Bóng 40+ sẽ thay đổi bóng bàn như thế nào?

o3ma

Đại Tá
Nhắn tin cho bác yên tâm, thế mà đi tắm xong em ra vẫn thấy chưa tới! Tưởng đt hết pin!
Ok, a về tắm xong còn mỗi việc lấy máy tính ra ol và chém thôi. Thực tình chưa đã. Từ nay đến hôm chú vào sẽ có 1 hôm đã nha.

Trainee

Đại Tá
Ok, a về tắm xong còn mỗi việc lấy máy tính ra ol và chém thôi. Thực tình chưa đã. Từ nay đến hôm chú vào sẽ có 1 hôm đã nha.
Hê hê, thế là cũng vầy vậy rồi, bác cứ muốn đập em chết ngất mới khoái à! :D.
Hôm sau rủ hết đội chém gió đi anh, 2 anh em chém nhau khó lắm!

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Sao ko đọc, đại loại liên quan đến bóng 40+ và a đã comment vào đây ít nhất 1 lần rồi.
Thôi, anh cứ tỉnh bia tỉnh rượu đi, đọc lại xem nó có liên quan không, còn nếu thấy nó vẫn không liên quan thì em sẽ nói ở chỗ nào nó liên quan.

Tốt nhất là anh luận ra, chứ em nói toẹt ra thì mất lòng vô khối anh em ở đây, mà có thể là họ cũng thực lòng muốn tốt cho anh em thôi, chứ không hề abc gì cả;)

o3ma

Đại Tá
Thôi, anh cứ tỉnh bia tỉnh rượu đi, đọc lại xem nó có liên quan không, còn nếu thấy nó vẫn không liên quan thì em sẽ nói ở chỗ nào nó liên quan.

Tốt nhất là anh luận ra, chứ em nói toẹt ra thì mất lòng vô khối anh em ở đây, mà có thể là họ cũng thực lòng muốn tốt cho anh em thôi, chứ không hề abc gì cả;)
Đệch, uống chó đâu mà say mới tỉnh. Thôi ko nói chuyện này nữa.

o3ma

Đại Tá
Hê hê, thế là cũng vầy vậy rồi, bác cứ muốn đập em chết ngất mới khoái à! :D.
Hôm sau rủ hết đội chém gió đi anh, 2 anh em chém nhau khó lắm!
Muốn thế chú phải cho a cái lịch của chú, chả cần hội mà thêm đôi 3 chiến hữu nữa là xôm.

Trainee

Đại Tá
Muốn thế chú phải cho a cái lịch của chú, chả cần hội mà thêm đôi 3 chiến hữu nữa là xôm.
:D Em uống cũng chỉ vậy thôi. Do tinh thần vui vẻ nên uống nó vào sao ấy. Uống với bác nói chuyện nó vui nên uống cũng vào.
Gắng ngồi tán dóc một buổi nữa, hẹn trước thì khó, ...
Thôi muộn rồi, cả nhà ngủ ngon!
P/s: Lý thuyết có mà LQL, nhưng cứ giờ chưa đi ngủ thì khó lên A lắm anh em ui ! :D

Quả bóng này có vấn đề thì phải, hay mắt em nhìn nhầm nhỉ?

+ Với các hãng khác thì em không rõ, chứ với DHS thì kết quả đây:
1. Trọng lượng bóng 40+:

2. Trọng lượng bóng 40 thường:

Trên đây là so sánh trọng lượng 2 quả bóng cùng mới tinh 100%, cân trên cùng 1 cân, trong cùng thời gian, cùng điều kiện không khí như nhau. Do đó, độ lệch trọng lượng là: 2.818-2.756=0.062g. Nghĩa là giữa 2 loại bóng lệch nhau khoảng 0.05g thôi, chứ lệch nhau 0.5g là cả 1 vấn đề lớn đấy nhỉ?

dokhoa33

Đại Tá
Như theo yêu cầu cảu các bác em cũng upload cái mặt vợt và quả bóng em đang chiến giải bên này cho các bác chém chơi.

Quả bóng này không có vết nối nhé các bác, mà em phang cả nửa tháng nay rồi, nó mòn hết mà chưa vỡ, có lẽ chưa đủ độ bạo lực.
mặt này bao nhiêu tiền bác ơi?

Như theo yêu cầu cảu các bác em cũng upload cái mặt vợt và quả bóng em đang chiến giải bên này cho các bác chém chơi.

Quả bóng này không có vết nối nhé các bác, mà em phang cả nửa tháng nay rồi, nó mòn hết mà chưa vỡ, có lẽ chưa đủ độ bạo lực.

Chữ mờ quá, nhìn thấy mỗi chữ K5. cho mình xin tên đầy đủ của mặt vợt này đi. tên hãng sản xuất, Thanks

Bình luận từ Facebook