Cảm nhận ZHANG JIKE rồng xanh

aunhh

Đại Tá
mieng battle 2 so voi mieng ten 64 danh phai thi cai nao ok hon ban?ban da danh phai mieng ten64 tren cay zjk rx chua
Haha. Đúng là dán cùng cây vợt nhưng chưa bao giờ đánh. Để đánh thử xem sao. B2 mình đánh tốc độ, xoáy, cắm. Nhưng chưa so sánh. Bắt ngắn hay lắm, bóng cực nặng bắt ngắn rất hay nhé, rất nặng. Giật bóng nặng ko sợ thiếu lực, thiếu xoáy.

aunhh

Đại Tá
minh dat hang rui chac mai se co.mieng nay giat bong nang co phai up vot nhu mut tau k bac
Bác quýnh mở góc vợt hơn bình thường nhé ( mở hơn mặt Nhật , Đức), đánh vỗ bóng nhiều hơn. Bóng nặng giật ko cảm thấy...nặng đâu. Cứ bình tĩnh và thuần phục nó nhé! Tính năng tốt, giá cũng rất rẻ, bền thì lí do mình ko chơi? Chúc bác thành công nhé

xuanhanh7610

Thượng Sỹ
Bác quýnh mở góc vợt hơn bình thường nhé ( mở hơn mặt Nhật , Đức), đánh vỗ bóng nhiều hơn. Bóng nặng giật ko cảm thấy...nặng đâu. Cứ bình tĩnh và thuần phục nó nhé! Tính năng tốt, giá cũng rất rẻ, bền thì lí do mình ko chơi? Chúc bác thành công nhé
chieu nay minh danh target pro giat nhieu qua gio dau tay luon.minh cam giac no tho va giat k chac banh lam.de mai minh danh thu e battle 2 ban noi xem nhu the nao?hi vong se on dinh nhu minh muon.thanks u nhiu nhe

QuangHung

Đại Tá
Hehe, Ten 64 đen còn mới rợi. A mới đặt 2 miếng R7 đỏ để quýnh trái cho BH ZJK RX và Vis tem đồng.
Tính anh hay chung thủy lắm. Hôm nào anh gửi ra cho em quýnh nhé.
Anh chờ hàng của @potay_87 về, dán FH Vis tem đồng đánh.
Hihi. .Thanks A..E giỡn thôi. .E chơi mà nghiền là A lại xong E RX đấy. .;)

aunhh

Đại Tá
Có ai bán ZJK RX trên diễn đàn đấy, nhưng giá 2,2tr là hơi cao, vợt bị răng cưa. :D:D:D:D:D. Anh chờ sơn lại mang cá cây Vis rồi mới chơi. Chờ bác thợ mộc quen ổng sơn dùm. Cây ZJK RX bác ấy sơn tuyệt vời. Bác ấy dùng loại sơn Nippon xịn nhất dùng cho sơn gỗ, nhìn ko biết là vào keo vào mang cá nhé. Em làm cây đi chơi. Để a quýnh Vis rồi gửi ra cho em chơi để cảm nhận và ...ghiền. Hehe

aunhh

Đại Tá
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
Hehe, định thấy vợ...t anh đẹp lại "cướp trên giàn mướp" ah? :D. Cây Chai Bờ Cu em đang chơi là 1 trong 3 cây vân gỗ già đẹp nhất lô hàng của anh đấy. Định bụng để lại 1 cây, nhưng a sợ loạn đao. A chơi mấy cây Zhang Jike series được dzồi. Hehe. Giữ nhé, đừng bán, uổng lắm đấy! A chuyển sang ZJK RX thực sự là quá ưa em ah! Quýnh trái lên tay nữa. Bên phải cũng rất hay nhưng chưa ổn định, thời gian rồi sẽ quen. :). Vis tem đồng có lẽ sẽ "phê hơn con tê tê" nữa.:D:D:D:D:D:D:D:D

QuangHung

Đại Tá
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
Hehe, định thấy vợ...t anh đẹp lại "cướp trên giàn mướp" ah? :D. Cây Chai Bờ Cu em đang chơi là 1 trong 3 cây vân gỗ già đẹp nhất lô hàng của anh đấy. Định bụng để lại 1 cây, nhưng a sợ loạn đao. A chơi mấy cây Zhang Jike series được dzồi. Hehe. Giữ nhé, đừng bán, uổng lắm đấy! A chuyển sang ZJK RX thực sự là quá ưa em ah! Quýnh trái lên tay nữa. Bên phải cũng rất hay nhưng chưa ổn định, thời gian rồi sẽ quen. :). Vis tem đồng có lẽ sẽ "phê hơn con tê tê" nữa.:D:D:D:D:D:D:D:D
A loạn thật rồi còn sợ gì nữa :p. .. Yên tâm là E không bán đâu. .chỉ cho mượn và lưu hành nội bộ thôi A ah :D

aunhh

Đại Tá
Hi E làm loanh quanh ở nhà thôi A. .sắp làm Bố tập 2 r nên không làm xa được :D:D:D
Oh, vất vả lắm đấy. Vậy em ít có thời gian chơi nữa rồi. Xin chia buồn nhé. Vài ba năm nữa mới có thời gian đó. Bx anh đi khám sức khỏe ở Sì Phố , a ở nhà trông 2 nhóc. Bực mình la suốt, la xong thấy tội. Hic. Vợ ơi e về sớm đi. Hic, đúng là đàn ông, ko trông con được.

Bình luận từ Facebook