Cảm nhận ZHANG JIKE rồng xanh

aunhh

Đại Tá
Cay ZJK RX danh trai rat hay: block, flick, tang xoay, giat...deu rat hay. Hay ko thua gi cay SZLC ZJK, cam giac tot hon cay SZLC ZJK

aunhh

Đại Tá
chuA ban.co gi k u
Ko có gì cả. Hỏi thăm bạn thôi. Cây này theo mình hay. Bạn chơi thử đi. Nếu bạn đã từng chơi dòng ALC thì mình nghĩ ko khó thuần phục cây này đâu. Nếu quýnh dòng tamca , ZLC, SZLC thì cảm giác bóng sẽ tăng lên rõ đấy, ko sợ xịt bóng hoặc bóng chậm đâu nếu mình phát lực tốt, đánh vỗ vào bóng nhiều hơn các dòng cốt kia. ...Hàng Take tại Tp. HCM hình như còn 5-7 cây gì đó seri N- seri này trong catalogue là còn phân phối tại thị trường Nhật nên mình nghĩ quýnh ngon.

xuanhanh7610

Thượng Sỹ
Ko có gì cả. Hỏi thăm bạn thôi. Cây này theo mình hay. Bạn chơi thử đi. Nếu bạn đã từng chơi dòng ALC thì mình nghĩ ko khó thuần phục cây này đâu. Nếu quýnh dòng tamca , ZLC, SZLC thì cảm giác bóng sẽ tăng lên rõ đấy, ko sợ xịt bóng hoặc bóng chậm đâu nếu mình phát lực tốt, đánh vỗ vào bóng nhiều hơn các dòng cốt kia. ...Hàng Take tại Tp. HCM hình như còn 5-7 cây gì đó seri N- seri này trong catalogue là còn phân phối tại thị trường Nhật nên mình nghĩ quýnh ngon.
noi choi chu minh moi mua tren take 85g danh thu hom qua thay danh cung dc nhung dan mieng calibar spin minh thay danh no hoi xit k bang target 45 do dk u

aunhh

Đại Tá
noi choi chu minh moi mua tren take 85g danh thu hom qua thay danh cung dc nhung dan mieng calibar spin minh thay danh no hoi xit k bang target 45 do dk u
Miếng đó bạn đánh trái hay phải? Mình nghĩ bạn đánh mút cứng bên phải đi, mút mềm nó xịt đó. Nếu đánh mút Tàu thì càng ngon. Battle 2 nó vừa lại mút Tàu vừa lai mút Nhật Đức, quýnh ngon lắm. Xoáy, tốc độ, cắm

miziru

Thượng Tá
Bác chưa chơi ZJK RX lần nào hả? làm cây nội địa Nhật chơi đi bạn. Cây này mình thấy hay mà
Suýt chút nữa là em chơi ZJK rx rồi, chỉ tại bác bán ZJK rx ko nhiệt tình trong vận chuyển lắm. Ngay trong ngày hôm đó, có người bán Vis nên em mua Vis luôn.

aunhh

Đại Tá
Suýt chút nữa là em chơi ZJK rx rồi, chỉ tại bác bán ZJK rx ko nhiệt tình trong vận chuyển lắm. Ngay trong ngày hôm đó, có người bán Vis nên em mua Vis luôn.
Uổng nhỉ! Cây đó theo mình hay. Bác có dự định mua ko? Mua mới ở Take TPHCM, theo mình 5-7 cây gì đó seri N . Hùng Hà thì mình ko biết còn bao nhiêu cây. Trọng lượng tiêu chuẩn cây này 88gram, bác ra chọn cây ưng ý mà đánh. Cây của mình do một anh mua chọn giúp, đúng 88gram. Nếu ko thì mua hàng cũ từ macarong- bác này thấy có mấy lần bán cây ZJK RX cũ( theo mình giá ko tốt lắm)

Last edited:

xuanhanh7610

Thượng Sỹ
Miếng đó bạn đánh trái hay phải? Mình nghĩ bạn đánh mút cứng bên phải đi, mút mềm nó xịt đó. Nếu đánh mút Tàu thì càng ngon. Battle 2 nó vừa lại mút Tàu vừa lai mút Nhật Đức, quýnh ngon lắm. Xoáy, tốc độ, cắm
battle cua hang gi vay ban?minh danh mieng calibar spin ben phai thay no bi xit xit sao do

xuanhanh7610

Thượng Sỹ
Uổng nhỉ! Cây đó theo mình hay. Bác có dự định mua ko? Mua mới ở Take TPHCM, theo mình 5-7 cây gì đó seri N . Hùng Hà thì mình ko biết còn bao nhiêu cây. Trọng lượng tiêu chuẩn cây này 88gram, bác ra chọn cây ưng ý mà đánh. Cây của mình do một anh mua chọn giúp, đúng 88gram. Nếu ko thì mua hàng cũ từ macarong- bác này thấy có mấy lần bán cây ZJK RX cũ( theo mình giá ko tốt lắm)
minh da tung danh mut tau 1 tg kha dau va da thu den 2 mieng h3 pro blue sponge va h3nt nhung k hop voi minh nen moi chuyen qua lai mut nhat ban ah.hi

QuangHung

Đại Tá
Kinh nhỉ. Em đang quýnh em này. Tốc độ chả kém SZLC ZJK là bao khi quýnh FH với Battle 2. Bóng cực xoáy. Bóng giật xong, đập bàn, cắm, rơi xuống đất, cuộn 2-3 mét. Em cũng bất ngờ. Độ ổn định ok lắm. Control sướng hơn SZLC nhiều. Cảm giác bóng lưu vào vợt, cảm giác bóng tốt hơn. SZLC thì nó nhả ra nhanh hơn. Oh yeah!!!
Khi nào nghiền Vis gửi ra cho E mượn quýnh thử RX ít bữa nhé. .

Đặt cọc cặp này. .vợt A hư chỗ nào E bù chỗ đó ;)

potay_87

Đại Tá
sao gia no re vay ban?mut re wa lieu danh co ngon va tot hon ten64 k bac
Battle 2 là của hãng 729 bạn à.
729 thì chắc bạn biết rồi chứ.
Bạn đừng nghĩ nó rẻ mà ko có võ.
Nếu bạn thiên về giật ma sát thì nên dùng B2. Tốc độ của nó có thể ko bằng ten 64 nhưng về độ xoáy thì ko kém đâu.
Nếu bạn đang đánh mút Nhật mà chuyển qua Tàu luôn thì phải thay đổi động tác và góc vợt.
Thế là lý do vì sao bạn đánh mút nhật xong chuyển sang h3 pro blue và h3 nt ko đánh đc.

aunhh

Đại Tá
sao gia no re vay ban?mut re wa lieu danh co ngon va tot hon ten64 k bac
Mình quýnh Battle 2 cho FH, BH quýnh Ten 64. Battle 2 của 729. hàng xách tay giá nó rẻ hơn, rẻ gần gấp 3 lần Tenergy. kkkk. Mút hay, bền, rẻ, sao lại ko chơi nhỉ?! :D:D:D:D:D:D

aunhh

Đại Tá
Khi nào nghiền Vis gửi ra cho E mượn quýnh thử RX ít bữa nhé. .
View attachment 57854 View attachment 57855
Đặt cọc cặp này. .vợt A hư chỗ nào E bù chỗ đó ;)
Hehe, Ten 64 đen còn mới rợi. A mới đặt 2 miếng R7 đỏ để quýnh trái cho BH ZJK RX và Vis tem đồng.
Tính anh hay chung thủy lắm. Hôm nào anh gửi ra cho em quýnh nhé.
Anh chờ hàng của @potay_87 về, dán FH Vis tem đồng đánh.

push

Trung Uý
Tuyến trẻ TQ và tuyểnbtỉnh 10 thì hết 6-7 thằng cầm cay này e ợh. Lực,xoáy control lẫn feeling cực ổn . thik hợp nâng cao kỹ thuật và trình độ

Vậy trình đã ổn định ko tiến bộ được nữa thì thôi ho nghĩ tới em ni!

Bình luận từ Facebook