Cảm nhận ZHANG JIKE rồng xanh

xuanhanh7610

Thượng Sỹ
anh em ai da danh qua
ZHANG JIKE rong xanh cho em xin chut cam nhan.tai e tinh danh thu e nay.cam on moi nguoi nhe

Đề nghị bạn viết có dấu, nếu tái phạm sẽ bị ban nick (Admin)

Last edited by a moderator:

aunhh

Đại Tá
anh em ai da danh qua
ZHANG JIKE rong xanh cho em xin chut cam nhan.tai e tinh danh thu e nay.cam on moi nguoi nhe
Đang quýnh ZJK RX, BH Ten 64, FH Battle 2. Giật bóng cảm giác, tốc độ xoáy. BH Ten 64 quýng ngon. Nói chung i bài. Mai mốt chơi Vis nữa so sánh sẽ chính xác hơn

e dang danh timo boll spirit thi cam giac e noi voi
ZHANG JIKE rong xanh ntn ha cac bac
Mình thấy TBS thì có nhiều danh thủ đã từng đánh, như Wang Liquin, Ma Long, Timo Boll. Còn Zhang Jike blade series thì chỉ thấy mỗi Gao Ning xài. Vậy thì cứ giữ Timo Boll Spirit mà đánh bác à, lăn tăn chi vừa tốn công vừa tốn nhiều tiền.

w96

Thượng Tá
Bác cảm thấy chơi cây này ko hay hả? Tiếc nhỉ! Thế mà mình lại đang ghiền. lạ nhỉ
Con gà cục tác lá chanh
Con lợn ủn ỉn mua hành cho tôi
Con chó khóc đứng lại ngồi
Bà ơi đi chợ mua tôi đồng giềng :p:p:p:p:p

aunhh

Đại Tá
Con gà cục tác lá chanh
Con lợn ủn ỉn mua hành cho tôi
Con chó khóc đứng lại ngồi
Bà ơi đi chợ mua tôi đồng giềng :p:p:p:p:p
Hiểu ý bác rồi! :D. Để hôm nào quýnh Vis sẽ có cái nhìn toàn diện hơn

Last edited:
  • Like
Reactions: w96

miziru

Thượng Tá
Các thanh niên "cứng" đã từng chơi ZJK rồng xanh : Chen Qi, Yan An, Tang feng.
Tang Feng vẫn chơi cho đến giải WTTC 2015, gần đây không quan tâm đến đồng chí này lắm nên không cập nhật.

aunhh

Đại Tá
Các thanh niên "cứng" đã từng chơi ZJK rồng xanh : Chen Qi, Yan An, Tang feng.
Tang Feng vẫn chơi cho đến giải WTTC 2015, gần đây không quan tâm đến đồng chí này lắm nên không cập nhật.
Có nhiều cao thủ chơi mà!

aunhh

Đại Tá
Điển hình là những thanh niên đó mà bác, tất nhiên còn nhiều người chơi ZJK rx nữa.
Giải CVV vừa rồi, nghe anh lamtq nói có nhiều tay vợt trẻ của Hong Kong, TQ chơi ZJK RX. Cây này làm lại từ Vis, mang tên VĐV vô địch thế giới, chẳng lẽ ko có gì hay? :D

lamtq

Đại Tá
Giải CVV vừa rồi, nghe anh lamtq nói có nhiều tay vợt trẻ của Hong Kong, TQ chơi ZJK RX. Cây này làm lại từ Vis, mang tên VĐV vô địch thế giới, chẳng lẽ ko có gì hay? :D
Tuyến trẻ TQ và tuyểnbtỉnh 10 thì hết 6-7 thằng cầm cay này e ợh. Lực,xoáy control lẫn feeling cực ổn . thik hợp nâng cao kỹ thuật và trình độ

aunhh

Đại Tá
Tuyến trẻ TQ và tuyểnbtỉnh 10 thì hết 6-7 thằng cầm cay này e ợh. Lực,xoáy control lẫn feeling cực ổn . thik hợp nâng cao kỹ thuật và trình độ
Kinh nhỉ. Em đang quýnh em này. Tốc độ chả kém SZLC ZJK là bao khi quýnh FH với Battle 2. Bóng cực xoáy. Bóng giật xong, đập bàn, cắm, rơi xuống đất, cuộn 2-3 mét. Em cũng bất ngờ. Độ ổn định ok lắm. Control sướng hơn SZLC nhiều. Cảm giác bóng lưu vào vợt, cảm giác bóng tốt hơn. SZLC thì nó nhả ra nhanh hơn. Oh yeah!!!

Bình luận từ Facebook