"Chia sẻ" free cho các bác chưa hiểu nguyên lý về bóng bàn!

Status
Không mở trả lời sau này.
Chuyện nhân tình thế thái nên đặt ra ngoài, chú mày muốn chia sẻ về bóng bàn thì đưa kế hoạch ra xem nào!
ngon rồi anh ạ
em đang nhờ anh em diễn đàn giúp e tìm 1 cậu trẻ, hơi khổ thì càng tốt, có nhiệt huyết, sống có đam mê và có ước mơ lớn
về quê dạy cho em, lương 10tr 1 tháng, cho cậu ra được trọng vọng của xã em. Vì e cho toàn bộ trẻ con xã em học free anh a. còn 10tr ý à tiền túi của em. Mong các anh giúp đỡ em!

songhungcar

Thượng Sỹ
ngon rồi anh ạ
em đang nhờ anh em diễn đàn giúp e tìm 1 cậu trẻ, hơi khổ thì càng tốt, có nhiệt huyết, sống có đam mê và có ước mơ lớn
về quê dạy cho em, lương 10tr 1 tháng, cho cậu ra được trọng vọng của xã em. Vì e cho toàn bộ trẻ con xã em học free anh a. còn 10tr ý à tiền túi của em. Mong các anh giúp đỡ em!
Nói có làm được khong?

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Hồi trước có chú kythuatbongban, bây giờ có bạn này cách làm khá giống nhau. Đều vì lợi ích của tương lai bb Việt Nam. Nhưng chả thấy có ích gì đối với em. Em thấy làm theo cách của bác Trạng Cá là hay nhất ngộ ra cái gì là viết bài ngay. Ai hiểu cũng thích ai không hiểu cũng thích. Người chơi giỏi cũng thích gà như em cũng thích.
Hôm nào em lập câu lạc bộ Fan, nhờ bác dựng hộ cái rạp, cấm từ chối đấy nhé :p

Em thì lại nghĩ khác, em là người học bằng nói, nên em hay nói, để học, để tự học là chính xác nhất.

Lại nhớ lời LỖ TẤN: NÓI ĐI ĐÔI VỚI LÀM CHƯA CHẮC ĐÃ TỐT, NHIỀU THẰNG NÓI NGU BỎ MẸ, làm em giật mình, ko biết ổng có chừa mình ra không ????:rolleyes:

Em thì lại nghĩ khác, em là người học bằng nói, nên em hay nói, để học, để tự học là chính xác nhất.

Lại nhớ lời LỖ TẤN: NÓI ĐI ĐÔI VỚI LÀM CHƯA CHẮC ĐÃ TỐT, NHIỀU THẰNG NÓI NGU BỎ MẸ, làm em giật mình, ko biết ổng có chừa mình ra không ????:rolleyes:
a quen biết rộng tìm cho em nhé anh. nghỉ hè bọn trẻ mới học
bảo người ý đến hà nội em dạy cho cách dạy, với cả cho đi chơi cho biết đây biết đó
nhờ tất cả vào anh. a cũng tên sơn đúng ko

MrTèo2015

Đại Uý
Sắp giúp đc các em ơ quê rồi, vui quá ko ngủ đc luôn hjx hjx
Lúc clb bác dạy nhớ đặt cái đt hoặc camera quay lại mấy bài cơ bản xong up lên dđ cho ace tham khảo nhá, với rơ rừng như mình mà thấy clip dạy cơ bản thì thích lắm, lúc đó bác vừa giúp dc đám nhỏ ở quê vừa giúp dc đám già trên này nữa (trình gà như mình á :D)

vietcan

Đại Tá
bảo người ý đến hà nội em dạy cho cách dạy, với cả cho đi chơi cho biết đây biết đó

A @Trạng.... Cá ơi mời Lỗ Tấn đi học bb đi kìa

Last edited:

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Mình thì không bình luận nhiều đâu, chỉ nói một số vấn đề thôi, anh @vietcan là người quen của mình, dù có cảm tính thì bạn cũng thông cảm nhé.

-Mình thấy bạn dùng rất nhiều lý lẽ, nhiều dẫn chứng, có thể là liên quan đến luận điểm bạn đang bảo vệ đấy, dùng từ có lẽ vì xin lỗi bạn, mình chưa đọc và cũng không có ý định đọc vì câu chữ của bạn viết hoa hết như hét vào mặt người đọc ấy. Không cần thiết phải vậy đâu, viết hoa những chữ cần thiết thôi, tôn trọng người đọc một chút bạn ạ.

-Tiếp theo, nói là không đọc nhưng mình cũng lướt qua, đủ thấy là bạn có trình độ bóng gió liên quan đấy, nhưng cuối cùng thì bên topic xảy ra sự việc, bạn cũng không trả lời 1 câu rõ ràng mặc dù đúng là anh Việt có xài những từ hơi nặng nề. Qua câu từ đậm chất nho gia thì chắc bạn đang vào vai quân tử phải không? Quân tử thì không lòng vòng, bóng gió, cạnh khóe nhau, lôi những người không hiểu sự việc vào cốt để người ta bênh mình. Mặt đối mặt, phím đối phím, vợt đối vợt, tay chân đối tay chân, 2 thằng đàn ông tự đứng ra giải quyết vấn đề riêng. "Chân tiểu nhân còn hơn ngụy quân tử."

-Nói chung là mình cũng chỉ nói vậy thôi, tranh luận rõ ràng sòng phẳng, câu chữ đúng qui cách để tôn trọng người đọc, nói thẳng, nói thật, 1 lời ngắn ngọn thôi. Bóng gió là trò của chị em phụ nữ cùng một xóm. Mình khuyên thế thôi, mình thật!

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Cái này thì em chịu, em quen biết gì đâu, chẳng qua là chịu khó chém gió, thế thôi

Nhóc nhà em, nằn nì mẹ nó cho đi theo bố lang thang, còn chưa chịu đây

Nataliahn

Trung Uý
EM XIN LỖI VÌ CÁC ANH ĐÃ MẤT THỜI GIAN ĐỌC NHỮNG CÁI SUY NGHĨ VỚ VẨN VÀ HÃO HUYỀN CỦA EM
TẠI SAO EM HAY NÓI việt cận, ANH Ý NHƯ LÀ 1 VỊ THẦN TƯỢNG CHƯNG CHO XẤU XA, VÀ CÁC ANH PHẢI CẢM ƠN CHÂN THÀNH ĐẾN VỊ THẦN XẤU XA NÀY
VÀ E MONG ANH QUẢN LÝ ĐỪNG XÓA BÀI NÀY CỦA EM, E VIẾT MỤC ĐÍCH TỐT, KHUYÊN RĂN NGƯỜI XẤU.
VÀ E ĐAG VIẾT ĐC CUỐN SÁCH NHỮNG BÀI HỌC ĐỜI TÔI,
A CHỊ NÀO ỦNG HỘ EM THÌ MUA NHÉ, SỐ TIỀN Ý E SẼ DÙNG 100% VÀO LÀM TỪ THIỆN.
CẢM ƠN ANH CHỊ
TẠI SAO E DÁM NÓI THẾ VÌ ĐẤT NƯỚC NAY E ĐI ĐÂU CŨNG THẤY NHÂN TÀI, TẠI SAO LẠI KO DÁM LÀM NHƯ CHA ĐẺ CỦA SINGAPOR LÝ QUANG DIỆU
NẾU TẤM LÒNG NÀY CỦA EM ĐC CHUYỂN ĐẾN TẤT CẢ NGƯỜI DÂN CỦA VIỆT NAM. THÌ E SẼ XIN ANH CỦA EM KO RA LUẬT PHẠT NGƯỜI VI PHẠM GIAO THÔNG NỮA
TẠI SAO VIỆT NAM CÓ NHIỀU BỘ LUẬT, VÌ ĐẤT NƯỚC VIỆT NAM CÓ QUÁ NHIỀU CON NGƯỜI NHƯ việt cận.
ANH CỨ NGHĨ CHA MẸ MÌNH LÀ NGƯỜI LÃNH ĐẠO ĐẤT NƯỚC, NẾU CON CÁC ANH NGOAN THÌ CÁC ANH CẦN GÌ CẤM NÓ CHƠI GAME NGHIỆN HÚT V.V
CỨ NGOAN NHƯ E NÀY ĐI ĐÂU MẸ E CŨNG TIN TƯỞNG
THÌ CÁC ANH LÀ NGƯỜI DÂN VIỆT NAM MANG TRONG MÌNH 1 DÒNG MÁU, HÃY GIÚP ĐỠ LẤY NHAU
CÁC ANH TIN EM THÌ 5 NĂM NỮA E CHO CÁC ANH THẤY VIỆT NAM THAY ĐỔI NHƯ NÀO OK
THÔI XÚC ĐỘNG QUÁ NÓ RA NÓ HƠI ẢO TƯỞNG, CÁC ANH ÔNG CẢM
E ĐI BƠI CÙNG ANH EM CHO SƯỚNG ĐÂY, À CÓ ANH NÀO QUÝ EM THÌ HÃY NHANH TAY BẮT XE VỀ SẦM SƠN. E CHO GẶP NGƯỜI THẦY ĐÃ CHO E THAY ĐỔI LÀ ANH EM ĐẤY
ĐÂY LÀ VIDEO SÁNG NAY E QUAY VỚI MỤC ĐÍCH CHO CÁC BẠN TRẺ SỐNG CÓ MUJCH ĐÍCH HƠN. TAI SAO LÚC KHÓ KHĂN CHỐNG LẠI KỂ NGOẠI QUỐC GIA ĐÌNH MỚI BẢO VỆ NHAU, LÚC YÊN BÌNH NÀY SAO KO BẢO VỆ NHAU ĐI

NHÂN TÀI LÀ NGUYÊN KHÍ CỦA QUỐC GIA ^^
Trời, tưởng ai hóa ra thằng cu em Sơn

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook