu song toàn đội sẽ họp tổng kết để chuẩn bị cho các vòng đấu lượt về đc tốt hơn,vậy đề nghị tất cả các tv sắp xếp thời gian có mặt đầy đủ tai clb và nhớ xin phép...về muộn nhéBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

nhap-mon

Trung Sỹ
A công nhận chú dạo này lên tay thật, nhất là tay trái bây giờ tay trái của chú vừa hay vừa(CAO) hơn tay phải mấy bóng đấy chú nhể,A cảnh báo chú khi nào tái xuất giang hồ lại có khi đánh ngang với ChungCH còn khg ăn dc đâu hehhehethèm Biathèm Bia:p:p:p

nhap-mon

Trung Sỹ
:
"Nguyên văn của Docau:
Từ ngày Thầy hoathuong nam tiến, Quyền đang được Tú béo dậy đánh trận đã lên được mấy bóng. bây giờ Trung cận & Quyền đang tìm đường để xuống núi để ra trận mạc, chỉ tiếc cái ltDung bế quan còn anh Cường cận không thấy bóng dáng trên sân Thôn Hoàng.
Do tín hiệu và đường chuyền bị lỗi nên kênh(Cường cận) đã bị mất cả hình lẫn tiếng do vậy trung tâm đã cho nv kiểm tra, khắc phục kênh trên để nhanh chóng phục vụ bà con và người xem:confused::confused::confused:BiaBia:p:p

ltdung

Trung Uý
Anh Dũng lớp trưởng xem xét và dành cho em đánh trận cuối cũng khi bác Sơn mệt không đủ sức đánh nữa a nhé, hihi
Em ơi anh Sơn nội công thâm hậu lắm, kể cả xếp cho em đánh trận cuối với anh Sơn em cũng không thắng nổi đâu, chỉ có cơ là thắng trên bàn bia thôi. Đùa vậy thôi chứ anh thấy chú dạo này đánh hay quá, hôm nào đánh được cho anh xin 2 trái nhé, ok?
BiaTHÔNG BÁO
Ngày mai thứ 7 ngày 29/6/2013 đội chúng ta thi đấu vòng cuối của lượt đi tại sân nhà với đội TGU,sau khi đấu song toàn đội sẽ họp tổng kết để chuẩn bị cho các vòng đấu lượt về đc tốt hơn,vậy đề nghị tất cả các tv sắp xếp thời gian có mặt đầy đủ tai clb và nhớ xin phép...về muộn nhéBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia
A công nhận chú dạo này lên tay thật, nhất là tay trái bây giờ tay trái của chú vừa hay vừa(CAO) hơn tay phải mấy bóng đấy chú nhể,A cảnh báo chú khi nào tái xuất giang hồ lại có khi đánh ngang với ChungCH còn khg ăn dc đâu hehhehethèm Biathèm Bia:p:p:p

Bác cả dạo này trình bóng đã hay rồi, trình chém gió còn hay hơn nhỉ. Em đã xin chị nhà em đi về sớm, chắc chỉ đến 2-3h thôi. Mà em gọi điện cho Quý ma_long nhưng không bắt máy, anh xem liên lạc với Quý nhé, mà đề nghị đ/c Quý nếu đọc được comment này sắp xếp chiều T7 lên tham gia thi đấu và tổng kết lượt đi nhé.
:
Do tín hiệu và đường chuyền bị lỗi nên kênh(Cường cận) đã bị mất cả hình lẫn tiếng do vậy trung tâm đã cho nv kiểm tra, khắc phục kênh trên để nhanh chóng phục vụ bà con và người xem:confused::confused::confused:BiaBia:p:p
Hôm trước em đã gặp Cường rồi, chắc chắn chiều T7 Cường sẽ có mặt để cổ vũ cho anh em thi đấu và tổng kết lượt đi, và còn vài trận đã khớp lệnh với Trung cận, Tuấn c9, Quyền docau nữa...

Bình luận từ Facebook