Câu Lạc Bộ những người chơi Vợt Dọc

minhbaohiem

Thượng Sỹ
Xin cám ơn a Thắng đã up ảnh, giải lần 2 của giới Pen đã thành công, đặc biệt đối với đội Hải Dương. Tuy nhiên, có một chút gợn nho nhỏ là các Pen của Hà Nội đã không nhiệt tình hưởng ứng giải (trừ Thắng và Long), kể cả đương kim vô địch đơn và đôi của giải lần 1. Rất hy vọng các giải lần sau công tác quảng bá cho giải sẽ làm kỹ hơn để có thể cuốn hút được nhiều pen hơn từ Hà nội, Thái Bình, Hưng Yên...và sẽ biến giải đấu thành Festival dành cho các Pen của Miền Bắc.

minhbaohiem

Thượng Sỹ
Giải năm nay Thắng râu đánh kinh quá, ăn Thương Nam định thì quả là ko vừa. Chỉ tiếc rằng tại giải lần này có nhiều cao thủ kị gai tấn công quá, hiii
Đùa chút thôi, thua thắng đâu quan trọng, mà quan trọng là chúng ta đã được gặp và giao lưu với nhau. Đối với minhbaohiem, loại được Nam hao và Thắng râu cũng chỉ là may mắn hơn thôi, còn chủ yếu là tôi thấy rằng mình đang đi đúng hướng khi chuyển sang chơi gai tấn công theo sư phụ Hezhi Wen và bắt đầu có hiệu quả chút đỉnh sau những ngày tháng ê chề, chán nản với gai tấn công khi mới chuyển sang gtc. Bản thân thấy vui khi mình đã làm cho bức tranh của giới Pen thêm đa sắc.

minhbaohiem

Thượng Sỹ
Chú muốn luyện đc quả BH thì 28 ra HP a tập huấn cho đây là bí kíp nhé hihi ,dạo này a luyện thành chính quả rồi chờ Anh Minh Nguy hiểm về là luộc thôi.
Sorry, sorry and sorry! hình như vẫn chưa đủ nhiệt để "luộc" vì quá nguy hiểm haaaaa, ok Namhao

long thủ

Đại Tá
Tại chú đi Xõa cùng hội 9x mà, chú chỉ có 1 ảnh cùng bác Lượng HP trong box HP thôi nhé

huhu kế hoạch của em là đi giao lưu và liên hoan với hội vợt dọc, thế mà mấy người kia chỉ thích đi chơi nên em cũng phải đi theo =((

lethanhcong147

Binh Nhất
Hihi,bác Thắng ơi,bác Đọ(GL-HD) bảo cháu(sn 1995) có lối đánh rất giống 1 bác ở HN trong giải vợt dọc HP hôm vừa rồi.không biết là giống ai nữa nhưng cháu rất vui vì đã đi đúng hướng.hihi.hôm đó HN có những ai đi hả bác?

songphaisock

Trung Tá
Cho em hỏi là khi giật trái thì có cầm hạ thấp người xuống lắm không ạ. Em hơi cao (1m8) nên phải khụy gối xuống mới canh được bóng mà giật. Nếu đứng hơi thẳng người thì giật banh lên không nổi mà toàn vào lưới.

long thủ

Đại Tá
Cho em hỏi là khi giật trái thì có cầm hạ thấp người xuống lắm không ạ. Em hơi cao (1m8) nên phải khụy gối xuống mới canh được bóng mà giật. Nếu đứng hơi thẳng người thì giật banh lên không nổi mà toàn vào lưới.

Đấy là đương nhiên, bác ko hạ thấp người làm sao lôi bóng lên được, mấy ông như samsonov cao nghều còn phải hạ sát mặt bàn nữa là

songphaisock

Trung Tá
Đấy là đương nhiên, bác ko hạ thấp người làm sao lôi bóng lên được, mấy ông như samsonov cao nghều còn phải hạ sát mặt bàn nữa là

vậy là phải tập thêm cái khoản cúi người nhanh nữa. chơi vợt dọc đúng là có nhiều cái hay thật

Bình luận từ Facebook