"Chia sẻ" free cho các bác chưa hiểu nguyên lý về bóng bàn!

Status
Không mở trả lời sau này.

vietcan

Đại Tá
Sự việc trên topic này là chĩa vào tôi. Tuy nhiên đến h tôi cảm thấy thất vọng và buồn sau những cảm giác tức giận. Nên giờ đây tôi cầu mong mọi người hãy tạm dừng comment tại topic này để chờ đợi những câu trả lời của @nhiethuyetbongban với tôi tại topic kia. Và tôi hy vọng sự việc này mau chóng kết thúc để diễn đàn tiếp tục là mái nhà chung của chúng ta. Những con người đam mê bóng bàn thực thụ. Thân

Last edited:

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Hãy bình tĩnh . học chưa chắc đã đi đôi với hành . Mọi người cứ chờ đấy

E nó chỉ học tới lớp 7 , nhưng có thể lại có tầm nhìn hơn hàng ngàn tiến sỹ VN bây giờ . PCT Tĩnh tôi trình độ bổ túc VH , giáo viên mầm non , nhưng cũng làm PCT Tĩnh - Đại biểu QH mấy khóa liên tiếp . Còn PCT Tĩnh hiện nay , phát biểu nổi tiếng về cá chết đấy . Ô ta có được vị trí đó không phải vì học hành cao siêu , mà nhờ Mì Tôm đấy . Có tin không ?

Last edited:

Dũng Nguyễn

Thiếu Uý
Mọi người vào đây đọc và comt nhiều như vầy chứng tỏ là diễn đàn bây giờ thật sự quá nhạt nhẽo.
Có ông em mới qua tuổi teen, chính tả viết còn sai be bét nhưng luận đàm nho học, chưa hiểu gì về cuộc sống nhưng cứ bàn câu chuyện cuộc đời, lo cho mình chưa xong đã phét lác nói đến chuyện thiện nguyện, nai lưng đi dạy từng buổi nhưng lại nói chuyện thuê người, trình độ thì E D nhưng nhắc đến T NĐ rồi L trố rất coi thường.
Mọi người nghe em nó nói, thấy vừa bực vừa thương và cả tức cười. Cũng coi như là giải trí, ta cứ bình tĩnh xem cho vui. Thi thoảng bức xúc quá thì nhẹ nhàng comt một cái giải tỏa.
Diễn đàn mình giờ chỉ có vậy, những nhân vật quản trị thiếu trình độ và trách nhiệm làm hỏng cái 4rum này từ lâu rồi. Tiếc thật.
Lâu ngày không vào diễn đàn, vào lại thấy nhạt thật.

anhemoy

Đại Tá
vừa buồn vừa cười với bác thớt....đâm ra thành buồn cười :D :D
giọng điệu + cử chỉ em lại nhớ đến mấy thằng cùng lớp đóng thùng vest đen sơ mi trắng đi lừa họ hàng bạn bè :D

HUNGdla

Trung Uý
Mọi người vào đây đọc và comt nhiều như vầy chứng tỏ là diễn đàn bây giờ thật sự quá nhạt nhẽo.
Có ông em mới qua tuổi teen, chính tả viết còn sai be bét nhưng luận đàm nho học, chưa hiểu gì về cuộc sống nhưng cứ bàn câu chuyện cuộc đời, lo cho mình chưa xong đã phét lác nói đến chuyện thiện nguyện, nai lưng đi dạy từng buổi nhưng lại nói chuyện thuê người, trình độ thì E D nhưng nhắc đến T NĐ rồi L trố rất coi thường.
Mọi người nghe em nó nói, thấy vừa bực vừa thương và cả tức cười. Cũng coi như là giải trí, ta cứ bình tĩnh xem cho vui. Thi thoảng bức xúc quá thì nhẹ nhàng comt một cái giải tỏa.
Diễn đàn mình giờ chỉ có vậy, những nhân vật quản trị thiếu trình độ và trách nhiệm làm hỏng cái 4rum này từ lâu rồi. Tiếc thật.
Pro nói rất chí lý.Mới đầu tôi tưởng chủ topic là cây đa cây đề gì đó nói ra dự án thấy cũng hoành tráng thật,nhưng đọc rồi mới biết cậu ta có sự xích mích gì đó với một Bác trên diễn đàn.Tôi thì không quan tâm đến chuyện này lắm nhưng thấy cậu ăn nói có vẻ lỗ mãng quá.Bởi vậy mới có câu nói"Khi còn trẻ cái gì mình cũng cho là biết hết,nhưng thực ra mình chẳng biết cái đếch gì".

backhand-ghost

Đại Tá
Pro nói rất chí lý.Mới đầu tôi tưởng chủ topic là cây đa cây đề gì đó nói ra dự án thấy cũng hoành tráng thật,nhưng đọc rồi mới biết cậu ta có sự xích mích gì đó với một Bác trên diễn đàn.Tôi thì không quan tâm đến chuyện này lắm nhưng thấy cậu ăn nói có vẻ lỗ mãng quá.Bởi vậy mới có câu nói"Khi còn trẻ cái gì mình cũng cho là biết hết,nhưng thực ra mình chẳng biết cái đếch gì".
Cũng ko sao mà anh, coi như cũng là có chuyện để mà nói, còn hơn là vào diễn đàn mà ko có gì đọc, ko biết nói gì ^\^

MrTèo2015

Đại Uý
lò mò đọc lại trang 1 cảm tưởng lúc này là:
1 ông này chuẩn bị lập tà giáo gì gì đó nhân danh bóng bàn thu hút con dân,
2 bác này chuẩn bị bán hàng đa cấp,
3 chú này định mở cơ sở từ thiện để thu hút vốn ủng hộ (loại hàng này thì em quen thuộc vì trước khi vào ngành giáo dục em có làm trong cơ quan nn nên gặp bọn này suốt)
xuy nghĩ là thế ko phải bác chủ top bỏ qua cho (có clip hướng dẫn bb nhớ up mình like ủng hộ liền)

lò mò đọc lại trang 1 cảm tưởng lúc này là:
1 ông này chuẩn bị lập tà giáo gì gì đó nhân danh bóng bàn thu hút con dân,
2 bác này chuẩn bị bán hàng đa cấp,
3 chú này định mở cơ sở từ thiện để thu hút vốn ủng hộ (loại hàng này thì em quen thuộc vì trước khi vào ngành giáo dục em có làm trong cơ quan nn nên gặp bọn này suốt)
xuy nghĩ là thế ko phải bác chủ top bỏ qua cho (có clip hướng dẫn bb nhớ up mình like ủng hộ liền)
tôi cảm ơn các bạn như này

NTBB

Super Moderators
@vietcan , @nhiethuyetbongban và các bạn thân mến !

NTBB xin có vài lời về topic này và topic "Cao Sơn-nick Nhiethuyetbongban" - với cương vị là một thành viên khá lớn tuổi của diễn đàn, chứ không phải với cương vị thành viên BQT nhá !.

Lúc đầu đọc được cái tít topic "Chia sẻ free cho các bác...về nguyên lý bóng bàn" tôi rất mừng. Và mừng hơn nữa là vì đây là topic của 1 thành viên trẻ mà tôi cũng đã quen biết (dù chỉ là quen biết trên diễn đàn). Một bạn thanh niên còn trẻ mà đã có ý thức chia xẻ kinh nghiệm bóng bàn cho cộng đồng thì thật đáng quý ! Rất đáng hoan nghênh và khuyến khích !.

Tuy nhiên sau khi theo dõi toàn bộ topic cho đến thời điểm này (và cả topic liên quan nói trên, do @vietcan lập) thì tôi có cảm nhận hình như giữa @nhiethuyetbongban@vietcan có điều gì đó - ở ngoài - không bằng lòng nhau, và đã "lôi nhau" lên đây để "giải quyết". Và @nhiethuyetbongban "lôi" trước. Toàn bộ nội dung topic "Chia sẻ..." chưa có bài nào là chia sẻ về bóng bàn cả.

Nếu mục đích của bạn @nhiethuyetbongban thuần túy là về việc chia sẻ kinh nghiệm bóng bàn thì tôi nghĩ bạn nên tập trung vào nội dung chính. Còn những chuyện khác ko liên quan đến bóng bàn và chỉ giữa 2 người thì không nên mang lên diễn đàn bàn luận, để tránh làm loãng topic và mất tài nguyên của diễn đàn. Đặc biệt lưu ý là các trao đổi với nhau trên này giữa các thành viên (có thể là về vấn đề gì đó ngoài BB, nhưng ít thôi) cần tuân thủ những quy định chung của diễn đàn, và thể hiện sự tôn trọng lẫn nhau, giữ hòa khí, giữ đoàn kết. Các ace thành viên khác cũng không nên "làm cho tình hình phức tạp thêm", mà nên giúp 2 bên (hoặc các bên) giảng hòa - nếu thực sự có xích mích.

Theo tôi thì chúng ta nên dừng comment trong 2 topic này. 2 bạn @vietcan@nhiethuyetbongban nên giải quyết vấn đề "nội bộ" (nếu có) ở ngoài trong hòa bình. Anh em cùng đam mê bóng bàn cả. Người yêu thể thao ai cũng phóng khoáng, cao thượng; đừng để những chuyện nhỏ làm cho cuộc chơi lớn của chúng ta mất vui ! 2 bạn gặp nhau, nói chuyện cởi mở và chạm vài cốc bia làm hòa nhá ! Sẽ thấy nhẹ người đấy, đánh bóng sẽ ... thoát tay hơn !

Nếu có gì ko phải, tôi xin lỗi các bạn trước!

tibha

Thượng Sỹ
có cờ nhíp full không che rồi, các anh muốn xem của em hay của học trò ạ
có cờ nhíp full không che rồi, các anh muốn xem của em hay của học trò ạ
Bác post clip lên cho ae học hỏi với. Ai nói gì thì cứ kệ mình có tâm rồi mọi người sẽ hiểu thôi. Những thiên tài thì thường ko giống người bình thường mà

anhemoy

Đại Tá
Bác post clip lên cho ae học hỏi với. Ai nói gì thì cứ kệ mình có tâm rồi mọi người sẽ hiểu thôi. Những thiên tài thì thường ko giống người bình thường mà
nhiều người không bình thường lại nghĩ mình là thiên tài đó bác. Cuộc sống mà, nhiều cái oái oăm khó đẻ lắm :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook