CLB Cổ Nhuế- Hoàng

"Nguyên Văn bởi: cuong_ars (tên thật là Cường cận)
Tôi đang thách đâu vơi Trung và Quyền 3 bóng mà chăng ai dám đang, Buôn quá
Em Trung cận: Nhận lời thách đấu của cuong_ars (tên thật là Cường cận) với các điều khoản trong Hợp đồng:
1. Địa điểm đánh: tại CLB Thôn Hoàng.
2. Thời gian đánh: do cuong_ars chọn.
3. Bia : thỏa thuận và được sự đồng ý của ban lãnh đạo đội trẻ(Bác cả Đào và Bác phó Kiều)
Mong được nhận sự trả lởi của a cuong_ars sớm để em xin Visa của Vợ về muộn!

Ông đệ tử này dạo này tự tin ghê, chúc mừng nhé hihi!!!!!!!!!!!

TrungcanCH

Trung Uý
được thầy dậy bảo nhiều, h thầy ko dậy bảo nữa nên ra ngoài học hỏi bóng của đàn anh Cường cận. cảm ơn Sư phụ đã động viên, :D

TrungcanCH

Trung Uý
" nguyên văn của hoathuongthichbongban:
Ông đệ tử này dạo này tự tin ghê, chúc mừng nhé hihi!!!!!!!!!!!
được thầy dậy bảo nhiều, h thầy ko dậy bảo nữa nên ra ngoài học hỏi bóng của đàn anh Cường cận. cảm ơn Sư phụ đã động viên, :D

Sobat

Trung Uý
Hôm nay trên sân nhà(do Đội năng khiếu có việc trên sân nhà) Đội Cổ Nhuế có trận thắng may mắn 7-2 trước Đội năng khiếu.

Sobat

Trung Uý
Đội Cổ nhuế mạnh thật chưa thua trận nào , đáng nể, đáng nể và xin chúc mừng

May mắn thôi, Bác Long Hải Dương hôm trước chốt được 1 trận đơn, hôm nay làm được trận đôi nữa góp phần dành chiến thắng quan trọng của Đội.
Năm nay trình mình kém chưa được ra quân trận nào, có lẽ lượt về gặp Đội nào yếu 1 chút phải ra quân 1 trận.

May mắn thôi, Bác Long Hải Dương hôm trước chốt được 1 trận đơn, hôm nay làm được trận đôi nữa góp phần dành chiến thắng quan trọng của Đội.
Năm nay trình mình kém chưa được ra quân trận nào, có lẽ lượt về gặp Đội nào yếu 1 chút phải ra quân 1 trận.

chậc chậc bác khiêm tốn , chắc đang ém hàng đây mà , chúc mừng anh Long nhé

TrungcanCH

Trung Uý
"Nguyên văn của: hoathuongthichbongban
Chú ơi! Hôm qua bận quá không lên mạng được giờ mới đợc được tin hic! Chiều đi chú, chiều chú chơi ở đâu cháu sang chơi cho vui!!!!
Sư phụ cao thủ thế mà vẫn luyện công, thế thì làm gì có ai dám chơi cùng. hihi

TrungcanCH

Trung Uý
"Nguyên Văn bởi: cuong_ars (tên thật là Cường cận)
Tôi đang thách đâu vơi Trung và Quyền 3 bóng mà chăng ai dám đang, Buôn quá
Em Trung cận: Nhận lời thách đấu của cuong_ars (tên thật là Cường cận) với các điều khoản trong Hợp đồng:
1. Địa điểm đánh: tại CLB Thôn Hoàng.
2. Thời gian đánh: do cuong_ars chọn.
3. Hàng (hiện vật): thỏa thuận và được sự đồng ý của ban lãnh đạo đội trẻ(Bác cả Đào và Bác phó Kiều)
Mong được nhận sự trả lởi của a cuong_ars sớm để em xin Visa của Vợ về muộn!

Last edited:

Docau

Binh Nhì
Theo thong tin tim tre lạc cua trungch,hôm qua da gặp đươc a cươngars,nhung hinh nhu dao nay a luyện cong nhiêu qua bi tâu hoa nhập ma nên ki đam nhan loi thạch Dau cua trung rủi heheh,bay h a cươngars da biệt So rui

Sobat

Trung Uý
Kính thưa toàn thể AE CLB Thôn Hoàng.
Không biết do thời tiết nắng nóng hay vấn đề gì khác mà tình hình tập luyện theo lịch của CLB rất ít khi đông đủ, trong khi đó các buổi sáng AE CLB tham gia rất đông không biết có lý do gì?
Tình hình chém gió cũng rất ít người tham gia, những thành viên tích cực như Hoathuongthichduthu bận công việc làm ăn, Dunglt thì mới thi vật tay với cầu thang lên chẳng may bị chấn thương lên đang 1 tay gõ chữ, chân bấm enter lên cũng không thể tập luyện và chém gió được.
Trong khi đó CLB rất đông hơn 30 thành viên Đội trẻ có gần 20 thành viên lực lượng rất hùng hậu;
Vì vậy đề nghị AE tích cực tham gia tập luyện 1 tuần 2 buổi thứ 3 và thứ 5 và những AE có nic trên DĐ hãy tích cực vào chém gió để phong trào CLB ngày càng lớn mạnh.
XIN TRÂN TRỌNG CẢM ƠN.

TrungcanCH

Trung Uý
Tình hình là bậc đàn anh: ltDung (tức Dũng lớp trưởng) bị chấn thương nặng ở tay trái, e xin chia buồn cùng a và chúc a nhanh khỏi và trở lại sân bãi cùng anh em. Anh Cường (tức Cường cận) hồn bay phách lạc ở nơi phương trời mà không ai biết, để cả Clb Thôn Hoàng nhớ mong.

Bình luận từ Facebook