Câu Lạc Bộ những người chơi Vợt Dọc

Tiendienluctb

Binh Nhì
Cơ hội tuyệt vời nhưng bác Tiến có khi post ảnh lên cho a e xem thì ngon hơn sẽ có nhiều người có nhu cầu đấy hihi
Anh ko biết post ảnh thế nào.anh đang kiếm con cốt c-pen mới để thay con Chinese Real này.Đánh lâu quá rồi muồn đổi món mới xem sao,đang xem có con nào tầm hơn 3 đồng thì anh lấy.ngoài loại taksim còn con nao hay ko cả làng nhỉ

long thủ

Đại Tá
Anh ko biết post ảnh thế nào.anh đang kiếm con cốt c-pen mới để thay con Chinese Real này.Đánh lâu quá rồi muồn đổi món mới xem sao,đang xem có con nào tầm hơn 3 đồng thì anh lấy.ngoài loại taksim còn con nao hay ko cả làng nhỉ

Em đề xuất Ma Lin Extra Offensive (cây Ma Lin đang dùng) vừa nhẹ vừa nảy, đánh trên bàn rất hay. Đây là cây em ưa thích thứ 2 sau Avalox P700, nhưng P700 hơi nặng và khó cầm nên em nghĩ Ma Lin YEO sẽ phù hợp hơn

wanghaohp

Moderator

Tasksim là đỉnh nhất rồi ,mà bác có đánh trái đâu hay chuyển vợt thìa đi .

thangRau

Đại Uý
Ai cần cây Chinese Real cũ thì gặp tôi.đang muốn thay vợt khác mới đánh 15 năm nay.đang xem cố kiếm tiến mua Taksim,

Tiến có tham gia giải Pen tại HP cuối tháng k??
Cốt của ông thì nên tặng cho tôi để là đồ sưu tầm thôi, em nó cũ thế thì bán làm gì???
@ WangHaoHP: chú tìm cây Samada cũ đi nhé, hôm tới a xuống lấy luôn đấy nhé...

thangRau

Đại Uý

WangHaohp hỏi chú Hòa Xốp cây Butterfly X đợt trước lấy cho a Tiến cũng được đấy,
Còn Taksim thì ở VN khả năng kiếm là rất khó, Tiến hỏi bên Stiga đánh cây Clipper hàng Tuyển TQ xem sao

Tiendienluctb

Binh Nhì
Em đề xuất (cây Ma Lin đang dùng) vừa nhẹ vừa nảy, đánh trên bàn rất hay. Đây là cây em ưa thích thứ 2 sau Avalox P700, nhưng P700 hơi nặng và khó cầm nên em nghĩ Ma Lin YEO sẽ phù hợp hơn

Anh cám ơn em.giá con Ma Lin Extra Offensive mua ở đâu giá bao nhiêu hả em

Tiendienluctb

Binh Nhì
Tiến có tham gia giải Pen tại HP cuối tháng k??
Cốt của ông thì nên tặng cho tôi để là đồ sưu tầm thôi, em nó cũ thế thì bán làm gì???
@ WangHaoHP: chú tìm cây Samada cũ đi nhé, hôm tới a xuống lấy luôn đấy nhé...

Tôi và gia đình đi đà nẵng rồi.hẹn lần sau vậy. ông chờ tôi mua vợt mới nhé.cây stiga Clipper đánh đc ko chắc phải hỏi cu em Minh TB xem sao dã

Last edited:

wanghaohp

Moderator
Tôi và gia đình đi đà nẵng rồi.hẹn lần sau vậy. ông chờ tôi mua vợt mới nhé.cây stiga Clipper đánh đc ko chắc phải hỏi cu em Minh TB xem sao dã

Hay bác làm con Xiom Ihgito như của em đây cũng đc đánh com bo Boot TC và Donic baracura ngon choét

minhbaohiem

Thượng Sỹ

thangRau

Đại Uý
Sau 5 tháng đợi chờ thì k có món hàng nào có chất lượng kém cả, kể cả vợ già đi công tác 5 tháng vẫn ngon nhé, hehehe.
Mới đánh mà ông đã cho em nó vào cạnh bàn rồi à...??

minhbaohiem

Thượng Sỹ
Gửi bạn "Songphaisoc": Do tôi đánh gai tấn công nên tôi đặt cây Stiga này với các tiêu chí phù hợp với mặt gai, quả thực khó mà diễn tả cho a e đánh mặt mút đồng cảm được, Chỉ biết rằng tôi hài lòng với sự lựa chọn của mình. Giờ thì chỉ chú tâm vào để "Đánh vui, đánh khỏe, đánh có xoáy"

Bình luận từ Facebook