Cảm nhận ZHANG JIKE rồng xanh

aunhh

Đại Tá
Thực sự rất hài lòng với Zik RX các bác ah. Em phải kiếm thêm cây nữa để đánh dần thôi.
chúc mừng e đã tìm ra chân lý. Tang Peng chuyên táng con này, quay đi quay lại nó vẫn dùng
Vâng. Bác Lâm giúp em tim thêm e nữa nhé. Thanks bác nhiều.
Em cũng thấy một thời Yan An xài cây này. Tang peng có khi xài cả ZJK rồng xanh custom( do ko thấy in chữ trên chuôi vợt. :D). Em nói bác @xuanhanh7610 , đổi tên topic thành " hội những người chơi ZJK RX" để cho ae dễ tìm, là nơi ae cùng trao đổi về cây vợt hay này mà bác ấy quên. :D

BBHP

Trung Uý
Thưa các bác thú thực là tìm đc cây này ko dễ chút nào. Cây e đang chơi thực ra là rất có duyên mới kết hôn đc với em nó, cây của em seriN. Đánh với gai quá ngon bác @lamtq ah. Bên Fh vân chơi đc với h3, e rất hài lòng với combo hiện tại. Comment trên topic này xin cảm ơn bác @aunhh đã giúp e đến với Zik RX.

aunhh

Đại Tá
Thưa các bác thú thực là tìm đc cây này ko dễ chút nào. Cây e đang chơi thực ra là rất có duyên mới kết hôn đc với em nó, cây của em seriN. Đánh với gai quá ngon bác @lamtq ah. Bên Fh vân chơi đc với h3, e rất hài lòng với combo hiện tại. Comment trên topic này xin cảm ơn bác @aunhh đã giúp e đến với Zik RX.
Hehe, ko dám ko dám. Đúng là tìm được cây vợt hay và hợp với mình là quá khó bác ah. Chúc mừng bác đã tìm ra " ý trung nhân" nhé. :D. Mình cũng tìm được niềm vui chơi bóng khi quánh với em này. :D

aunhh

Đại Tá
Hàng tuyển đây ! Đặt hơn nửa năm mới có! Em bán 1tr thôi, anh e, nào ưa ZJK rồng xanh xin mời!:D

Last edited:

aunhh

Đại Tá
Cây này FH quýnh H3 hay Battle 2 đều ngon. ;)

Bình luận từ Facebook